കിറ്റ് ഹെയ്റിംഗ്ടൻ അഥവാ ജോൺ സോണി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് രംഗം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു; കണ്ടെത്തുക – പിങ്ക്വില്ല

കിറ്റ് ഹെയ്റിംഗ്ടൻ അഥവാ ജോൺ സോണി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് രംഗം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു; കണ്ടെത്തുക – പിങ്ക്വില്ല

കിറ്റ് ഹെയ്റിങ്ടൺ എന്ന ജൊൺ സ്നോഷ് ഓഫ് ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് ഫെയിം വെളിപ്പെടുത്തിയത് ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട സീൻ സീരിയലായിരുന്നു. 2019 ഏപ്രിൽ 14 നാണ് ഗൂഗിളിന്റെ അവസാന സീസൺ ആരംഭിക്കുക.

, ഗെയിം ത്രോൺസ് സീസൺ 8 ഒടുവിൽ ഏതാനും ദിവസത്തിനകം പ്രെമിഎരിന്ഗ് ചെയ്യും GOT ൽ -ലെഷ് ദിവസം 500 ദിവസത്തിൽ കൂടുതൽ ശേഷം. അവസാന സീസൺ ആറ് ഹൃദയാഘാതം ആഘോഷങ്ങളാൽ നിറഞ്ഞിരിക്കും, അവ അവസാനത്തെ ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം വെളിപ്പെടുത്തും – സിംഹാസനങ്ങളുടെ കളി ജയിക്കുന്നത് ആരാണ്? എട്ടാം സീസണിന്റെ മുന്നിലെത്തുമ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ജോൺ സ്നോയായിരിക്കും. റിയേഗാർ ടാർഗാരീന്റെയും ലിഗൻ സ്റ്റാർക്കിൻറെയും മകൻ ആഗോൺ ടാർഗറിൻ ആണെന്ന് സത്യം അറിയാൻ കഴിയുന്നതും, സിംഹാസനത്തിൻറെ അവകാശിയായ അവകാശിയാകുമെന്നറിയും.

എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് വീക്കിലി ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ, ജോൺ സ്നോവിനെ അമർത്യമാക്കിയിരുന്ന കിറ്റ് ഹാരിംഗ്ടൺ, ഈ പരമ്പരയിൽ നിന്നുള്ള പ്രിയപ്പെട്ട രംഗത്തെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചു . “കിരണിന്റെ യുദ്ധത്തിൽ” (കുതിര സവാരിയുടെ നീണ്ട തുടച്ചുനീട്ടം), “ഞാൻ സീസണുകളിൽ 2, 3 സീസണുകളെക്കുറിച്ച് എപ്പോഴും അഭിമാനിക്കുന്നുണ്ട്” എന്റെ ഭാര്യ റോസ് ലെസ്ലിയെ യഗ്റിറ്റ് ആയിട്ടാണ്] ഞാൻ കഥാപാത്രങ്ങൾ കൂടുതൽ ആസ്വദിച്ചിരുന്നു, റോസ് ഞാനും വാനിലൂടെയും നടക്കുമ്പോൾ – ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെട്ട പ്രിയപ്പെട്ട ഷോട്ടുകൾ. “

മിസ്റ്റർ ഹാർട്ട്ടണന്റെ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനും ഞങ്ങൾ യോജിക്കേണ്ടി വരും!

നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട Jon Snow Scene ഏതാണ് ? ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളുടെ വിഭാഗത്തിൽ നിങ്ങളുടെ കാഴ്ചകൾ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.

അതേസമയം, ന്യൂയോർക്കിലെ ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് സീസൺ 8 പ്രീമിയർ പോസ്റ്റിന് ശേഷം കിറ്റ് ശനിയാഴ്ച രാത്രി ലൈവ് ആതിഥേയത്വം വഹിച്ചു . അദ്ദേഹത്തിന്റെ മൊഴിമാറ്റം നടക്കുന്ന സമയത്ത്, എമിലിയ ക്ലാർക്കും ജോൺ ബ്രാഡ്ലിയും ഭാര്യ റോസ് ലെസ്ലിയും ചേർന്ന് GOT സ്പോട്ടിലർമാർക്ക് കഴുത്ത് ഞെരിച്ചു.

ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് സീസൺ 8 പ്രീമിയർ ഏപ്രിൽ 14, 2019.

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/