റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ 6 ജിബി / 128 ജിബി വേരിയൻറ് സെലെക്റ്റ് 12 പി എം എ ക്രോം, റിയൽമെ 3 പ്രോ റിലീസ് മുൻപിൽ

റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ 6 ജിബി / 128 ജിബി വേരിയൻറ് സെലെക്റ്റ് 12 പി എം എ ക്രോം, റിയൽമെ 3 പ്രോ റിലീസ് മുൻപിൽ

റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ 4 ജിബി / 64 ജിബി വേരിയന്റിൽ മാത്രമേ ലഭ്യമായിട്ടുള്ളൂ.

Redmi Note 7 Pro 6GB/128GB Variant Sale Begins 12PM Tomorrow, Ahead of Realme 3 Pro Launch
Xiaomi Redmi Note 7, Redmi Note 7 Pro ഇന്ന് വില്പനയ്ക്ക് പോകാൻ 12 മണി ഫ്ലിപ്കാർട്ട്, Mi.com
Redmi Note 7 Pro കൂടുതൽ ശക്തമായ കോൺഫിഗറേഷൻ നേടുന്നതിന് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. Xiaomi സബ് ബ്രാൻഡ് ആദ്യം 4 ജിബി റാം, മിഡ് റേഞ്ച് സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആരംഭിച്ചു 64 ജിബി സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷൻ. 6 ജിബി റാം, 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റ് എന്നിവയ്ക്ക് ഇപ്പോൾ വിൽപ്പനയ്ക്കെത്തും. ഏപ്രിൽ 10 ന് ഫ്ളിപ്പ്കാർട്ടും മിയ ഇൻഡ്യയുടെ ഔദ്യോഗിക ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ 12 പിഎംഎസിലും ഫ്ലാഷ് വിൽപനയിലൂടെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ലഭ്യമാകും.

ഫ്രണ്ട് വിൽപന സമയത്ത് സ്മാർട്ട്ഫോൺ വാങ്ങാൻ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന എഫ്-കോഡുകൾ റെഡ്മി ഇന്ത്യ നൽകുന്നുണ്ട്. Xiaomi നേരത്തെ അവകാശപ്പെട്ടു Redmi കുറിപ്പ് ഈ പ്രത്യേക വേരിയന്റ് 7 പ്രോ ഡിമാൻഡ് ഏറ്റവും ചെയ്തു, സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഔദ്യോഗികമായി കഴിഞ്ഞ മാസം അനാച്ഛാദനം ശേഷം. റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ, പണത്തോടുള്ള വിലമതിപ്പ് നൽകുന്നു, അതിന്റെ വിലനിർണ്ണയത്തിലൂടെയും കോൺഫിഗറേഷനിലൂടെയും പോകുന്നത് അത് ആശ്ചര്യകരമല്ല.

ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 675 SoC നൽകുന്ന റാംമി നോട്ട് 7 പ്രൊ, നാളെ 4 ജിബി അല്ലെങ്കിൽ 6 ജിബി റാം, 64 ജിബി അല്ലെങ്കിൽ 128 ജി.ബി. 13 മെഗാപിക്സൽ മുൻക്യാമറയുള്ള 6.3 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ, ഫുൾ HD + ഡിസ്പ്ലേ, ജലവൈദ്യുതി, പിൻവശത്ത്, റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ അതിന്റെ യുഎസ്പി – 48 മെഗാപിക്സൽ സോണി IMX586 പ്രാഥമിക ക്യാമറ, ഒരു 5 മെഗാപിക്സൽ സെക്കന്ററി ക്യാമറ അനുഗമിച്ചു. 13,999 രൂപയും 16,999 രൂപയുമാണ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ വില.

Redmi Note 7 Pro ഉടൻ റിയൽമെ 3 പ്രൊയ്ക്ക് എതിരായാണ്. ഇപ്പോൾ അത് ഉടൻ പുറത്തിറങ്ങും എന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നത്. റിയൽമി മാവേരിക് പോലെ, റിയൽമെ 3 പ്രോ 48 മെഗാപിക്സൽ റിയർ ക്യാമറയും ഉൾക്കൊള്ളുന്നുണ്ട്, എങ്കിലും അത് വ്യത്യസ്തമായ സെന്സറിനുള്ളിൽ തന്നെ പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു. റിയൽമെ 3 പ്രോ കൂടുതൽ കരുത്തുറ്റ ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 SoC, 4 ജിബി റാം എന്നിവയുമുണ്ട്. എന്നാൽ, 32GB സ്റ്റോറേജ് മാത്രം ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയുമെന്ന് ഊഹങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ഇന്ത്യയിൽ മത്സരിക്കാൻ Xiaomi- യുടെ ആധിപത്യത്തിന് മത്സരം നടത്താൻ ഇത് മത്സരിക്കേണ്ടി വരും. റിയൽമിയും റെഡ്മിയും ഇപ്പോൾ മധ്യവയലുകളിൽ പടർന്നുപിടിക്കുന്നതെങ്ങനെയെന്ന് കാണാൻ കഴിയും.