2019 ൽ എത്ര റോപ്പർമാർ മരിക്കുന്നു? – ദ് ഷീറ്റ്

2019 ൽ എത്ര റോപ്പർമാർ മരിക്കുന്നു? – ദ് ഷീറ്റ്

Crenshaw റാപ്പർ നിപ്സി ഹസ്ലെ ആയിരുന്നു കഴിഞ്ഞ ഞായറാഴ്ച സൗത്ത് ലോസ് ആഞ്ചലസ് വസ്ത്രശാലയ്ക്കു മുന്നിൽ വെടിയുതിർത്തു. ഒരു ഹിപ്പ് ഹോപ്പ് കലാകാരന്റെ ജീവിതവും ജീവിതവും എത്രത്തോളം ചുരുക്കമാണെന്നതിനെക്കുറിച്ച് നിരവധി ആളുകൾ സംസാരിച്ചുതുടങ്ങി. ദുരന്തമാണെങ്കിലും, 2019-ൽ റാപ്പ് ആരാധകരെ നേരിടാത്ത ആദ്യ വ്യക്തി ഹുസ്സിലിന്റെ മരണമല്ല ഹസ്ലെയുടെ മരണം .

ജനുവരി റാപ്പ് മരണങ്ങൾ

സെന്റ് ലൂയിസ് സ്ട്രീറ്റിൽ വെനെൻ “വെനോ ഗുുന്ന” സാന്തേഴ്സ് നെഞ്ചിൽ വെടിയുതിർത്തിയ ഒരു വർഷത്തിനുപോലും ഈ വർഷം പോലും ഒരു വർഷമായിരുന്നില്ല. സാക്ഷികൾ അനുസരിച്ച്, 35 വയസ്സായ റാപ്പർ ചിപ്വവേ സെന്റ്, സൗത്ത് ബ്രോഡ്വേ തുടങ്ങിയ സ്ഥലങ്ങളിൽ ജനുവരി ആറിനുണ്ടായ അബദ്ധങ്ങൾ സംഭവിച്ചപ്പോൾ അനാവശ്യമായ മുന്നേറ്റങ്ങളിൽ നിന്ന് തന്റെ അനന്തരവുകൾ പ്രതിരോധിക്കപ്പെട്ടു. അടുത്തിടെ കൺവീനൻസ് സ്റ്റോറായ ക്രിസ്റ്റഫർ റൈനി 42 വയസുകളിൽ നിന്നും പോലീസ് ഡിറ്റക്ടീവുകൾ കണ്ടെടുത്തു. അറസ്റ്റിലായ ഇയാളെ അറസ്റ്റുചെയ്ത് ചുമത്തി അറസ്റ്റു ചെയ്തു. കലാകാരൻ-കൊല്ലപ്പെട്ടതും-സംരക്ഷിക്കുന്നതും / article_632c7e74-12d5-11e9-8a28-c38cae19b1d3.html “target =” _ blank “> രണ്ടാം ഡിഗ്രി കൊലപാതകം .

ജനവരി 10-ന് രാവിലെ സഫാ ജുവാൻ ഫ്ലോറാർഡിൽ തിരക്കേറിയ സ്യൂട്ട് വാഗൻ ഫ്ലോറാർഡിൽ പ്യൂവർ റിക്കാഗോയിലെ ആദ്യ ലത്തീൻ ട്രാപ്പ് റാപ്പർ വെടിയുണ്ടകളാൽ ചിതറിക്കിടക്കുകയായിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ കൊലപാതക സമയത്ത് കെവിൻ ഫ്രെറ്റ് 2018 ഏപ്രിലിലാണ് സോയ് ആസി (“ഐ ആം ലൈക്ക് ഈ”) എന്ന ബ്രേക്ക്ഔട്ട് ഹിറ്റ് റിലീസ് ചെയ്തതിനു മുമ്പ് നിരവധി പ്രാദേശിക സംഗീത മത്സരങ്ങൾ. കൊലപാതകത്തിൽ ഒരാളും ഇതുവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടില്ലെന്ന് സിബിഎസ് ന്യൂസ്.

