ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ എസ്.യു.വി. ആയതിനാലാണ് റോൾസ് റോയ്സ് കുള്ളനാന്റെ മനസ്സ് തളർന്നുനിൽക്കുന്നത്.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ എസ്.യു.വി. ആയതിനാലാണ് റോൾസ് റോയ്സ് കുള്ളനാന്റെ മനസ്സ് തളർന്നുനിൽക്കുന്നത്.

ലംബോർഗിനി ഉറുസ്, ബെന്റ്ലി ബെൻടായ്ഗ എന്നിവയെ വെല്ലുവിളിക്കുന്ന ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ എസ്.യു.വിയാണ് റോൾസ് റോയ്സ് കുളിയാൻ. ഒരു ദിവസം ഒരു ജെറ്റ്ലൈനർ അടിച്ചേക്കാവുന്ന വലിയ ഫീച്ചറുകളും ആശ്വാസങ്ങളും വലിയ വിലയ്ക്ക് കൊണ്ടുവന്നിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യയിൽ, റോൾസ് റോയിസ് കുളിയാനാൻ ചെലവാകുന്നത് Rs. 6.95 കോടി (ഡൽഹി എക്സ്ഷോറൂം എക്സ്ഷോ), ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ വാഹനങ്ങൾ ഇവിടെ വിൽക്കുന്നു. അംബാനിമാർ ഒരെണ്ണം ഉൾപ്പെടെ ഇന്ത്യയിൽ ഏതാനും ഉദാഹരണങ്ങൾ ഇതിനകം തന്നെ വാങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. നീങ്ങുമ്പോൾ, ഈ എസ്.യു.വി. വരുന്ന ഏറ്റവും മികച്ച സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് അറിയാം. കുള്ളനാൻ മുഴുവൻ മഹത്ത്വത്തിൽ കാണുന്നതിന് സൂപ്പർ കാർ ബ്ളോണ്ടിയിലൂടെ താഴെയുള്ള വീഡിയോ പരിശോധിക്കുക, അതിന്റെ മനംപിരട്ട സവിശേഷതകൾ പരിശോധിക്കുക.

ലംബോർഗിനി ഉറുസ് , രണ്ട് ബെന്റ്ലി ബെന്തായ്ഗ , റോൾസ് റോയ്സ് കുളിനൻ എന്നിവയ്ക്ക് ഒരേ മേൽക്കൂരയുള്ള ഇൻഡ്യയിൽ മാത്രമേ അംബാനി ഗ്യാരേജ് അറിയൂ . ഇപ്പോൾ പറഞ്ഞതുപോലെ, അംബാനിക്ക് മാത്രമേ അത്തരമൊരു കാര്യം സംഭവിക്കാൻ കഴിയൂ. വീഡിയോയിലെ കുളിയാൻ ടസ്കൻ സൺ പെയിന്റ് ഷേഡിലാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്, വാഹനത്തിൽ വളരെ നല്ലതാണ്. ഇതിനകം തന്നെ വിലയേറിയ വിലയല്ലാതെ, ഈ എസ് യു വിയിലുള്ള കസ്റ്റമൈസേഷൻ ഓപ്ഷനുകൾ അടിസ്ഥാന വിലയേക്കാൾ വളരെ ഉയർന്ന തുക എടുക്കാം. കുള്ളനാന്റെ പിളർപ്പിനു പ്രത്യേക പിക്നിക് സീറ്റുകളും ഒരു ഔട്ട്സ്റ്റേഷൻ ടൂർ ആസ്വദിക്കാനുള്ള ഒരു ട്രേകളുമൊക്കെയായി. കൂടാതെ, നിങ്ങൾക്ക് ആഡംബരവും ഒച്ചയും തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസമില്ലാതെ ഒരു ഗ്ലാസ് പാറ്ട്ടീഷൻ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുമ്പോൾ ടൈൽ ഗേറ്റ് തുറന്നാൽ കാബിൻറെ താപനില ബാധിക്കപ്പെടില്ല.

