നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന ജാതകം 2019 ഏപ്രിൽ 15 – ബസ്റ്റൾ

നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന ജാതകം 2019 ഏപ്രിൽ 15 – ബസ്റ്റൾ

ഞങ്ങളുടെ രാശീയ ചിഹ്നം നമ്മുടെ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് എന്തു പറയുന്നു , ഏതൊക്കെ സൂചനകൾ കൂടുതൽ അനുയോജ്യമാണോ അല്ലെങ്കിൽ ഓരോ സൈൻ ചിഹ്നങ്ങളും ബന്ധങ്ങളിൽ എങ്ങനെ പൊരുത്തപ്പെടുന്നുവെന്നതിനാലും ഞങ്ങൾ എപ്പോഴും രസിക്കുന്നതാണ്. അതുകൊണ്ടാണ്, ന്യൂയോർക്ക് സിറ്റിയിലെ ജ്യോതിഷിയായ MyLifeCreated.com ആയ മക്ക വുഡ്സ് , ബസ്റ്റേൽ ഓരോ ദിവസവും ജ്യോതിഷം ഞങ്ങളുടെ ജീവിതത്തെ ബാധിക്കുന്നത് എങ്ങനെ എന്ന് ഞങ്ങളോട് പറയാൻ അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇന്നത്തെ വിഷയം: 2019 ഏപ്രിൽ 15 ന് നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന ജാതകം.

രാവിലത്തെ അതിശയകരമായ കരിഞ്ചന കന്യകയിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്ന ചന്ദ്രൻ ദിവസം ഒരു സൂപ്പർ തിരക്കിലാണ്. വിർഗോ മൂണിനു കീഴിൽ, തീർച്ചപ്പെടുത്താത്ത പ്രൊജക്റ്റുകൾ, ചുമതലകൾ, മറ്റ് ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ എന്നിവയെല്ലാം ഞങ്ങളുടെ ഷെഡ്യൂളിൽ നേരിടാൻ ഞങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ താല്പര്യമുണ്ട്. വിർഗോ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളും കാര്യക്ഷമതയും ഉള്ള ഒരു സൂചനയാണ് എന്നതിനാൽ, ടോർസിലുള്ള അസാധാരണമായ യുറാനസിൽ നിന്നുള്ള വിർഗോ മൂൺ ടീമിനെ ഞങ്ങളുടെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് നൂതനമായ പരിഹാരങ്ങൾ കണ്ടെത്താൻ നമ്മെ സഹായിക്കുന്നു.

വൈകി ചന്ദ്രന്റെ ശുഭ്രവസ്ത്രം ധാരാളമായി ധ്യാനത്തിലിരിക്കുന്ന ശുക്രനെ ധനുരാശിയിൽ വ്യാഴത്തിൽ സന്തുഷ്ടരായ ജ്യോതിഷത്തിൽ വെച്ച് കൌമാരപ്രായത്തിൽ പ്രവേശിക്കേണ്ടി വന്നേക്കാം. ഈ ശുക്രനിലെ വ്യാഴത്തോടനുബന്ധിച്ച് പ്രണയവും സാമ്പത്തികവുമായ കാര്യങ്ങളിൽ അത് വളരെ ആദർശവും സൌജന്യവുമാണ്.

വൈകി മൂടിയ ജെയിംസിയിൽ ചൊവ്വയിൽ നിന്ന് വിരിയാൻ മൂടുപടം ധരിക്കുന്നു, അത് ഞങ്ങളെ അസ്വസ്ഥരാക്കുന്നു, മാത്രമല്ല തർക്കിക്കാൻ തയ്യാറാകുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ ഊർജ്ജം പകർത്താൻ ഏറ്റവും മികച്ച മാർഗ്ഗം വളരെയധികം തലച്ചോറിന്റെയോ പുതിയൊരു ജോഡിയുടെയോ ആവശ്യമുള്ള ഒന്നാണ്.

നിങ്ങളുടെ അടയാളം ഇന്നത്തെ നക്ഷത്രങ്ങൾ എന്താണെന്നറിയാൻ ചുവടെ വായിക്കുക, 2019 ഏപ്രിലിലെ ജാതകം കാണുക .

ഏറീസ് (മാർച്ച് 21 – ഏപ്രിൽ 19)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

നിങ്ങൾ കാണാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു സ്വപ്നം നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സ്ഥലത്തേക്ക് നിങ്ങൾ എത്തിച്ചേരാൻ ആവശ്യമായ നടപടികൾ കൈക്കൊള്ളാൻ ഇപ്പോൾ സമയമുണ്ട്. അച്ചടക്കം ആവശ്യമാണ്, നിങ്ങൾക്ക് എന്താണ് വേണ്ടത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് വ്യക്തതയുണ്ട്, നിങ്ങൾ ജോലി ചെയ്യാൻ തയ്യാറാണെങ്കിൽ. നിങ്ങൾക്ക് എന്ത് വിജയമാണ് വേണ്ടതെന്ന് നിർവ്വചിക്കുക.