/ p>

ഫ്റ്റ് മരിച്ച അതേ ദിവസം തന്നെ ഫ്ലോറിഡയിലെ തമ്പയിൽ 31 കാരിയായ ജിംമിയീൽ സ്പിൾമാൻ-ഇൻഗ്രാം വെടിവെച്ച് കൊല്ലുകയായിരുന്നു. നിന റോസ് ഡാ ബോസിന്റെ ആരാധകരെ അറിയപ്പെടുന്ന ഇൻഗ്രാം പ്രശസ്ത പ്രാദേശിക റാപ്പ് കലാകാരനും രണ്ടു മാസം മുതൽ 11 വയസ്സുവരെ പ്രായമുള്ള ആറു കുട്ടികളുടെ അമ്മയും. ഇൻഗ്രാം അമ്മാമയായ യോലാണ്ട ബേക്കർ, റോളിങ് ഔട്ട് മാസികയോട് പറഞ്ഞു, തന്റെ കൊച്ചുമക്കളുടെ അമ്മ “ഒരു പിന്നേയും ഉദ്ദേശിച്ച ലക്ഷ്യത്തിലേക്കല്ല.

ജനുവരി 16 ന് വില്ലി “ബോസ് ഗോൺ” ആഡിസൺ ഒരു റാപ്പ് ഷോയിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടന്നു. എമേഴ്സൺ സ്ട്രീറ്റിൽ വെടിവെച്ച് അഞ്ച് സുഹൃത്തുക്കൾക്കു മുന്നിൽ ഏതാനും മണിക്കൂറുകൾക്കുമുമ്പ് 25 കാരിയായ റാപ്പർ ജാക്ക്സൺവി സ്ട്രിപ്പ് ക്ലബ്ബിൽ ഹാജരാക്കിയിരുന്നു. ആദിവാസിയായിരുന്നു ആഡിക്കൻ സംഭവം

ജനുവരി 22 ന്, YouTube- ൽ ഒരു വീഡിയോ പോസ്റ്റുചെയ്തു. നാലു ദിവസം കഴിഞ്ഞ്, ടി. കിൈസർ ദ ഡമിയുടെ പേരിൽ കവർച്ച ചെയ്ത മുൻ ഹൈസ്കൂൾ കളിക്കാരൻ എൽ-പാസോ ഹൗസ്പാർക്കിൽ വെടിയേറ്റ് കൊല്ലപ്പെട്ടു. ഹെവി പറയുന്നതനുസരിച്ച്, കൊലപാതകി റാപ്പർ എന്നത് വെറും 20 വയസ്സായിരുന്നു .

ജനുവരി 27 ന് പാം ലേക്സ് ഹൈസ്കൂളിന് സമീപമുള്ള കാസ്റ്റ് പാസഞ്ചർ സീറ്റിൽ വെസ്റ്റ് പാമ് ബീച് റിപ്പയറിന്റെ വെടിയേറ്റ് തകർന്ന ബോംബ് കണ്ടെത്തി. ഡിസംബർ മാസത്തിൽ സാമ തന്റെയും അദ്ദേഹത്തിന്റെയും ലീലിലൗവ്, സോഫിയ വെറോനിക്ക എന്നിവ ഈ വർഷത്തെ ഒരു കുഞ്ഞ് അടുത്തെത്തിക്കാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ്. അതേ മാസം, സാമ ഒരു വീഡിയോ റിലീസ് ചെയ്തു, “നിങ്ങൾ നിദ്ര,” ഇതിനകം മരിച്ചു ആഗ്രഹിക്കുന്ന തന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് വേണ്ടി ആയിരുന്നു. തന്റെ മരണസമയത്ത് സാമയ്ക്ക് 22 വയസ്സായിരുന്നു പ്രായം.

ഫെബ്രുവരി റാപ്പർ മരണങ്ങൾ

ഫെബ്രുവരി 9 രാത്രിയിൽ, വില്ലി “വില്ല ബോ” മക്കോയ് ടാഗ് ബെൽ റെസ്റ്റോറന്റിന്റെ കാറിലായിരുന്നപ്പോൾ കാലിഫോർണിയയിലെ വാലേജോ എന്ന കാലിഫോർണിയ പോലീസ് വെടിയേറ്റു. സ്ലീപ്പിംഗ് റാപ്പർ തന്റെ കൈകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെടുന്നതിനുമുൻപ് പോലീസ് പൊട്ടിപ്പോയെന്ന് ഒരു അസ്വാസ്ഥർത്ഥമുള്ള വീഡിയോ കാണിക്കുന്നു, https://www.theguardian.com/us-news/2019/mar/29/willie-mccoy- പോലീസ്-ഷൂട്ടിംഗ്-വീഡിയോ-വൽജോജ “ലക്ഷ്യം =” _ blank “> ദി ഗാർഡിയൻ . Bo- ന്റെ YouTube വീഡിയോ, “ഗാനം ഫോർ യു” അദ്ദേഹത്തിന്റെ അകാലമരണത്തിനുശേഷം ഏതാണ്ട് 300,000 തവണ കണ്ടു. ആവേശകരമായ റാപ്പർ വെറും 20 വയസ്സായിരുന്നു.

