മാളിക അറോറ നിർമാതാക്കൾ: അർജ്ജുൻ കപൂർ – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

മാളിക അറോറ നിർമാതാക്കൾ: അർജ്ജുൻ കപൂർ – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ
അപ്ഡേറ്റ്: ഏപ്രിൽ 12, 2019, 13:22 ന്യൂഡൽഹി 1351 കാഴ്ചകൾ

മാളിക അറോറയും അർജുൻ കപൂറും ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വ്യാപകമാണ്. മാലിദ്വീപിലേക്കുള്ള അവരുടെ നർമ്മം മുതൽ, അവരുടെ വിവാഹ പ്ലാനുകളിലേക്ക്, അവർ തീർച്ചയായും നഗരത്തിന്റെ പ്രഭാഷണങ്ങളാണ്. ഇപ്പോൾ, കിംവദന്തികൾക്ക് കൂടുതൽ തീയുന്നു, മാളിക അറോറ അടുത്തിടെ ഒരു കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ച് ചില കുറിപ്പുകൾ പോസ്റ്റുചെയ്തു. ഉഗ്ര വിഭവം ‘soulmate’ എന്ന വാക്കിന്റെ ഒരു നിർവ്വചനം നൽകി, ‘നിങ്ങൾ ആഴത്തിലുള്ള, ശക്തമായ, സങ്കീർണ്ണമായ ഒരു സ്നേഹം അനുഭവിച്ചറിയുന്നു, നിങ്ങൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ ആരെയെങ്കിലും യഥാർത്ഥത്തിൽ സ്നേഹിച്ചിരുന്നതായി നിങ്ങൾ സംശയിക്കാൻ തുടങ്ങും.’ ഏപ്രിൽ 19 ന് അടുപ്പമുള്ള ക്രിസ്തീയവിവാഹത്തിൽ ഇരുവരും വിവാഹബന്ധം വേർപെടുത്തും എന്ന് കിംവദന്തികൾ പ്രചരിച്ചിരുന്നു.

കൂടുതൽ വായിക്കുക