ഭൂഷൻ ആസ്തി – ബിസിനസ് സ്റ്റാൻഡിന് ശേഷം ടാറ്റാ സ്റ്റീൽ ഇന്ത്യയുടെ ഇന്ത്യൻ ഉൽപന്നങ്ങൾ സ്വന്തമാക്കി

ഭൂഷൻ ആസ്തി – ബിസിനസ് സ്റ്റാൻഡിന് ശേഷം ടാറ്റാ സ്റ്റീൽ ഇന്ത്യയുടെ ഇന്ത്യൻ ഉൽപന്നങ്ങൾ സ്വന്തമാക്കി

ടാറ്റാ സ്റ്റീൽ ലിമിറ്റഡ് ഇന്ത്യൻ സ്റ്റീൽ ഔട്ട്പുട്ട് റെക്കോർഡ് അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സാമ്പത്തിക വർഷം അതിന്റെ 2018 ഏറ്റെടുക്കൽ നന്ദി ഉയർന്നു ഭൂഷൻ സ്റ്റീൽ സാധ്യതയുള്ള ടാറ്റാ രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും വലിയ നിർമ്മാതാവ് making, ലിമിറ്റഡ് ആസ്തി.

മാർച്ച് 31 ന് അവസാനിച്ച പാദത്തിൽ ഉത്പാദനം 35 ശതമാനം വർധിച്ച് 16.79 മില്ല്യൺ ടൺ ആയി. ഭൂഷൺ സ്റ്റീൽ 4.2 മില്യൺ ടൺ ഉൽപ്പാദനം നടത്തി. ജെഎസ്ഡബ്ല്യു സ്റ്റീൽ ലിമിറ്റഡ് ലക്ഷ്യമിട്ട 16.75 മില്ല്യൺ ടണ്ണാണിത്. കഴിഞ്ഞ സാമ്പത്തിക വർഷത്തിൽ ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്റ്റീൽ മില്ലാണ് ടാറ്റയുടെ സംഖ്യ. ജെഎസ്ഡബ്ല്യുവിന് ഇതുവരെ 12 മാസത്തെ കാത്തിരിപ്പിന് ശേഷമുള്ള അവസാന സംഖ്യ ഇതുവരെ ലഭിച്ചിട്ടില്ല.

ടസ്കെൻക്രൂപ്പുമായി സംയുക്ത സംരംഭത്തിന് യുക്തിസഹമായ പിന്തുണ നൽകുമെന്ന് ടാറ്റാ സ്റ്റീൽ പറയുന്നു

ടാറ്റാ സ്റ്റീൽ ഇന്ത്യയിലേക്ക് ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചു. പുതിയ അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങൾ വികസിപ്പിക്കുന്നതിന് ഗവൺമെന്റ് ഊന്നൽ നൽകിയതിനാലാണ് ആവശ്യം വർധിപ്പിച്ചത്. സ്റ്റീൽ അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡ് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച 16.3 മില്യൺ ടൺ റിക്കാർഡ് നടത്തി.

എന്നാൽ, സ്റ്റീൽ ഉത്പാദനം ടാറ്റയുടെ യൂറോപ്പ് ഡിവിഷനിലെ 3.7 ശതമാനം 10.3 മില്യൺ ടൺ മാർച്ച് 12 മാസങ്ങളിൽ വീണു, കമ്പനി പറഞ്ഞു. യൂറോപ്യൻ കമ്മീഷൻ ടസെൻകുറുപ്പ് ഏജന്റുമായുള്ള യൂറോപ്യൻ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ലയിപ്പിക്കാൻ ടാറ്റ ഒരു പദ്ധതി തയ്യാറാക്കുന്നു.


© 2019 ബ്ലൂംബെർഗ്