സുബ്രു ചന്ദ്നയെ പ്രശംസിച്ച എറിക ഫെർണാണ്ടസ് അവർ വ്യക്തമാക്കുന്നത് നഗരത്തിലെ പുതിയ BFF കൾ ആണെന്ന് തെളിയിക്കുന്നു – പിങ്കില്ല

സുബ്രു ചന്ദ്നയെ പ്രശംസിച്ച എറിക ഫെർണാണ്ടസ് അവർ വ്യക്തമാക്കുന്നത് നഗരത്തിലെ പുതിയ BFF കൾ ആണെന്ന് തെളിയിക്കുന്നു – പിങ്കില്ല

അടുത്തകാലത്തായി ടി.വി. നർത്തകികളായ എറിക ഫെർണാണ്ടസും സുർബി ചന്ദ്നയും നന്നായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. സുർഖിയെ പ്രകീർത്തിക്കാൻ എറിക്കയ്ക്ക് കഴിയില്ല. തീർച്ചയായും അവർ നിങ്ങൾക്ക് ചില സൌഹൃദ ലക്ഷ്യങ്ങൾ നൽകും.

രണ്ട് നടിമാർ വ്യവസായത്തിൽ ചങ്ങാത്തം കൂടരുതെന്ന് ജനങ്ങൾ ചിന്തിക്കുമ്പോൾ തീർച്ചയായും ഒരു മിഥ്യയാണ്. ബ്ളോക്കിലെ പുതിയ ബെനിനുകളെക്കുറിച്ച് ടിവി നടി സുർബി ചന്ദ്ന, എറിക ഫെർണാണ്ടസ് എന്നിവരുടെ ശ്രദ്ധയിൽ പെടുത്തുക. ശ്രുബി, എറിക എന്നിവരാണ് വ്യവസായ മേഖലയിൽ ഏറ്റവും പ്രാധാന്യമുള്ള പേരുകൾ. സൌഷി ചന്ദന ഈശക്ബായാസ് എന്ന പരിപാടിയിൽ സൌജന്യ സുന്ദരിയായ ആനി എന്ന പേരിൽ ധാരാളം ഹൃദയങ്ങൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. എറിക ഫെർണാണ്ടസ് കസൗട്ടി സിന്ദഗി കി എന്ന പരിപാടിയിൽ നിന്ന് പ്രെന എന്ന കഥാപാത്രത്തെ സ്വീകരിക്കുന്നു. ഈയിടെ അടുത്തിടെ സ്വിറ്റ്സർലൻഡിൽ എത്തിച്ചേർന്നു.

അവർ തീർച്ചയായും അത് നന്നായി തകർത്തു അവരുടെ അവധിക്കാലങ്ങളിൽ നിന്ന് രസകരമായ പലതും പങ്കിട്ടപ്പോൾ അവരുടെ ആരാധകരെ വളരെ കാത്തിരുന്ന മരുന്നുകൾ നൽകി. രണ്ട് നായികമാർ ഒരു ഊഷ്മള സൗഹൃദം വളർത്തിയതായി തോന്നുന്നു. സമീപകാലത്ത് സുർബിയുടെ പുകവലി നിർത്തലാക്കാൻ എറികയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല. ഇരുവരും പരസ്പരം എതിർപ്പ് പ്രകടിപ്പിച്ചതായി എറിക ഫെർണാണ്ടസ് വെളിപ്പെടുത്തി. അവർ വളരെ അടുത്ത ബന്ധം പുലർത്തിയിരുന്നു. ഇഷ്ഖാബാസ് നടിയെ കുറച്ചെന്താണെന്നറിയാമോ എന്നായിരുന്നു എറിക്കയുടെ മറുപടി.

സർബി ചന്ദ്നയെ കുറിച്ച് എറിക ഫെർണാണ്ടസ് വെളിപ്പെടുത്തി, “സുർബിയും ഞാനും തികച്ചും വിപരീതമാണ്, ഞങ്ങൾ ഇപ്പോഴും നല്ല രീതിയിൽ ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. അവൾ വളരെ ആവേശത്തോടെയും രസകരവുമാണ്, അതേസമയം ഞാൻ ശാന്തമായവനാണ്. ഏതാനും തമാശകൾ ഉണ്ടെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു. “സുർഷി ചന്ദ്ന ഈഷ്ക്ബായാസ് പെൺകുട്ടിയുടെ സഹോദരി ശ്രിനു പരീഖ്, മാൻസി ശ്രീവാസ്തവ, മിൻറൽ ഡെഷ് രാജ് എന്നിവരോടൊപ്പം രസകരം നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്നു. മറുവശത്ത്, ആരാധകർ എറിക ഫെർണാണ്ടസിനും കസൗട്ടി സഹ സംവിധായകൻ പാർത്ഥ് ശാന്തനും ഷിപ്പിങ് ആരംഭിച്ചു. അടുത്തിടെ അദ്ദേഹം പോസ്റ്റിൽ “ചോറ്റബബി” എന്ന ഒരു അഭിപ്രായം പറഞ്ഞു.

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/