ആദരാഞ്ജലികൾ 20 ഏപ്രിൽ 17-ന് ഔദ്യോഗികമായി വരുന്നു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ആദരാഞ്ജലികൾ 20 ഏപ്രിൽ 17-ന് ഔദ്യോഗികമായി വരുന്നു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ഓണേഴ്സ് 20i ഔദ്യോഗികമായി ഏപ്രിൽ 17 ന് അവതരിപ്പിക്കും, വെബ്ബോയിലെ കമ്പനിയുടെ പ്രൊഫൈൽ ഒരു വീഡിയോയിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു. 32 എംപി സെൽഫി ഷൂട്ടർ ജലവൈദ്യുതി കൗണ്ടറിൽ ഒരു സ്ക്രീനിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും.

ബേഷിംഗ് ൽ സമാരംഭത്തെക്കുറിച്ച് ടീസർ വളരെ വെളിപ്പെടുത്തുന്നത്, എന്നാൽ മോഡൽ നമ്പറുകൾ ഹ്ര്യ്-ത്ല്൦൦ത് ആൻഡ് ഹ്ര്യ്-അല്൦൦ത കൂടെ ഫോണുകൾ തെനഅ കാണപ്പെട്ടു അതേ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറ വീണ്ടും ഒരു ട്രിപ്പിൾ പ്രധാന സജ്ജീകരണമുപയോഗിച്ച്.

ഹോണറി 20i തന്നെ പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ ഒരു പ്രമോ വീഡിയോ ലഭിച്ചപ്പോൾ, ഹുവാവിയുടെ സബ്സിഡിയറി ആഘോഷത്തിൽ മറ്റൊരു ഉത്പന്നം ആസൂത്രണം ചെയ്യുക – ഹോണറി മാജിക്ബുക്ക് 2019. ആപ്പിളിന്റെ മാക്ബുക്കുകളിൽ വളരെ സുതാര്യമാണ്, എന്നാൽ അടുത്ത ബുധനാഴ്ച മുഴുവൻ വിശദാംശങ്ങൾക്കായി ഞങ്ങൾ കാത്തിരിക്കണം. .

ഉറവിടം (ചൈനീസ് ഭാഷയിൽ) വഴി 1വഴി 2