ഫ്ലൂ വാക്സിനിലെ ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ മാർക്കറ്റ്: മികച്ച എതിരാളി, അവസരങ്ങൾ, ഭാവിയിൽ വളർച്ചാ വിശകലനം, കാലാവസ്ഥാപ്രവചനം 2024, സിഎസ്എൽ, ജി.എസ്.കെ, സാനോഫി പാസ്റ്റർ, മൈൻ, അസ്തറസെനെക, ഫൈസർ, ജോൺസൺ ആൻഡ് ജോൺസൺ – ഓപ്പൺപിആർ

ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ

ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ

ഫ്ലൂ ഷോട്ടുകൾ എന്നറിയപ്പെടുന്ന ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ ഇൻഫ്ലുവൻസയെ സംരക്ഷിക്കുന്ന വാക്സിനുകളാണ്. ഇൻഫ്ലുവൻസ വൈറസ് അതിവേഗം മാറുന്നതിനാൽ പ്രതിവർഷം വാക്സിൻ ഒരു പുതിയ പതിപ്പ് രണ്ടുതവണ വികസിപ്പിച്ചെടുക്കുന്നു. ഇൻഫ്ലുവൻസയ്ക്കെതിരായ ഉയർന്ന സംരക്ഷണത്തോടുള്ള താരതമ്യത്തിൽ കൂടുതൽ ധാരാളമുണ്ട്; എന്നിരുന്നാലും ഓരോ വർഷവും ഇത് വ്യത്യാസപ്പെടുന്നു. 65 വയസ്സിനു മുകളിലുള്ള പ്രായപൂർത്തിയായ തെളിവുകൾ മോശമാണ്. അവർ നഷ്ടപ്പെടുത്തിയ ദിവസങ്ങളുടെ എണ്ണം ഒരു പകുതി ദിവസത്തെ ശരാശരി കുറയ്ക്കുന്നു. കുട്ടികളെ കുത്തിവയ്ക്കുന്നത് അവരുടെ ചുറ്റുമുള്ളവരെ സംരക്ഷിക്കും.

ഫ്ലൂ വാക്സിൻ ഇൻഫ്ലുവെൻസ വാക്സിൻ മാർക്കറ്റിന്റെ മുൻനിര നിർമ്മാതാക്കൾ റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്നു: CSL, GSK, സനോഫി പാസ്റ്റർ, മെയ്ലൻ, അസ്തറസെനീക, ഫൈസർ, ജോൺസൺ & ജോൺസൺ

ഈ റിപ്പോർട്ട് മാതൃക പകർപ്പ് നേടുക – www.worldwidemarketreports.com/sample/254930

റിപ്പോർട്ടിന്റെ വ്യാപ്തി:

മുഴുവൻ വിരസ് വാക്സിനുകളും, സ്പ്ലിറ്റ് വൈറസ് വാക്സിനുകളും, സബ്ഇനിറ്റ് വാക്സിനുകളും, ലൈവ് അൻട്രനേഡുചെയ്ത വൈറസ് വാക്സിനുകളും, 2016 ലെ മുഴുവൻ വൈറസ് വാക്സിനുകളുടെയും അളവ് 43 ശതമാനമാണ്. 2012 മുതൽ 2016 വരെ ഇത് വരെ കുറയുകയാണ് വാക്സിൻ. കുട്ടികൾ (6 മാസം മുതൽ 3 വർഷം വരെ), 3 വയസ്സിൽ കൂടുതൽ പ്രായപൂർത്തിയായവർക്കും കുട്ടികൾക്കും വ്യാപകമാണ്. 3 വർഷംകൊണ്ട് പ്രായപൂർത്തിയായവർക്കും കുട്ടികൾക്കും ഫ്ലൂ വാക്സിനിലെ മിക്ക അനുപാതവുമുണ്ട്. 2016 ൽ ഇത് 75 ശതമാനമാണ്.