ചൊവ്വ (ഏപ്രിൽ 20 – മേയ് 20)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

കൂടുതൽ കൂടുതൽ, മറ്റുള്ളവർ നിങ്ങളെ എങ്ങനെ കാണുന്നുവെന്നും നിങ്ങളുടെ കാര്യത്തിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചും കുറവുകളെക്കുറിച്ചും കുറവുകളെക്കുറിച്ചും കുറച്ചുമാത്രമേ നിങ്ങൾ കരുതുന്നുള്ളൂ. ഇന്ന്, നിങ്ങൾ സ്വയം പൂർണ്ണമായി ആകുലപ്പെടാൻ ആഗ്രഹിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾ ശരിയായ ആളുകളെ ആകർഷിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ സ്വയം കുറയ്ക്കില്ല.

ജെമിനി (മേയ് 21 – ജൂൺ 20)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

മുന്നോട്ടു നീങ്ങാൻ വരുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്കുള്ള ആദ്യ പടി നിങ്ങൾക്കാവശ്യമുള്ള കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് സത്യസന്ധത പുലർത്തുന്നു, മറ്റെല്ലാവരുടെയും ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ പ്രയാസമാണ്. നിങ്ങൾ കാണാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന മാറ്റങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് മാത്രമേ തുടങ്ങാൻ കഴിയൂ, അതിനാൽ നിങ്ങൾ എന്തൊക്കെ മാറ്റാൻ തയ്യാറാണ്? കഴിഞ്ഞകാലത്തെ പുറം തിരിഞ്ഞു നിൽക്കാൻ അനുവദിക്കരുത്.

ക്യാൻസർ (ജൂൺ 21 – ജൂലൈ 22)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

നിങ്ങളുടെ സർഗ്ഗാത്മക ഊർജ്ജം ഇന്നു ചുംബിക്കുന്നതും നിങ്ങൾ വികസിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു ആശയം അല്ലെങ്കിൽ പ്രോജക്റ്റിന്റെ കാര്യം വരുമ്പോൾ നിങ്ങൾ തിരയുന്ന പുരോഗതിയുണ്ടാകും. വളരെ വേഗത്തിലും വളരെ വലുതായിരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിൽ ശ്രദ്ധിക്കുക. പിശാച് വിശദാംശങ്ങളിലാണ്. കൂടാതെ, നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്വർക്കിൽ പ്രവർത്തിക്കുക.

ലിയോ (ജൂലൈ 23 – ഓഗസ്റ്റ് 22)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

നിങ്ങൾ ഒരു പുതിയ കരിയർ അവസരം പ്രകടമാക്കാം, എന്നിരുന്നാലും ഓഫറിൻറെ വിശദാംശങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് പോകേണ്ടിവരും, അതിനാൽ നിങ്ങൾ നിങ്ങളോ നിങ്ങളുടെ ക്രാഫ്റ്റ് ഷോർട്ട് വിൽക്കുന്നില്ല. ചർച്ചചെയ്യാനുള്ള ഓപ്ഷൻ നിങ്ങൾക്കുണ്ടെന്ന് അറിയുക. അതേ സമയം, ഈ അവസരത്തിൽ സ്തംഭിച്ചു പോകരുത്, വഴിയിൽ കൂടുതൽ ഉണ്ടാകും.

കന്നി (ഓഗസ്റ്റ് 23 – സെപ്തംബർ 22)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്കിത് മുറിച്ചുമാറ്റിയില്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്കത് മുറുകെപ്പിടിച്ച പഴയതും വ്യത്യസ്തവുമായ ഒന്നിനുള്ള മാനസികാവസ്ഥയിലായിരിക്കും. പുതിയ കാര്യങ്ങൾക്കായി നിങ്ങൾക്ക് കാര്യങ്ങൾ മാറാനും തുറക്കാനും കഴിയുന്ന വഴികളിലേക്ക് നോക്കുക. മറ്റൊരു കുറിപ്പിൽ, ഇന്ന് മറ്റുള്ളവരെ നിങ്ങൾ കൂടുതൽ അടുപ്പിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ സ്വാതന്ത്ര്യം സംരക്ഷിക്കുക.