റോൾസ് റോയ്സ് കുളിനൻ ഷാംപെയ്ൻ കൂളർ

കുള്ളനാന്റെ ചില സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചുകൊണ്ട്, റിയർ സെന്റർ കൺസോൾ ക്രിസ്റ്റൽ റോൾസ് റോയ്സ് ബ്രാൻഡ് ചെയ്ത ഗ്ലാസ്, ഡാൻനന്റർ, പിന്നിൽ ഒരു ശിശിരനിവാരം. കൂടാതെ, വാഹനങ്ങളുള്ള ഡ്രൈവർ, ഒന്നിലധികം ഡ്രൈവിംഗ് മോഡുകൾ, പക്ഷിഗൈ കാഴ്ചയുള്ള 360 ഡിഗ്രി ക്യാമറ, പിൻ സീറ്റുകളിൽ ഉഴിച്ചിൽ, സ്റ്റാർലിറ്റ് റൂഫ്ലൈൻ, പ്രത്യേകമായി കസ്റ്റമൈസ്ഡ് ടയർ, പൊരുത്തമുള്ള ധൂമകേതുക്കൾ, സ്വയം-ഇടനില സസ്പെൻഷൻ എന്നിവ ശ്രദ്ധയോടെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. റോളിൻറെ റോയ്സ് കാറുകളുടെ അവസാന ഭാഗമായിട്ടാണ് ഇത് അറിയപ്പെടുന്നത്. ഓട്ടോറിൻ ആഡംബര കമ്പനിയാണ് കുള്ളനാന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച രീതിയിലുള്ളത്. വലിയ വാതിലുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാനുള്ള അസൌകര്യം സംരക്ഷിക്കുന്ന ഒരു ബട്ടൺ അമർത്തിക്കൊണ്ട് വാതിലുകൾ അടയ്ക്കാവുന്നതാണ്.

കുല്ലിനൻ മിസ്റ്റർ 7

6.75 ലിറ്റർ വി 12 പെട്രോൾ എൻജിനാണ് റോൾസ് റോയ്സ് കുള്ളനൻ ഉപയോഗിക്കുന്നത്. പരമാവധി 563 കുതിരശക്തിയും 850 എൻഎം ചക്രവീര്യവും ഉണ്ടാകും. 6 സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് യൂണിറ്റിനൊപ്പം എൻജിനാണ് വരുന്നത്. ഈ 2,660 കി.ഗ്രാം ഭീമൻ അതിന്റെ മൊത്തമിടമെങ്കിലും വേഗത്തിൽ നീങ്ങുന്നു. റോൾസ് റോയിസ് കുളിനന്റെ കാബിൻ അച്ചുതണ്ടിൽ മുദ്രണം ചെയ്യുകയാണ്, അത് അതിന്റെ അധിനിവേശക്കാരിൽ പൂർണ്ണമായും നിശ്ശബ്ദത ഉറപ്പാക്കുന്നു. റോളിൻറെ റോസ് റോയ്സ് ജനങ്ങളുടെ ഏറ്റവും മികച്ച ഗുണനിലവാരമുള്ള കാറാണ് ലെതർ അപ്ഹോൾസ്റ്ററി. ഈ എസ്.വി. വിന്റെ കൂടെ ഓട്ടോമാറ്റിക്ക് കോബ്രെയർ ഡ്രൈവർ വരുന്നതാണ്. ഇത് റോളിൻറെ റോയിസ് പ്രിന്റ് ആയിട്ടാണ്.

ഒരു വാർത്താ ടിപ്പ്, സ്പൈ ഫോട്ടോ അല്ലെങ്കിൽ വീഡിയോ ഞങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടോ? അവരെ ഞങ്ങൾക്ക് അയയ്ക്കുക. +91 9625884129 . ഫോട്ടോ / വീഡിയോയ്ക്കായി നിങ്ങളുടെ പേരും ക്രെഡിറ്റും ഉപയോഗിച്ച് ഞങ്ങൾ സ്റ്റോറി പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. വേഗത്തിൽ വളരുന്ന CarToq കമ്മ്യൂണിറ്റിയിലെ ഒരു ഭാഗമായി മാറുക!