രങ്കോളി ചന്ദൽ റന്ദിപ്പൂ ഹൂഡയെ സഹോദരി കങ്കണാ റാണത്ത് എന്ന് വിളിച്ചതിന് ഒരു സ്ഥിരമായ പരാജയമാണെന്നു പ്രഖ്യാപിച്ചു – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

രങ്കോളി ചന്ദൽ റന്ദിപ്പൂ ഹൂഡയെ സഹോദരി കങ്കണാ റാണത്ത് എന്ന് വിളിച്ചതിന് ഒരു സ്ഥിരമായ പരാജയമാണെന്നു പ്രഖ്യാപിച്ചു – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

നേരത്തേ തന്നെ,

രൺദീപ് ഹൂഡ

അവൻ എടുത്തു

ട്വിറ്റർ

അദ്ദേഹത്തിന്റെ ‘ഹൈവേ’ സഹ-നക്ഷത്രം പ്രകാശിപ്പിക്കും

അലിയ ഭട്ട്

അവളുടെ പ്രകടനങ്ങൾക്കും അതേ സമയം, അവൻ പറഞ്ഞു

കങ്കണ റനാത്ത്

അവളെ പരാമർശിക്കാതെ തന്നെ ഇടയ്ക്കിടെ ഒരു നടനായും സഹപാഠിയുമായിരുന്നു. രേഡിപ് ട്വിറ്ററിലൂടെ തന്റെ ട്വിറ്ററിൽ എഴുതുകയുണ്ടായി: “പ്രിയരേ @ അലിയാ 08 ഞാൻ വളരെ സന്തോഷമുള്ള അഭിനേതാക്കളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ, നീണ്ട ഇടവേളകൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് നിങ്ങളെ അറിയിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ സന്തോഷിക്കുന്നില്ല.

പ്രിയപ്പെട്ട @ അലിയാ -08 ഞാൻ വളരെ വല്ലപ്പോഴും അഭിനേതാക്കളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ, വിട്ടുമാറാത്ത ഇരകൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ അനുവദിക്കാതിരിക്കുന്നതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട് … https://t.co/2hNPArnZeZ

– രണ്ദീപ് ഹൂദ (@ റാന്ദീപ്ഹുഡ) 1555405460000

താമസിയാതെ അലിയ ഭട്ട് ചില സന്തോഷകരമായ ഇമോജികളുമായി ട്വിറ്ററിൽ പ്രതികരിച്ചു. എന്നാൽ കങ്കണയിലേയ്ക്ക് പോകുന്ന ട്വീറ്റുകൾ തന്റെ സഹോദരി രംഗോലി ചന്ദലുമായി നന്നായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു. അയാൾ ഉടൻ ട്വിറ്ററിലൂടെ രൺദീപിനെ പിടികൂടുകയും അവരുടെ ചിത്രം ‘അൻഗ്ലി’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ കംഗണയെ ശല്യപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തതായി ആരോപിക്കുന്നു. അവൾ എഴുതി, “അലിയാ ബേബി കോ കോച്ചെ കി നെപറ്റിസീസ് സംഘം കി ഖുദ് കി ഹമ്മത് നഹീൻ ടോഹും അജ്ജ കിയ, എനിക്കറിയാം സിനിമ അൻഗ്ലി എപ്പോഴാണ് നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്തത്, കിറ്റ്ന ഓൺ ഡിസേർട്ട് അപ്പ് കിറ്റ്ന ബഡ ചാറ്റ്കാർ ഹായ് ടു

കരൺ ജോഹർ

ka …. (contd) @ രന്ധീപ്ഹുഡ. ”

അലിയാ ബേബി കോ കോച്ച് ബച്ചനെ കോ നിയോട്ടിട്ടിസം ഗ്യാസ് ഖുദ് കി ഹീമാറ്റ് നഹീൻ ടോഷ് തുജോ ആജിയ കിയ, എനിക്ക് അറിയാം ഫിലിം അൻഗ്ലി സമയത്ത് എന്ത് …

– രംഗോലി ചന്ദൽ (@ രാങ്ങോളി_എ) 1555412591000

അവൾ ഒരു സ്ഥിരം പരാജയമാണെന്ന് വിളിച്ചു. ‘ചംഘഗിരി’ കാരണം അലിയ ഭട്ടിനെപ്പോലുള്ള ആളുകൾ വിജയിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഒന്നും സംഭവിച്ചിട്ടില്ല. അവൾ കൂടുതൽ രചിച്ചെഴുതി, “(മാംസം), മാഘർ ഫിർ ബു ടെറ കുച് നഹിൻ ഹൂ, അലിയയെപ്പോലെയുള്ള കുറഞ്ഞ ആൾക്കാർ ചിംചഗിരി, ഭായി,

(Contd) ….. മാമർ ഫയർ ബിർ ടെറ കുച്ച് നഹീൻ ഹൂ, അലിയയെപ്പോലെയുള്ള കുറഞ്ഞ ആൾക്കാർ ചംച്ചഗിരി, ബി.ജെ. …

– രംഗോലി ചന്ദൽ (@രങ്കോലി_എ) 1555412630000

അലിയ ഭട്ടിനോടും കാമുകനോടും ഒപ്പം കങ്കണ റനൗട്ട് പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു

രൺബീർ കപൂർ

. അടുത്തിടെ അച്ഛൻ അലിയ ഭട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഗൾലി ബോയ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു.