എൻഡേഗേഴ്സ് എൻഡേഗേക്സിന് വലിയ പങ്ക്: സ്പെയിനർ ആരാധകർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്നും പിൻവാങ്ങുന്നു – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

എൻഡേഗേഴ്സ് എൻഡേഗേക്സിന് വലിയ പങ്ക്: സ്പെയിനർ ആരാധകർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്നും പിൻവാങ്ങുന്നു – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

വെറും രണ്ട് ആഴ്ച റിലീസ് വരെ, അവൻജേഴ്സ് നിന്ന് പ്രധാന ദൃശ്യങ്ങൾ : എൻഡ് ഗെയിംസ് ഓൺലൈനിൽ ചോർന്ന നേടുക. മാവേലിനു മികച്ച പ്രയത്നങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും ഈ സിനിമയിൽ നിന്ന് വൻ പ്രചോദകർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തങ്ങളുടെ വഴി കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ഡയറക്ടർമാരായ ജോ റൂസ്സോ, അന്തോണി റസ്സോ, അഭിനേതാക്കൾ ബ്ര്രി ലാർസൺ, റോബർട്ട് ഡൂനി ജൂനിയർ, ജെറമി ആർനർ എന്നിവരെ മാർവെൽ സ്റ്റുഡിയോസ് ‘അവൻജേർസ്: എൻഡ് ഗെയിം എന്ന ചിത്രത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. (AFP)

അവൻജർമാരിൽ നിന്നുള്ള ഫോട്ടോകൾ, ക്ലിപ്പുകൾ, വീഡിയോകൾ: എൻഡ് ഗെയിം ഇന്റർനെറ്റിൽ പ്രചരിച്ചിരുന്നു. വീഡിയോകളുടെ ഗുണനിലവാരം നന്നല്ലെങ്കിൽ, അവർ സിനിമയിൽ നിന്ന് പ്രധാനപ്പെട്ട നിമിഷങ്ങൾ കാണിക്കുന്നു. ഈ ഫോണിൽ ആരെങ്കിലും ഫോണിൽ ഓൺ ചെയ്ത് ഓൺലൈനിൽ പോസ്റ്റുചെയ്തു. മറ്റുള്ളവർ ഒരു പൂർണ ഷോക്ക് ആയിരിക്കുമ്പോൾ ചില ഫാൻസി സിദ്ധാന്തങ്ങൾ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

മാത്യു സിനെമാറ്റിക് യൂണിവേസിന്റെ നട്ടെല്ല് ആണ് ക്രിസ് ഇവാൻസ്. അവന്റെ യാത്രയുടെ ഒരു റീപ്യാപ്

അടുത്ത 10 ദിവസത്തേക്ക് സ്പോയോലറുകൾ ഒഴിവാക്കാൻ നിരവധി ആരാധകർ ഇന്റർനെറ്റിലെത്തിയിട്ടുണ്ട്. അവഞ്ചേഴ്സ്: ആരാധകരുമായി വളരെ അടുത്ത ബന്ധമുള്ള മാർവെൽ സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേസിന്റെ ഈ ഘട്ടം എൻഡ് ഗെയിം പൂർത്തിയാക്കുന്നു. അൻജേഴ്സ് എന്ന നാലാമത്തെ ആവർത്തനത്തെ പത്തു വർഷംമുമ്പ് അയൺ മാൻ ആരംഭിച്ച കഥാപാത്രത്തെ അവസാനിപ്പിക്കും.

എവെൻജർ എൻഡ് ഗെയിമിന്റെ വീഡിയോ തകരാറുകൾ ടി.എൽ.യിലാണ്. ഞാൻ ഇത് പാസ്സാക്കി. ഞാൻ ക്ലിക്കുചെയ്ത് പരീക്ഷിച്ചു. ശ്രദ്ധയോടെ കൈകാര്യം ചെയ്യുക. ഇത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലുണ്ട്.

