നരേന്ദ്രമോഡിയെ വോട്ട് ചെയ്യാൻ അനുരാഗ് കശ്യപിൻറെ മറുപടി: സ്പോട്ട് സന്ദേശം

നരേന്ദ്രമോഡിയെ വോട്ട് ചെയ്യാൻ അനുരാഗ് കശ്യപിൻറെ മറുപടി: സ്പോട്ട് സന്ദേശം

സിനിമാ സംവിധായകൻ അനുരാഗ് കശ്യപിന് അഖിലേന്ത്യാ സിനിമാ വർക്കേഴ്സ് അസോസിയേഷന്റെ പ്രസിഡന്റ് ഗൌരഷാ ധോധ്ര എന്ന ബി.ജെ.പി പ്രവർത്തകനിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സന്ദേശം ലഭിച്ചു. “ഞാൻ നരേന്ദ്ര മോഡിക്ക് വേണ്ടി വോട്ട് ചെയ്യും” എന്നായിരുന്നു കശ്യപിന്റെ ആവശ്യം. സന്ദേശം ലഭിച്ച് മൂന്ന് ദിവസത്തിനു ശേഷം മൻമർസിയൻ സംവിധായകൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അവരുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചു.

സന്ദേശത്തിന്റെ ചിത്രം പങ്കുവെക്കുമ്പോൾ, അനുരാഗ് എഴുതി: “ഈ മൂന്നുദിവസം മുമ്പേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. സ്വയം വിശദീകരിക്കുന്നതാണ് “എന്നായിരുന്നു സന്ദേശം.” താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ഇമെയിലിൽ ഞാൻ നരേന്ദ്രമോഡിയെ വോട്ട് ചെയ്യുമെന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഒരു ഇ-മെയിൽ അയക്കാൻ സാധിക്കുമെങ്കിൽ ഒരു താഴ്മയുള്ള അഭ്യർത്ഥന വളരെ വലുതായിരിക്കും. iwillvoteformodi@gmail.com. ”

“മോഡിയെ ഞങ്ങൾ വോട്ട് ചെയ്യില്ലെന്ന് പറഞ്ഞ സിനിമാ വ്യവസായത്തിൽ നിന്നും ആർട്ടിസ്റ്റുകൾക്ക് ഉത്തരം നൽകുന്നതിന് ഈ പ്രചാരണത്തിൽ ആയിരത്തോളം പേർ ഡിജിറ്റൽ ഫോട്ടോഗ്രാഫറിൽ നിന്ന് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ജനങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നു ..” മോഡിയുടെ അനുയായികളായ സിനിമാ വ്യവസായത്തിൽ നിന്നുള്ള ആളുകൾക്ക് ഈ സന്ദേശം ദയാപൂർവമായി മുന്നോട്ട് വയ്ക്കുന്നു “.

പ്രചാരണത്തെക്കുറിച്ച് ധോത്രി ചോദിക്കുന്നു: “ഞാൻ ആൾ ഇന്ത്യാ സിനിമാ വർക്കേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡന്റ്, ഒരു സ്വതന്ത്ര സംഘടന, ഞാൻ ബി.ജെ.പിയുടെ പ്രത്യയശാസ്ത്രത്തിൽ വിശ്വസിക്കുന്നു. നമ്മുടെ രാജ്യത്ത് ഞങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ള ഏക നേതാവാണ് താനെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു. ” മോഡിക്ക് എതിരായി നൂറുകണക്കിന് പ്രവർത്തകർ പ്രചാരണം തുടങ്ങി, അവർ ബി.ജെ.പിയെ വോട്ടുചെയ്യരുതെന്ന് ജനങ്ങളോട് പറഞ്ഞു, നമ്മൾ നിശബ്ദമായി ഇരിക്കേണ്ടത് എന്തുകൊണ്ട്?

ഇമേജ് ഉറവിടം: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം / നരേന്ദ്രമോഡി, top10cinema.com

ജീവിതത്തിലെ മികച്ച കാര്യങ്ങൾ സൌജന്യമാണെന്ന് അവർ പറയുന്നു. 9XM, 9X ജാൽവ, 9X ജാക്ക, 9X ടാഷൻ, 9XO എന്നിവ സൌജന്യമായി ലഭ്യമാണ്. നിങ്ങളുടെ കേബിൾ, DTH അല്ലെങ്കിൽ HITS ഓപ്പറേറ്ററിൽ നിന്ന് ഈ ചാനലുകൾക്കുള്ള ഒരു അഭ്യർത്ഥന നടത്തുക.