യൂറോപ്യൻ യൂണിയനിൽ യൂറോപ്പിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഉപഭോഗം, 2016 ൽ ഏകദേശം 80 ശതമാനമാണ്. അമേരിക്ക, യൂറോപ്പ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉപഭോഗം നടത്തുന്ന രാജ്യമാണ് ജർമ്മനി. റഷ്യയെത്തുടർന്ന്, ഫ്രാൻസ് രണ്ടാം സ്ഥാനത്തായിരുന്നു, 11%. അടുത്ത അഞ്ച് വർഷത്തിനുള്ളിൽ ഫ്ലൂ വാക്സിൻ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) എന്ന ആഗോള വിപണിയുടെ വളർച്ച അടുത്ത അഞ്ചു വർഷത്തിനുള്ളിൽ ഏകദേശം സിക്സ്ആറിലായി ഉയരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു. 2024 ൽ യു എസ് ഡോളർ ആകുമ്പോൾ 2019 ൽ യു എസ് ഡോളർ ആകും. ആഗോള വിവര ഗവേഷണം) പഠനം.

റീജിയൺസ് മാർക്കറ്റ് സെഗ്മെന്റ്, റീജണൽ അനാലിസിസ് കവർസ്

വടക്കേ അമേരിക്ക (യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ്, കാനഡ, മെക്സിക്കോ)

യൂറോപ്പ് (ജർമ്മനി, ഫ്രാൻസ്, യുകെ, റഷ്യ, ഇറ്റലി)

ഏഷ്യാ-പസിഫിക്ക് (ചൈന, ജപ്പാൻ, കൊറിയ, ഇന്ത്യ, തെക്കുകിഴക്കൻ ഏഷ്യ)

ദക്ഷിണ അമേരിക്ക (ബ്രസീൽ, അർജന്റീന, കൊളംബിയ)

മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് ആൻറ് ആഫ്രിക്ക (സൌദി അറേബ്യ, യുഎഇ, ഈജിപ്ത്, നൈജീരിയ, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക)

ഉൽപ്പന്ന തരം വിശകലനം:

മുഴുവൻ വൈറസ് വാക്സിനുകളും

സ്പ്ലിറ്റ് വൈറസ് വാക്സിനുകൾ

സബ്ബുറ്റ് വാക്സിനുകൾ

തൽസമയ വൈറസ് വാക്സിനുകൾ

അപ്ലിക്കേഷൻ അനാലിസിസ്:

കുട്ടികൾക്കായി (6 മാസം മുതൽ 3 വർഷം വരെ)

3 വയസ്സിനു മുകളിലുള്ള കുട്ടികൾക്കും മുതിർന്നവർക്കും

ഈ മാർക്കറ്റിൽ ആഴത്തിലുള്ള വിവരണം, മത്സരാധിഷ്ഠിത രംഗം, വ്യാപാരികളുടെ വൈവിധ്യമാർന്ന ഉൽപ്പന്ന പോർട്ട്ഫോളിയോ, അവരുടെ SWOT വിശകലനവുമായി മത്സരാർത്ഥികൾ സ്വീകരിച്ച ബിസിനസ്സ് തന്ത്രങ്ങൾ എന്നിവയും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. പോർട്ടർ വിശകലനം, പെസ്റ്റൽ വിശകലനം, വിപണിയിലെ ആകർഷണം എന്നിവയും മാക്രോ, മൈക്രോ തലങ്ങളിൽ കമ്പോളവിജയം മനസ്സിലാക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. വശങ്ങളിലായി, അതിനാല് ഇത് ലയനങ്ങള്, ഏറ്റെടുക്കലുകള്, സംയുക്ത സംരംഭങ്ങള്, കൂടാതെ കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു വര്ഷങ്ങളില് മാര്ക്കറ്റില് സംഭവിച്ച മറ്റെല്ലാ പ്രധാന പ്രവര്ത്തനങ്ങളും എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള വ്യക്തമായ വിവരവും നല്കുന്നു.

ഉള്ളടക്കങ്ങളുടെ പട്ടിക റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യൂ ഹൈലൈറ്റുകൾ:

ഗ്ലോബൽ ഫ്ലൂ Vaccine ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ മാർക്കറ്റ് പ്രൊഫഷണൽ സർവേ റിപ്പോർട്ട്:

1: മാർക്കറ്റ് അവലോകനം

2: നിർമ്മാതാക്കൾ പ്രൊഫൈലുകൾ

3: ഗ്ലോബൽ ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) വിപണനം, റവന്യൂ, വിപണി പങ്കാളിത്തം, മത്സരാധിഷ്ഠനം (2017-2018)

