എൻടിആർ-ചരൺ സെറ്റുകളിലെ ആദ്യ വീഡിയോ ലീക്ക് – മിർച്ചി 9

എൻടിആർ-ചരൺ സെറ്റുകളിലെ ആദ്യ വീഡിയോ ലീക്ക് – മിർച്ചി 9

ജൂനിയർ-എൻ.ടി.ആർ-രാം-ചരൺ-ആർ ആർആർ-ഷൂട്ടിംഗ് നമ്മൾ ധാരാളം കേട്ടിട്ടുണ്ട് രാമമൗലിയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബ്ലഡ് സഹോദരന്മാരെ പോലെ #RamCharan @ tarak9999 # RRR pic.twitter.com/vpNOyVPvET

– ™ (@ RamCharan4Life) ഏപ്രിൽ 2, 2019

ജഗന്റെ കണക്കുകൾ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുന്നു span> ഞങ്ങൾ 11 ന് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ദിനം ആഘോഷിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. കാമ്പയിൻ 48 അവസാനിക്കും …  സമന്ത അക്കിനീനി നടന്ന് തിരുമലയിലെത്തി നഷ്ടപ്പെടുത്താതിരിക്കുക അക്കിനീനി മകൾ – ഇൻ-ലോ ഒരു മാറ്റം വരുത്തിയ വ്യക്തി സാമന്ത ഒരു നല്ല മനുഷ്യനാണ്, തന്റെ പ്രൌഢിയാൽ നമ്മെ ആകർഷിക്കുന്നതിൽ ഒരിക്കലും അവസാനിക്കുന്നില്ല …  ഉടൻ മോഹൻ ബാബു ഒരു വർഷത്തെ ജയിൽ സമ്മാനം സ്വീകരിച്ചു. മിസ്സ് ചെയ്യരുത് മോഹൻ ബാബു ഒരു വർഷത്തെ ജയിൽ സമ്മേളിന് ശേഷം മോഹൻ ബാബു വൈഎസ്ആർ കോൺഗ്രസിൽ ചേർന്നു. രാഷ്ട്രീയത്തിൽ സജീവമായിരുന്നു.

അവൻ ഹിറ്റ് …  നാഗ ചൈതന്യ - സമന്ത അക്കിനിനിസ് മാജിലി സെൻസർഡ് ആൻഡ് റേറ്റുചെയ്ത യു / എ മിസ്സ് ചെയ്യരുത് ചായി-സാം ന്റെ മാജിലി സെൻസേർഡ് ആന്റ് റേറ്റുചെയ്തത് അക്വിനേനി നാഗ ചൈതന്യയുടെയും സമന്തയുടെയും പുതിയ ചിത്രം, അവരുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ആദ്യത്തേത് … തമിഴ് തമിഴ് സിനിമ സംവിധായകൻ ജെ മഹേന്ദ്രൻ നൗ ഇടുമോൺ മിസ്സ് ചെയ്യരുത് തമിഴ് തമിഴ് സംവിധായകൻ No More തമിഴ് സംവിധായകനായ ജെ മഹേന്ദ്രൻ ഇനി ഇല്ല. ഇന്ന് അദ്ദേഹത്തിന്റെ അവസാന ശ്വസനം …