സ്പൈസ് ജെറ്റിന് 7% നേട്ടം

സ്പൈസ് ജെറ്റിന് 7% നേട്ടം

Last Updated: Apr 15, 2019 09:29 AM IST | ഉറവിടം: Moneycontrol.com

പുതിയ റൂട്ടുകളിൽ ബോയിംഗ് 737 എൻജി വിമാനങ്ങളും വിന്യസിക്കും.

സ്പൈസ്ജെറ്റ് ഓഹരികൾ ഏഴ് ശതമാനത്തോളം ഉയർന്നു. അന്താരാഷ്ട്ര വിപണികളിലേക്ക് നേരിട്ടുള്ള പുതിയ വിമാനസർവീസ് ആരംഭിച്ചതിനെ തുടർന്ന് തിങ്കളാഴ്ച ഓഹരികൾ 7 ശതമാനം ഉയർന്നു.

മുംബൈ, ഹോങ്കോങ്, ജെദ്ദ, ദുബായ്, കൊളംബോ, ധാക്ക, റിയാദ്, ബാങ്കോക്ക്, കാഠ്മണ്ഡു എന്നിവിടങ്ങളിലേക്കുള്ള നേരിട്ടുള്ള നോൺ സ്റ്റോപ്പ് എയർപോർട്ടുകളുമായി മുംബൈയെ ബന്ധിപ്പിക്കും. പുതിയ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനങ്ങൾ പ്രകാരം, മെയ് അവസാനത്തോടെ നിന്ന് ആരംഭിക്കും ബോംബെ സ്റ്റോക്ക് എക്സ്ചേഞ്ചിനെ .

ദുബായി സർവീസ് നടത്തുന്ന മുംബൈ മുംബൈയെ ബന്ധിപ്പിച്ച് അടുത്ത ദിവസം ബാങ്കോക്കിലേക്ക് ഒരു പുതിയ എയർപോർട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ചു. രണ്ട് അധിക ആവൃണികളുള്ള മുംബൈ, ദുബായ് എന്നിവിടങ്ങളിലേയ്ക്ക് പ്രവർത്തനം വ്യാപിപ്പിക്കുന്നതിനാണ് എയർലൈൻസ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.

പുതിയ റൂട്ടുകളിൽ ബോയിംഗ് 737 എൻജി വിമാനങ്ങളും വിന്യസിക്കും.

കൊൽക്കത്ത, ചെന്നൈ, വാരാണസി എന്നിവിടങ്ങളുമായി മുംബൈയിൽ നിന്ന് ആറ് പുതിയ വിമാനങ്ങൾ സർവീസ് നടത്തിയിരുന്നു. 2019 മെയ് 17 ന് തുടങ്ങും. സ്പെയ്സ് ജെറ്റ് വിമാനം 2019 ഏപ്രിൽ 18 നകം പ്രാബല്യത്തിൽ വരും.

സ്പൈസ്ജെറ്റിന്റെ ചെയർമാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ അജയ് സിംഗ് പറഞ്ഞു, “മുംബൈയിൽ നിന്നുള്ള നിരവധി അന്താരാഷ്ട്ര സർവീസുകൾ ഞങ്ങളുടെ നെറ്റ്വർക്കിന്റെ പ്രധാന ഭാഗവും അവിഭാജ്യ ഘടകവുമാണെന്ന് ഞങ്ങൾ മനസിലാക്കുന്നു. ഭൂരിഭാഗം റൂട്ടുകളിൽ പ്രവർത്തിച്ച ഏക ഇന്ത്യൻ ബജറ്റ് കാരിയർ സ്പൈസ്ജെറ്റ് ആയിരിക്കും. അതിനാൽ, ഒഴിവുസമയങ്ങളിൽ വിശ്രമിക്കാനും ബിസിനസുകാരെ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കൂടുതൽ ഓപ്ഷനുകൾ നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു. ”

ബിഎസ്ഇയിൽ സ്പൈസ്ജെറ്റ് 7.10, അല്ലെങ്കിൽ 6.46 ശതമാനം ഉയർന്ന് 117 രൂപയാണ് ഉന്നയിച്ചത്.

കൂടുതൽ വാർത്താ വാർത്തകൾക്കായി, ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് ഏപ്രിൽ 15, 2019 9:29 am