ദീപിക പദുകോൺ 'ചപക' എന്ന തന്റെ വീട്ടിലുണ്ട്. – ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

ദീപിക പദുകോൺ 'ചപക' എന്ന തന്റെ വീട്ടിലുണ്ട്. – ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

Deepika Padukone

, ഫയൽ ഫോട്ടോ

അപ്ഡേറ്റ്: Apr 3, 2019, 01:30 AM IST

ചൊവ്വാഴ്ച ദീപിക പദുക്കോൺ തന്റെ Instagram അക്കൌണ്ടിലേക്ക് എത്തി, തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ചാപപാക്കിനായി ഗൃഹപാഠം ഉൾപ്പെടുത്തി . തന്റെ പുതിയ കഥാപാത്രത്തിന്റെ കഥാപാത്രമായ ദീപിക ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥയും സംഭാഷണങ്ങളും അഭ്യസിച്ചു.

ദീപിക പദുകോൺ ഇങ്ങനെ എഴുതി: “ഞാൻ ആസ്വദിച്ച ഒരേയൊരു ഗൃഹപാഠം!” # ചാപക്കാട് ദീപിക തൻെറ സ്നേഹത്തെ പ്രോജക്ടിനോട് സ്നേഹിച്ചു. വിക്രാന്ത് മാസി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ നടി അഭിനയിക്കും.

ആസിഡ് ആക്രമണത്തിലൂടെ ജീവൻ രക്ഷിച്ച ലാൽമി അഗർവാളിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ദീപിക പദുകോണിന്റെ ആദ്യ ലുക്ക് പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോൾ, അവരുടെ കണ്ണുകൾ വിശ്വസിക്കാൻ കഴിയാത്ത, അവരുടെ കണ്ണുകൾ വിശ്വസിക്കാൻ കഴിയാത്ത, അവരുടെ കണ്ണുകൾ വിശ്വസിക്കാതിരിക്കാൻ ദീപിക പദുകോൺ ആദ്യം രംഗത്തെത്തി. അഭിനയരംഗത്ത് നിന്നും അപ്രത്യക്ഷനായ ഒരു വേഷത്തിന് ശേഷം അഭിനയരംഗത്ത് അഭിനയിക്കാനായി ഒരുപാട് സ്നേഹവും അഭിനന്ദനവും ലഭിച്ചു.

പല സെലിബ്രിറ്റികളും ആരാധകരും അവളോട് സൌമ്യമായി വിളിച്ചു പറഞ്ഞു, “അത് കാണാൻ കാത്തിരിക്കാൻ കഴിയില്ല.” ജാക്ക്ലിൻ ഫെർണാണ്ടസ് അവളുടെ പരിവർത്തനം, “അവിശ്വസനീയമാം” എന്ന് വിളിച്ചു. ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് രാജ്കുമാർ റാവു അഭിപ്രായപ്പെട്ടു, “ഇത് വളരെ പ്രചോദനമാണ്. മാൾത്തി സുന്ദരം. 10-ാമത് ജനുവരിയിൽ അവളെ കാണാൻ വയ്യ. ”

ദീപിക പദുകോൺ എന്ന സിനിമയുടെ വിജയകരമായ വിജയത്തിന് ശേഷം 300 കോടിയുടെ വനിതാ സോനം എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. നൂറുകോടി ക്ലബുകളുടെയും 200 കോടി ക്ലബ്ബുകളുടെയും നിരവധി ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ദീപിക ബോക്സ് ഓഫീസിൽ അഭേദ്യമായ രാജ്ഞിയാകുന്നു.

ദിലീപ് പദുക്കോൺ തന്റെ ആദ്യ ഉൽസവത്തിന് വേണ്ടി ഒരുങ്ങുകയാണ്. ആസിഡ് ആക്രമണങ്ങളിൽ നിന്നും രക്ഷപ്പെടുന്നതിന്റെ ഭാഗമായാണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. 2019 മാർച്ച് 25 നാണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. ശക്തവും ധീരവും ധീരവും സ്വതന്ത്രവുമായ സ്ത്രീ കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കാൻ.