സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ, ഫാത്തിമ സനാ ഷെയ്ഖ്, അലി ഫസൽ എന്നിവരാണ് ഭീകരർക്കെതിരെയുള്ള സ്ഫോടനം.

സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ, ഫാത്തിമ സനാ ഷെയ്ഖ്, അലി ഫസൽ എന്നിവരാണ് ഭീകരർക്കെതിരെയുള്ള സ്ഫോടനം.

ഫൂൽ , ഫാത്തിമ, സെയ്ഫ് എന്നിവരും സഹസംവിധായകരാണ്. (കടപ്പാട്: ഫാത്തിമാസാനാഷിക്ക് )

ന്യൂ ഡെൽഹി:

സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ, ഫാത്തിമ സനാ ഷെയ്ഖ്, അലി ഫസൽ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ മറ്റു താരങ്ങൾ . വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെയാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ നിർമാതാക്കൾ ഈ ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധാനം നിർവഹിച്ചത്. ഭവൻ പോലീസാണ് ഭരത് കമ്മീഷൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ഫാത്വിമാ സന ഷെയ്ഖ് തന്റെ തന്നെ സഹസംവിധായകയോടൊപ്പം അവരുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലുമായി ചേർന്ന് ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു. “ഗോഡ് വേട്ടയാടുന്നു, അതിശയകരമായ ഒരു ബിസിനസാണ്, ഭൂട്ട് പോലീസിന്റെ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുക.” ചിത്രത്തിൽ സൈഫ്, അലി ഫസൽ എന്നിവ കറുത്ത ടീഷർട്ടുകളിൽ ധരിച്ച നിലയിലാണ് കാണുന്നത്. ഫാത്തിമ ചാരനിറത്തിലുള്ള ഒരു ബോട്ടിൽ കയറിയിറങ്ങാം.

അലി ഫസൽ, തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ ഇതേ ചിത്രം പങ്കുവെക്കുകയും എഴുതി: “പ്രേമചന്ദ്രനെ ഒരുമിച്ചു പ്രേരിപ്പിക്കുന്ന സംഘം ഒന്നിച്ചു നിൽക്കുന്നു, ഇൻഡ്യയിലെ ഏറ്റവും കൗതുകകരമായ കോമഡി ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുക.” ഇവിടെ പോസ്റ്റ് പരിശോധിക്കുക:

സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ , ഡാൻഗൽ നടി ഫാത്തിമ സനാ ശൈഖ് എന്നിവരുടെ ആദ്യ സഹപ്രവർത്തകയാണ് ഭട്ട് പൊലീസ് . 2019 ആഗസ്തിലാണ് ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത്. ഫോക്സ് സ്റ്റാർ സ്റ്റുഡിയോയാണ് ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത്.

പൈപ്പ്ലൈൻ പെണ്ജീവിയെ വാരിയർ, ഹണ്ടർ ആൻഡ് ജഅവഅനി ജഅനെമന്: ബാൻഡീറ്റ് പോലീസ്, സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ പുറമെ വെബ് സീരീസ് സേക്രഡ് ഗെയിംസ് 2 തഅനജി തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങൾ ഉണ്ട്.

ഫാത്തിമ സനാ ശൈഖിന്റെ അടുത്ത പ്രോജക്റ്റ് അനുരാഗ് ബസുവിന്റെ പേരിടാത്ത ഒരു ചിത്രമാണ്. അവൾ കഴിഞ്ഞ അമിതാഭ് ബച്ചൻ അമീർ ഖാൻ കോ-അഭിനയിച്ച, ഠഗ്ഗുകൾ ഹിംദൊസ്തന് ഓഫ് കാണപ്പെട്ടിരുന്നു.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.