അജിത് ഖാൻ ഓവർ ഓഫ്സൈന്യൻ ജീബയെ സംരക്ഷിക്കുന്നു: അഖിലേഷ് യാദവ്

അജിത് ഖാൻ ഓവർ ഓഫ്സൈന്യൻ ജീബയെ സംരക്ഷിക്കുന്നു: അഖിലേഷ് യാദവ്

ജയാപ്രദാക്കെതിരെ അക്രമം നടത്തിയ പ്രസ്താവനയ്ക്കെതിരെ അസം ഖാനെതിരെ ശക്തമായ നടപടി സ്വീകരിക്കണമെന്ന് ദേശീയ വനിതാ കമ്മീഷൻ ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷനെ നിർബന്ധിച്ചു.

Akhilesh Yadav Defends Azam Khan Over Offensive Jibe, Says 'He Wasn't Talking About Jaya Prada'
അസംഖാൻ, ജയ പ്രദയുടെ ഫയൽ ഫോട്ടോസ്
ന്യൂ ഡെൽഹി:

സമാജ് വാദി പ്രസിഡന്റ് അഖിലേഷ് യാദവ്, എസ്പി എംപി എംഎൽഎ ജയാപ്രധയെ ലക്ഷ്യം വെച്ചുള്ള ആരോപണവുമായി രംഗത്തെത്തി.

“മറ്റൊരാളെ കുറിച്ചു സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കെ ഞങ്ങൾ സമാജ് വാദിസികളാണ്, സ്ത്രീകളെ ദുരുപയോഗം ചെയ്യില്ല,” യാദവ് പറഞ്ഞു. യുപി മുഖ്യമന്ത്രി യോഗി ആദിത്യനാഥ് ഖാനിയുടെ പ്രസ്താവന അപലപിച്ചു. നേതാക്കളുടെ മോശം പരാമർശത്തെക്കുറിച്ച് മൗലവിയെ അഖിലേഷ്, മായാവതി എന്നീ രണ്ട് മുൻ മുഖ്യമന്ത്രിമാർ തട്ടിക്കളഞ്ഞു.

ജയാപ്രദാ ഇടതുപക്ഷവും മോശവുമായ പരാമർശം അസംഖാന്റെ മാനസികാവസ്ഥയും വ്യക്തിത്വവും പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു. “ഉത്തർപ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു.

“അഖിലേഷ് യാദവിന്റെ നിശബ്ദത ലജ്ജാകരമാണ്, മായാവതിയുടെ ഒരു നിശബ്ദത ഒരു സ്ത്രീയാണെങ്കിലും, അധികാരത്തിനു വേണ്ടി അവർ എന്തെങ്കിലും ചെയ്യാൻ തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞുവെന്നും, ഒന്നും ചെയ്യാൻ പറ്റാത്തതായും സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

രാംപൂറിൽ ബി.ജെ.പി. ടിക്കറ്റിൽ മത്സരിക്കുന്ന നരേന്ദ്രമോഡി, ഞായറാഴ്ച നടന്ന തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഖാൻ പറഞ്ഞു: “… നിങ്ങൾ 10 വർഷമായി നിങ്ങൾ അവളെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു. (ആപ്നെ ദാസ് സാൾ അത്താ പ്രനനിധിത്വ കർവാ) “.

“റാംപൂറിലെ ജനങ്ങൾ, ഉത്തർപ്രദേശിലെ ജനങ്ങളും ഇൻഡ്യൻ ജനതയും, യാഥാർത്ഥ്യത്തെ മനസ്സിലാക്കാൻ 17 വർഷം എടുത്തു, എന്നാൽ, എനിക്ക് 17 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ അവൾക്ക് ഒരു ഖാക്കിയിടെയുള്ള അടിവസ്ത്രം ധരിക്കാമെന്ന് (തിരിച്ചറിയാൻ കഴിയുന്നുണ്ട്) (റാംപൂർ വാലോ, ഉത്തർ പ്രദേശിലെ വാലോ, ഹിന്ദുസ്ഥാൻ വാലോ , ഞങ്ങളെ കാണുന്നത് പോലെ ഒരു നല്ല കാര്യം ആണ് 17 പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങൾ. “- ഖാൻ പറഞ്ഞു.

ഖാൻെറ പ്രസ്താവനയുടെ വീഡിയോ നിരവധി സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളും കവർ ചെയ്തിരുന്നു.

കുറ്റകരമായ പ്രസ്താവനകൾ നടത്തുന്നതിന് ഖാനെതിരെ ശക്തമായ നടപടി സ്വീകരിക്കണമെന്ന് ദേശീയ വനിതാ കമ്മീഷൻ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ഉത്തർപ്രദേശിലെ രാംപൂർ മണ്ഡലത്തിൽ സമാജ്വാദി പാർട്ടി നേതാവ് ജയാപ്രദായ്ക്കെതിരെ ലോക്സഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കാനുണ്ടായ കാരണം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി മുഖ്യ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമീഷണർ സുനിൽ അറോറക്ക് അയച്ച കത്തിൽ എൻസി ഡബ്ല്യൂ ചെയർപേഴ്സൺ രേഖാ ശർമയെ കുറ്റപ്പെടുത്തി.

തന്റെ പ്രസ്താവനയ്ക്കെതിരെ എൻസിഡബ്ല്യു ഒരു പ്രദർശന-നോട്ടീസ് പുറപ്പെടുവിച്ചു.