തുലാം (സെപ്റ്റംബർ 23 – ഒക്ടോബർ 22)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

നിങ്ങൾ ഇന്ന് വളരെയധികം കാര്യങ്ങൾ നടക്കുന്നുണ്ടാവാം, നിങ്ങൾ കൂടുതൽ കൂടുതൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് ഇത് എളുപ്പമായിരിക്കും, പ്രത്യേകിച്ചും ജോലിയുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച വ്യക്തിയാണെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തോന്നുന്നുവെങ്കിൽ. എന്നിരുന്നാലും, ഇന്ന് നിങ്ങൾക്കാവശ്യമായ നിയന്ത്രണം നിങ്ങൾക്കുണ്ടായിരുന്നില്ല എന്നു മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ നിയന്ത്രണത്തിലാണെങ്കിൽ മാത്രം നിങ്ങൾക്ക് ഊന്നിപ്പറയുവാൻ സാധിക്കും.

സ്കോർപ്പിയോ (ഒക്ടോബർ 23 – നവംബർ 21)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

നിങ്ങളുടെ സർക്കിളിനെ ചെറുതായി നിലനിർത്താൻ നിങ്ങൾ താൽപ്പര്യപ്പെടുന്നു, എന്നാൽ നിങ്ങളുടെ കരിയർ സംബന്ധിച്ച് നിങ്ങളുടെ പദ്ധതികൾ കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതും മുന്നോട്ടുപോകുന്നതും വരുമ്പോൾ, പുതിയ കണക്ഷനുകളിലേക്ക് സ്വയം തുറക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് സമയമുണ്ട്. നിങ്ങൾ കുറഞ്ഞത് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ഒരാൾ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു വലിയ റിസോഴ്സ് ആയിരിക്കാം. ഒപ്പം, നിങ്ങളുടെ സാമ്പത്തികം കാണുക.

ധനുരാസ് (നവംബർ 22 – ഡിസംബർ 21)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

നിങ്ങളുടെ ലക്ഷ്യങ്ങളും ജീവിതവും കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഗൗരവമാർന്ന തലവേദനം നടത്താൻ കഴിയും, എന്നാൽ നിങ്ങൾ ആദ്യം ബാക്ക്-എൻഡ് സ്റ്റഫ് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ ഷെഡ്യൂളിലേക്ക് കൂടുതൽ ഘടന കൊണ്ടുവരികയും കൂടുതൽ ഉൽപ്പാദനക്ഷമതയുള്ള പുതിയ സമീപനങ്ങളിലൂടെയും നിങ്ങൾക്ക് നോക്കാവുന്നതാണ്.

കാപ്രിക്കോൺ (ഡിസംബർ 22 – ജനുവരി 19)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

ഇന്ന് തന്നെ ഒരു പുറത്തേക്ക് യാത്രയാവുന്നതായിരിക്കാം. നിങ്ങൾക്ക് ദിവസത്തേയ്ക്ക് പോകാൻ കഴിയില്ലെങ്കിലും, ഭാവിയിൽ അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ ചില പദ്ധതികൾ നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടിവരും. മറ്റൊരു കുറിപ്പിൽ, നിങ്ങൾ മൂല്യവൽക്കരിക്കാൻ ഉപയോഗിച്ചത് മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്, അത് ഒരു നല്ല കാര്യമാണ്. ആധികാരികമെന്ന് തോന്നുന്ന കാര്യങ്ങളിൽ മാത്രം നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

അക്വാറിയസ് (ജനുവരി 20 – ഫെബ്രുവരി 18)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

നിലവിലെ ബന്ധം അല്ലെങ്കിൽ അഫിലിയേഷൻ നിങ്ങൾ നൽകുന്ന എല്ലാ ഊർജ്ജവും വിലമതിക്കുന്നതാണോയെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തീരുമാനിക്കേണ്ടിവന്നേക്കാം. നിങ്ങൾ വിലമതിക്കുകയും നിങ്ങൾ കാണേണ്ട വിധത്തിൽ കാണുകയും ചെയ്യുന്നില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ള വിവരങ്ങൾ നൽകണം. നിങ്ങൾക്കും മറ്റുള്ളവർക്കും അസ്വാസ്ഥ്യകരമായ സത്യസന്ധത ആവശ്യമായി വന്നേക്കാം.

ഫിഷ്സ് (ഫെബ്രുവരി 19 – മാർച്ച് 20)

ടിനാ ഗാംഗ് / ബസ്റ്റൽ

ഇന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചെറിയ എൻജിൻ പോലെ തോന്നിയേക്കാം, നിങ്ങൾക്ക് എത്ര ശക്തമാണെന്നതിനെക്കാൾ അടുത്തുള്ള ഒരാളിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഓർമ്മപ്പെടുത്തൽ ആവശ്യമായി വന്നേക്കാം, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ആവേശം ആവശ്യമാണെങ്കിൽ അത് എത്തിച്ചേരാൻ കഴിയും. ഇതിനിടയിൽ, നിങ്ങൾക്ക് മറ്റുള്ളവരുമായുള്ള സംഭാഷണങ്ങൾ സഹായകരമാകും. സൃഷ്ടിപരമായ ഫീഡ്ബാക്ക് തുറക്കും.