4: ഗ്ലോബൽ ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) റീജിയൻ മാർക്കറ്റ് അനാലിസിസ്

5: വടക്കേ അമേരിക്ക ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) രാജ്യം

6: യൂറോപ്പ് ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) രാജ്യം

7: ഏഷ്യ-പസഫിക് ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) രാജ്യം

8: തെക്കേ അമേരിക്ക ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) രാജ്യം

9: രാജ്യങ്ങളിൽ മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് ആന്റ് ആഫ്രിക്ക ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ)

10: ഗ്ലോബൽ ഫ്ലൂ വാക്സിന (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) മാർക്കറ്റ് സെഗ്മെന്റ് ടൈപ്പ്

11: ഗ്ലോബൽ ഫ്ലൂ വക്രിൻ (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) മാർക്കറ്റ് സെഗ്മെന്റ് അപേക്ഷ പ്രകാരം

12: ഫ്ലൂ വാക്സിന (ഇൻഫ്ലുവൻസ വാക്സിൻ) മാർക്കറ്റ് പ്രവചനം (2019-2024)

13: സെയിൽസ് ചാനൽ, ഡിസ്ട്രിബ്യൂട്ടേഴ്സ്, ട്രേഡേഴ്സ് ആൻഡ് ഡീലേഴ്സ്

14: ഗവേഷണ കണ്ടെത്തലുകളും ഉപസംഹാരവും

15: അനുബന്ധം

വാങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് അന്വേഷിക്കുക: www.worldwidemarketreports.com/quiry/254930

ഞങ്ങളേക്കുറിച്ച്:

ലോകമെമ്പാടും നിന്നുള്ള പ്രസാധകരുടെ വിപുലമായ ഒരു ലിസ്റ്റ് തയ്യാറാക്കിയ വിശദമായതും ആഴത്തിലുള്ളതുമായ മാർക്കറ്റ് റിസേർച്ച് റിപ്പോർട്ടുകളുടെ ഏക-സ്റ്റോപ്പ് റിപ്പൊറ്ററാണ് വേൾഡ്വൈഡ് മാർക്കറ്റ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. ഞങ്ങൾ എല്ലാ ഡൊമെയ്നുകളിലുടനീളം റിപ്പോർട്ടുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, സൂര്യന്റെ കീഴിലുള്ള ഉപ ഡൊമെയ്നുകളുടെ സമ്പൂർണമായ ഒരു ലിസ്റ്റ്. ഏറ്റവും വിശാലമായ പരിചയസമ്പന്നരായ വിശകലന വിദഗ്ധരുടെ ഏറ്റവും ആഴത്തിലുള്ള മാർക്കറ്റ് വിശകലനം, എല്ലാ വ്യവസായ മേഖലകളിലും നിന്നുള്ള വിവിധ വൈവിധ്യമാർന്ന ക്ലയന്റുകൾ നൽകിക്കൊണ്ട് നിലവിലെ മാർക്കറ്റ് പ്രവണതകൾക്ക് അനുസൃതമായി അവയുടെ മാർക്കറ്റ് തന്ത്രങ്ങൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നതിനും അഴിച്ചുവിടുന്നതിനും സുപ്രധാന തീരുമാനമെടുക്കുന്നതിനാണ്. ഐടി മുതൽ ഹെൽത്ത്കെയർ വരെയുള്ള മേഖലകളെ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മാർക്കറ്റ് റിസേർച്ച് നന്നായി പഠിച്ച ഇൻപുട്ടുകൾ, നമ്മുടെ മുൻനിര ക്ലയന്റുകൾക്ക് പ്രധാന വളർച്ച അവസരങ്ങളിലൂടെ സാധിക്കുമെന്നും, ഇന്നത്തെ സാഹചര്യത്തിലും സമീപ ഭാവിയിൽ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന വിപണികളിലും വിശ്വസനീയമായ ഭീഷണികൾ മറികടക്കാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

മിസ്റ്റർ ഷാ

ലോകവ്യാപക വിപണി റിപ്പോർട്ടുകൾ

ഫോൺ: +1 415 871 0703

ഇമെയിൽ:

sales@worldwidemarketreports.com

ഓപ്പൺപിആർ ൽ ഈ പതിപ്പ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.