– മിഗുവേൽ (@ morechune6ix) ഏപ്രിൽ 16, 2019

പ്രത്യക്ഷപ്പെടാത്ത അവെഞ്ചറുകളോടെ: എൻഡ് ഗെയിം തകരാറുകൾ, ഞാൻ മൂവി കാണുന്നതുവരെ ഞാൻ ട്വിറ്റർ, ഫെയ്സ്ബുക്ക്, & ഇൻസ്റ്റഗ്രാം എന്നിവയിൽ നിന്നും അകന്നു നിൽക്കുന്നു. പ്രധാനമായും അപ്ഡേറ്റുകൾ പോസ്റ്റുചെയ്യാൻ പോകുന്നു, എന്നാൽ എന്റെ ഫീഡുകളിലൂടെ സ്ക്രോൾ ചെയ്യാൻ പോകുന്നില്ല. ഫ്ലിപ്സൈഡിലെ ya’ll കാണാം. pic.twitter.com/NGxDRTcMFa

– jeremy d. (@jeremydizon) ഏപ്രിൽ 16, 2019

നമ്മൾ അടുത്ത 11 ദിവസം ട്വിറ്ററിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങണം. അവൻജേഴ്സിനു വേണ്ടി ബൃഹത്തായ തകരാറുകൾ: എൻഡ് ഗെയിം ഈ സൈറ്റിലുണ്ട് !!! സിനിമ തീരും വരെ കുറച്ചു സമയത്തിനുള്ളിൽ ഇത് എന്റെ അവസാന പോസ്റ്റ് ആയിരിക്കും. ഏപ്രിൽ 27 ന് യാ യാ കാണുക.

– ഐസക്ക് ദി കിംഗ് (@ IssacFl94852488) ഏപ്രിൽ 16, 2019

സംവിധായകൻ ജോ റൂസ്സോ ആരാധകരോട് പറഞ്ഞു, “ഒരു പ്രത്യേക സന്ദർഭത്തിൽ, നമ്മൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ നിന്നും ഇറങ്ങാൻ ഓരോരുത്തരും ആവശ്യപ്പെടുന്ന മറ്റൊരു കത്ത് എഴുതിക്കൊള്ളുമെന്ന് ഉറപ്പാണ്. ഇത് അവസാനത്തേതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ കവർച്ചക്കാരെ ഉള്ളതായി എനിക്ക് തോന്നുന്നു. ഇതെല്ലാം ഇപ്പോൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു സംസ്കാരമാണ്, അത് കൂടുതൽ വഷളാവുകയാണ്. ലോകം സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു, വിവരങ്ങൾ സെക്കന്റുകൾക്കുള്ളിൽ സഞ്ചരിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ 10 വർഷം ഈ വിവരണം ഉപയോഗിച്ച് പിന്തുടരുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ സ്വയം പരിരക്ഷിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ശുദ്ധിയുള്ളതാണ് നല്ലത്. സിനിമ അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഞാൻ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു, കാരണം എല്ലാം തന്നെ ഇന്റർനെറ്റിൽ ഹിറ്റാകും എന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ഞാൻ.

അവഞ്ചേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം റോബർട്ട് ഡൗനി ജൂനിയർ ഐനൺ മാൻ, നടൻ ക്രിസ് ഇവാൻസ്, ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്ക തുടങ്ങി നിരവധി സൂപ്പർഹീറോകൾ പുറപ്പെടുന്നതായി അടയാളപ്പെടുത്താം. സിനിമയിലെ അഭിനേതാക്കളും സ്റ്റുഡിയോയും ഒരേസമയം സ്ഥിരീകരിക്കാനോ നിരസിക്കാനോ തയ്യാറായില്ല.

അവഞ്ചേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം റിലീസുകൾ ഏപ്രിൽ 26 ന് ഇന്ത്യയിൽ.

ഏപ്രിൽ 16, 2019 18:15