ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങൾ താരതമ്യം ചെയ്യുക “വില പരിധി മൈലിന്” – നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ? (ഇൻഫോഗ്രാഫിക്) – ക്ലീൻടെക്ച്ചിക്ക

ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങൾ താരതമ്യം ചെയ്യുക “വില പരിധി മൈലിന്” – നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ? (ഇൻഫോഗ്രാഫിക്) – ക്ലീൻടെക്ച്ചിക്ക

ആദ്യം EVANNEX .

പ്രസ്സ് റിലീസുകളും കോൺഫിഗറേഷൻ കാറുകളും ഉപയോഗിച്ച് ബിയർ ഓട്ടോ എല്ലാ ബാഗുകളിലും ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, അതിന്റെ ഡീലർഷിപ്പ് ഇപ്പോൾ ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങൾക്ക് വെള്ളപ്പൊക്കമുണ്ടാകുമെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നു. നിർഭാഗ്യവശാൽ, അത് അങ്ങനെയല്ല. എന്നാൽ സാവധാനത്തിൽ വളരെ പതുക്കെ, പുതിയ ഇ.വി. ടെസ്ല വാഹനങ്ങൾ എങ്ങനെയാണ് താരതമ്യം ചെയ്യുന്നത്? ഇത് എല്ലായ്പ്പോഴും എല്ലാവരുടെയും ചുണ്ടുകളിൽ ആദ്യ ചോദ്യമാണ്.

ടെസ്ലയിൽ നിന്നുള്ളവർക്കെതിരെ ലെഗസി ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രവർത്തകരിൽനിന്ന് എ.വി. (ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ടെസ്ല )

ഇത് പ്രകടനം , സാങ്കേതികവിദ്യ , ടെസ്ല തല്ലി കഠിനമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, കാണുന്നതിന് ഒരു രഹസ്യസംബന്ധമായ ഡാറ്റ പോയിന്റ് പരിധിക്ക് ഒരു മില്ലി മൈലാണ് . ഈ പ്രത്യേക മെട്രിക്കിലെ ലെസ്വാ മോട്ടോർ വാഹനങ്ങൾ ടെസ്ലയ്ക്കെതിരേ എങ്ങനെ സ്റ്റാക്ക് ചെയ്യുന്നുവെന്നത് നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ? ഇല്ലെങ്കിൽ, ഫ്രീറ്റ് ചെയ്യരുത് – എസ്ബ്രാ നിങ്ങൾ മൂടിവെച്ചിരിക്കുന്നു. ഇന്നത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച ഇലക്ട്രിക് കാറുകളെ ഓട്ടോ ഇൻഷുറൻസ് വിദഗ്ധർ വിശകലനം ചെയ്യുകയുണ്ടായി, അത് എ.ടി. മോഡലിന് ഒരു മികച്ച റേഞ്ച് മൈലേജ് ഉണ്ട്.

അല്ലെങ്കിൽ ഒരുപക്ഷേ, നിങ്ങൾക്കത് ഇങ്ങനെ ചിന്തിക്കാൻ കഴിയും: ഓരോ ശ്രേണിക്കും ഒരു മൈലിന് എത്ര തുക നൽകണം? ഉത്തരം അറിയാൻ, 2019 ൽ, ഓരോ വാഹനത്തിന്റെ എം.എസ്.ആർ.പി.യും 2019 ൽ മൈലേജ് വഴി തരംതിരിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2019 ലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങൾക്കുള്ള വില-പരിധി അനുപാതം കുറയ്ക്കുന്നു.

ബിഎംഡബ്ല്യു ഐ 3 , ടെസ്ല മോഡൽ എസ്, ഫ്ലോറിഡയിൽ ഷെവിയുടെ വോൾട്ട് ചാർജ്ജിംഗ് എന്നിവ. (ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: CleanTechnica )

ഉദാഹരണത്തിന്, സുരക്ഷ, ഉപഭോക്താവിന്റെ വിശ്വസ്തത , കൂടാതെ ഉടമസ്ഥതയുടെ ആകെ ചെലവ് . ആത്മനിഷ്ഠമായ (ചിലപ്പോൾ ഉപരിപ്ലവകമായ) മാനദണ്ഡത്തിന്റെ ശക്തിയെ കുറച്ചുകാണരുത് – കാര്യം കൂടി തോന്നുന്നു. ടെസ്ലയുടെ സൂപ്പർചാർജർ നെറ്റ്വർക്ക് സമവാക്യം പാലിക്കുന്നു, കൂടാതെ താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ എല്ലാം അൽപം ഹാനികരമാകാം.

അന്തിമമായി, പരിഗണിക്കേണ്ട കുറച്ച് ശീർഷകങ്ങൾ. ഇൻസ്ക്രീനിൽ ടെസ്ലയുടെ അടുത്തിടെ പ്രഖ്യാപിച്ചത് , $ 35,000 ബേസ് വില മോഡൽ 3 ഇപ്പോഴും ക്രമീകരണം ഇതുവരെ ഡെലിവറി ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇതുവരെ നൽകിയിട്ടില്ല (ahem, ഞങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുന്നു).

മുന്നറിയിപ്പ്: യഥാർത്ഥ പ്രസിദ്ധീകരണം നാസയുടെ ടെസ്ലയുടെ വിലകൾ (തുടർന്നും) തുടർച്ചയായി മാറുന്നു- ഒരു ചലിക്കുന്ന ടാർജറ്റ് എല്ലായ്പ്പോഴും മാറുകയാണ്. * ഇത് ഇവി മാർക്കറ്റ് മൂല്യനിർണ്ണയം നടത്തുമ്പോൾ ഈ ഇൻഫോഗ്രാഫിക്സ് പ്രെറ്റിസിംഗിൽ ചില സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ നിങ്ങൾക്ക് കണ്ടെത്താം. ചുവടെ നോക്കുക …

BMW i3 , , , , , ഇവി വിൽപ്പന , , < നിസ്സാൻ ലീഫ് , rel = “tag”> ടെസ്ല , , ,


രചയിതാവിനെക്കുറിച്ച്

മാറ്റ് പ്രസ്സ്മാൻ , ടെസ്ലയെ സംബന്ധിച്ചുള്ളതാണ്. അവൻ ഒരു ടി എസ് എൽ എ നിക്ഷേപകൻ, മോഡൽ 3 മുൻകൂർ ഓർഡർ ചെയ്തു, കുടുംബത്തിന്റെ മോഡൽ എസ്, മോഡൽ എക്സ് കമ്പനി കാറുകളെ ഡ്രൈവിംഗ് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. EVANNEX ന്റെ സഹസ്ഥാപകനായ, ടെസ്ല ഉപകരണത്തിന്റെ അണ്ടർ മാർക്കറ്റിൽ പ്രാഗത്ഭിക്കുന്ന ഒരു കുടുംബ ബിസിനസ്സ്, അദ്ദേഹം ഇലക്ട്രിക് വെയിക്യുക് സർവ്വകലാശാലയുടെ സംഭാവനാകാരിയും എഡിറ്ററുമായിരുന്നു. = “https://evannex.com/pages/evannex-university-evu-draft”> EVU ) കൂടാതെ ഉടമസ്ഥത മോഡൽ S , മോഡൽ 3-ന് വേണ്ടി തയ്യാറാകുന്നു പുസ്തകങ്ങള്. ടെസ്ലയെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം ദിവസവും എഴുതുന്നു, നിങ്ങൾക്ക് അവന്റെ വേലയെ EVANNEX ബ്ലോഗിൽ പിന്തുടരാനാകും.