2019 ഫെബ്രുവരി 15 ന് ഫിലാഡൽഫിയയിൽ വച്ച് തൗഹീഡ് “തട്ടാപ്പൊ” കോളിൻസ് വെടിയേറ്റ് മരിച്ചു. 17 വയസുള്ള അമ്മയുടെ മൃതദേഹം അതേ ദിവസം തന്നെ നഴ്സിംഗ് സ്കൂളിൽ നിന്ന് ബിരുദം നേടി. ഷൂട്ടിംഗ് മിനിറ്റിനുള്ളിൽ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും യുവതിക്കുണ്ടായ മുറിവിനു പരിക്കേറ്റു.

റാപ്പ് വേൾഡ് മാർച്ചിലെ മരണം

മാർച്ച് 25 വൈകുന്നേരം ചിക്കാഗോയിലെ എൻജിനൂദ് അയൽപക്കത്തുള്ള തലയ്ക്ക് ആൽവൺ ഫീൽഡ്സ്, “ലിൽ മിസ്റ്റർ”, “ലിൽ വോപ്പ”, എന്നിവരെ ഒരു ബുള്ളറ്റ് എടുത്തു. 24-കാരനായ ഹിപ്പ് ഹോപ്പ് ആർട്ടിസ്റ്റ് 2012 ൽ “നോ ലാക്കിൻ” എന്ന ഹിറ്റ് ഹിറ്റായ സിംഗിൾ റൈറ്റ് സീറ്റിലിരുന്നു. ഈ എഴുത്തിന്റെ സമയത്ത്, കൊലപാതകത്തിൽ സംശയിക്കപ്പെടുന്നവർ ആരുമുണ്ടായിരുന്നില്ല.

മാർച്ച് 25 ന്, കുടുംബാംഗമായ അഖിംം “ടെക് 9” മിങ്കൻസ്, ഫിലാഡൽഫിയയിൽ വെളിപ്പെടുത്താത്ത കാരണങ്ങളാൽ മരിച്ചു. ഈ കേസിൽ ഇതുവരെ കളിയുണ്ടായിട്ടില്ലെങ്കിലും 32 വയസുള്ള സഹോദരിയുടെ സഹോദരി 2009 ൽ കൊല്ലപ്പെട്ടു. ഹെവി മാഗസിൻ ഇങ്ങനെ വിശദീകരിക്കുന്നു.

മാര്ച്ച് അവസാന ദിവസത്തില് എര്മിയസ് “നിപ്സി ഹസ്സല്” അഗെദത്തിനെ ലോസ് ആഞ്ജലസില് വെടിവെച്ചു കൊന്നു. അധികാരികളുടെ അഭിപ്രായപ്രകാരം കേസ് തീർച്ചയായും സംഘവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതാണ്. രക്തരൂഷിതമായ ചിത്രീകരണം കഴിഞ്ഞ് ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം, എറിക് ഹോൾഡർ എന്ന സംശയാസ്പദമായ കാലിഫോർണിയയിലെ ബെൽഫവറിയിൽ കസ്റ്റഡിയിലായി. ടിഎംഎസിന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ, ശക്തമായ ശത്രുക്കൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അനുഗ്രഹമുണ്ടാകുമെന്ന തന്റെ അഭിപ്രായം ഹസ്ലെയുടെ അവസാന ട്വീറ്റ് ഏറ്റുവാങ്ങി.

ദുഃഖകരമായ, ഒരുപാട് റാപ്പ് സംഗീതവും അക്രമത്തെ ചൂഷണം ചെയ്യുകയും തോക്ക് കളിയെ പ്രശംസിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ അടുത്ത കാലത്ത് മരിച്ചവരുടെ റാപ്സറുകൾ എന്തെങ്കിലും മാറ്റമുണ്ടാകുമോ? ഒരുപക്ഷെ അല്ല. എന്നിരുന്നാലും ചെറുപ്രായത്തിൽ ഒരുപാട് ദുരന്തങ്ങളുണ്ടാകുന്നത് ഒരു ദുരന്തപൂർണമായ അന്ത്യത്തിലേക്ക് വരാം.