എയർലൈൻ അറ്റൻഡന്റ് “മോർട്ടിഫൈഡ്” എയർലൈൻ എയർലൈൻ സി.ഇ.ഒ – NDTV ന്യൂസ് ഓൺ ദ്റിംഗിങിന് ശേഷം

എയർലൈൻ അറ്റൻഡന്റ് “മോർട്ടിഫൈഡ്” എയർലൈൻ എയർലൈൻ സി.ഇ.ഒ – NDTV ന്യൂസ് ഓൺ ദ്റിംഗിങിന് ശേഷം

അമേരിക്കൻ എയർലൈൻസ് സി.ഇ.ഒ ഡൗഗ് പാർക്കറുമായി മാഡ്ഡി പീറ്റേർസ്.

നിങ്ങൾ ജോലി ചെയ്യാനാരംഭിച്ചപ്പോൾ വെള്ളം കുതിർക്കാൻ മതിയാകും. ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾ അത് ചോയിച്ച വ്യക്തി നിങ്ങളുടെ തൊഴിലുടമയായിരിക്കും അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ കമ്പനിയുടെ സിഇഒ ആണ്. അമേരിക്കൻ എയർലൈൻസ് ഫ്ലൈറ്റ് അറ്റൻഡർ മാഡ്ഡി പീറ്റേഴ്സുമായി അടുത്തിടെ ഫീനിക്സ് മുതൽ ഡാളസ് വരെയുള്ള ഒരു വിമാനത്തിൽ നടന്നത് അതാണ്.

Ms. പീറ്റേഴ്സ് ഈ സംഭവത്തെക്കുറിച്ച് വളരെ രസകരമായിരുന്നു. ഓൺലൈനിൽ വ്യാപകമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ്. അമേരിക്കൻ എയർലൈൻസ് സി.ഇ.ഒ ഡൗഗ് പാർക്കറിൽ ഒരു മദ്യപാന ചിതയിൽ അവൾ എങ്ങനെ തെറിപ്പിച്ചുവെന്നാണ് അവളുടെ പോസ്റ്റിൽ അവൾ വിവരിക്കുന്നത്.

“എന്റെ ഫ്ളൈറ്റിൽ ഞങ്ങളുടെ സി.ഇ.ഒ (ഡഗ് പാർക്കർ) ഉണ്ടായിരുന്നു,” അവർ എഴുതി. “ഫസ്റ്റ് ക്ളാസ് കാബിനിൽ കയറുന്ന സമയത്ത് ഞാൻ മദ്യപാനത്തിൽ പങ്കെടുക്കുകയായിരുന്നു, അതിൽ എനിക്ക് മദ്യപാനവും ഉണ്ടായിരുന്നു, എന്റെ മുൻവശത്ത് പാസഞ്ചർ ഇടനാഴിയിൽ നിർത്തിയപ്പോൾ അവൻ ട്രേയിലേയ്ക്ക് കയറുന്നു, പാനീയങ്ങൾ പറക്കുന്നു.”

ഡഗ് പാർക്കറിന്റെ മേശപ്പുറത്തുണ്ടായിരുന്ന പകുതി പാത്രങ്ങൾ ലാൻഡ് ചെയ്തു.

“ഞാൻ മരിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു, നിരന്തരമായിടത്ത് അവിടെത്തന്നെ മരിച്ചേ മതിയാവൂ (ഞാൻ ഇപ്പോഴും ജോലിചെയ്യുന്നുണ്ടോ?) ഞാൻ ഇപ്പോഴും അൽപ്പം മുറിവേറ്റപ്പെട്ടു / തടസ്സപ്പെടുത്തുകയാണ്”, Ms Ms Peters

ഭാഗ്യത്തിന് വേണ്ടി, മിസ്റ്റർ പാർക്കർ അത് “സൂപ്പർ തണുത്ത” ആയിരുന്നു. ശ്രീമതി പീറ്റേഴ്സിന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ, ബാക്കി വിമാനം പറത്തിവിട്ടതിനെക്കുറിച്ചും അവൻ തമാശപറഞ്ഞു, അവളെ ഒരിക്കലും മറക്കില്ലെന്ന് അവനോട് പറഞ്ഞു!

മിസ്സിസ് പീറ്റേഴ്സുമായി ഒരു ചിത്രമെടുക്കാൻ അദ്ദേഹം സമ്മതിച്ചു. സംഭവം വിവരിച്ചുകൊണ്ടാണ് അവർ ഷെയർ ചെയ്തത്.

“മിക്ക ആളുകളും സി.ഇ.ഒ.യെ പോലും ഒരിക്കലും പാനീയങ്ങളുമായി തളർത്താൻ പോലും തയ്യാറാകുന്നില്ല, പക്ഷേ, അത് പറയാൻ ഒരു കഥ വളരെ നല്ലതാണ്,” അവൾ തൻറെ പോസ്റ്റ് അവസാനിപ്പിച്ചു.

ഓൺലൈനിൽ പങ്കുവെക്കുന്നതിനു ശേഷം, അവരുടെ പോസ്റ്റ് പ്രതികരിച്ചത് ഒരു പ്രതിദിനം പ്രതികരണമാണ്, എല്ലാ സംഭവത്തെപ്പറ്റിയേയും സിഇഒയുടെ സമീപനത്തെ പ്രശംസിക്കുന്ന നിരവധി പേർ.

“ഒരു മഹത്തായ സി.ഇ.ഒ. പോലെയുള്ള ശബ്ദങ്ങൾ, നമ്മളെല്ലാവരും പോലെ ഒരു അപകടം എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യണമെന്നതിന്റെ മഹത്തായ നേതൃത്വവും മാതൃകയും” അഭിപ്രായങ്ങളിൽ ഒരു വ്യക്തി എഴുതി. “ആകർഷണീയമായ കഥ! സ്റ്റഫ് സംഭവിക്കുന്നു & അതിൽ നിന്നും നല്ല കാര്യങ്ങൾ പുറത്തുവരാൻ കഴിയും!” മറ്റൊരാൾ പറഞ്ഞു.

നിങ്ങളുടെ ബോസിനെക്കുറിച്ച് എപ്പോഴെങ്കിലും പാനീയങ്ങൾ ഡ്രോപ്പ് ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങൾ എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കും? ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ വിഭാഗം ഉപയോഗിച്ച് ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.

കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾക്കായി ക്ലിക്കുചെയ്യുക

ട്രെൻഡിംഗ് വാർത്ത

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.