മധുര രാജ, കാവൽക്കാരൻ, താഷ്കെന്റ് ഫയലുകൾ, ഹെല്ബോയ് സിനിമ റിവ്യൂ, ലൈവ് അപ്ഡേറ്റ്സ് റിലീസ് – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

മധുര രാജ, കാവൽക്കാരൻ, താഷ്കെന്റ് ഫയലുകൾ, ഹെല്ബോയ് സിനിമ റിവ്യൂ, ലൈവ് അപ്ഡേറ്റ്സ് റിലീസ് – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്
മധുരാ രാജ ഹെൽബോയ്
ആഴ്ചയിലെ ഏറ്റവും വലിയ റിലീസാണ് മധുര രാജ.

വെള്ളിയാഴ്ച മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച മധുര രാജ വൈശാഖിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ ജയ് അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. പോക്കിരി രാജയുടെ തുടർച്ചയായാണ് മധുര രാജ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. എന്നാൽ മമ്മൂട്ടി ഇത് ഒരു തുടർച്ചയല്ലെന്ന് വ്യക്തമാക്കി.

പോക്കിരിരാജയുടെ തുടർച്ചയായാണ് ഈ ചിത്രം. പുതിയ കഥാപാത്രങ്ങളോടെ പുതിയ ചിത്രത്തിൽ രാജയുടെ രണ്ടാമത്തെ നടനാണ് മമ്മൂട്ടി. ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ നിന്ന് മംഗളോദയം മനോഹരൻ (സലിംകുമാർ) തുടങ്ങിയ കഥാപാത്രങ്ങളെ ഞങ്ങൾ നിലനിർത്തുന്നു. രാജയുടെ ജീവിതത്തെ ആധാരമാക്കി ഒരു നോവൽ രചിക്കുന്നതിനാലാണ് അദ്ദേഹം രണ്ടാം ഭാഗത്ത് നിൽക്കുന്നത്. അവൻ ഇതിനകം ആദ്യത്തെ ഭാഗം ചെയ്തു (അദ്ദേഹത്തിന്റെ നോവൽ). ഇപ്പോൾ, അവൻ രണ്ടാമത്തെ ഭാഗം എഴുതുന്നു. അങ്ങനെയാണ് കഥ തുടങ്ങുന്നത്. ”

സണ്ണി ലിയോണിന്റെ അരങ്ങേറ്റവും ഈ ചിത്രത്തിൽ പ്രധാനമാണ്. ഒരു പ്രത്യേക നൃത്ത സംഖ്യയിൽ അവൾ കാണും.

ഫഹദ് ഫാസിൽ, സായ് പല്ലവി എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. ഒരു മാനസികരോഗ ആശുപത്രിയിൽ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ത്രില്ലറായിരിക്കും ഈ ചിത്രം നൽകുന്നത്. ട്രെയ്ലറിൽ സായ് പല്ലവിയുടെ കഥാപാത്രം ചങ്ങലകളിൽ ബന്ധിച്ചിരിക്കുന്നതായി കാണപ്പെട്ടു. ഫഹദ് ഒരു മാനസികാരോഗ്യ പ്രൊഫഷണലിന്റെ വേഷം അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

പി.വി. മാത്യുവിന്റെ തിരക്കഥാകൃത്ത് വിനീത് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് ആതിരൻ. അതുൽ കുൽക്കർണി, പ്രകാശ് രാജ്, സുരാബി, സുദേവ് ​​രൺജി പണിക്കർ, ലെന, ശാന്തികൃഷ്ണ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു.

തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമകളായ വാച്ച്മാൻ, ഗാംസ് ഓഫ് മദ്രാസ്, റോക്കി, കന്നട ചിത്രമായ കവലൂടരി, തെലുങ്ക് ചിത്രമായ ചിത്രലഹരി, സായി തേജ്, കല്യാണി പ്രിയദർശൻ, നിവേതാ പെത്തുറ, സുനിൽ എന്നിവർ പ്രധാനവേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

വടക്കേ ഇന്ത്യയില്, ദ താഷ്കെന്റ് ഫയലുകള്, പഹര്ഗഞ്ച്, ബ്ലാക്ക്ബോര്ഡ് vs വൈറ്റ്ബോര്ഡ്, ആല്ബാര് പിന്ടോ കോ ഗുസ ക്യുയിന് ആറ്റാ ഹായ് എന്നീ സിനിമകളില് വാരാന്ത്യ വാരാന്ത്യത്തിലാണ്. ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളായ പെറ്റ് സെമാതിരിയും ഹെൽബോയും ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളായിരിക്കും പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നത്.

ലൈവ് ബ്ലോഗ്

മധുരാ രാജ, അതിരൻ, ചിത്രാലഹരി, കാവൽക്കാരൻ, ഗാംസ് ഓഫ് മദ്രാസ്, റോക്കി, കവലുദാരി, താഷ്കെന്റ് ഫയലുകൾ, പഹർഗഞ്ച്, ബ്ലാക്ക്ബോർഡ് വൈറ്റ് ബോർഡ്, ആൽബർട്ട് പിൻകോ കോ ഗുസ ക്യുൺ ആറ്റ ഹായി, പെറ്റ് സെമാതിരി, ഹെൽബോയ് എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള എല്ലാ വിവരങ്ങളും വായിക്കുക. മധുര രാജ മലയാളത്തിൽ ഒരു പുതു വാർത്ത .

മോഹൻലാൽ വിവേക് ​​ഒബ്റോയി, മഞ്ജു വാര്യർ, ടോവിനോ തോമസ്, ഇന്ദ്രജിത്ത് സുകുമാരൻ തുടങ്ങിയ തെലുങ്കു ചിത്രങ്ങളിലും തെലുങ്കുഭാഷയിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ് ‘ചലച്ചിത്ര നിരൂപകൻ ശുഭ്ര ഗുപ്ത അവളുടെ എഴുതി അവലോകനം , “ലൂസിഫർ പൃഥ്വിരാജ് മാർഗനിർദേശത്തിനായി ഒരു ഫ്ലയർ, നാടക ഉയരാൻ, ഒപ്പം ബൃഹദ്ഗ്രന്ഥമായി ചലിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ നിലനിർത്താൻ കഴിവ് ഉണ്ട് തെളിയിക്കുന്നു. ചുറ്റും അടുത്ത തവണ ചിലപ്പോൾ ചില പ്രവർത്തിക്കുന്ന സമയം മുറിച്ചുകളയും , ചെവി-ഷട്ടറിങ്ങ് പശ്ചാത്തല സംഗീതത്തിന് വഴങ്ങി, സ്ത്രീകൾക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതുപോലെ ഞങ്ങൾക്ക് ചെയ്യണം, അവർ പറഞ്ഞതുപോലെ ചെയ്യുക. ”