ഹുവാവേ P30 പ്രോ റിവ്യൂ: ഗൂഗിൾ പിക്സൽ 4, ബോൾ ഇപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ കോടതിയിലാണ് – News18

ഹുവാവേ P30 പ്രോ റിവ്യൂ: ഗൂഗിൾ പിക്സൽ 4, ബോൾ ഇപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ കോടതിയിലാണ് – News18

ഹുവാവേ മുൻനിര ഭ്രമണന നയത്തെക്കുറിച്ച് അൽപ്പം അദ്വിതീയമായ ഒന്ന്. കഴിഞ്ഞ വർഷം അവസാനമായി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത 20 പ്രോ പ്രൊജക്ടുകൾ മുൻനിരയിലെത്തി. ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ, P- സീരീസ് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തു, ഹുവാവേ P30 Pro- ൽ അടുക്കള സിങ്ക് എറിയുകയും, ഇതിനെ മെയ്റ്റ് 20 പ്രൊയിൽ നിന്നും മാന്റിലിൽ നിന്ന് എടുക്കുമെന്ന യഥാർത്ഥ സവിശേഷതകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു. ഇത് തുടരുകയാണെങ്കിൽ, ആറ് മാസക്കാലം, ഫോട്ടോഷോപ്പ് സീരീസ് ഫോണുകൾ ലൈൻ മുന്നോട്ട് നയിക്കും, മറ്റ് ആറുമാസത്തേക്ക് പി സീരീസ് ലീഡ് ചെയ്യും. ഈ കാര്യം നമ്മളോട് കൃത്യമായി കൊണ്ടുവരുന്നു-ഒരു മുൻനിര ഫോൺ ആയി P30 പ്രോ എങ്ങനെയാണ് നല്ലത്? ഫോട്ടോഗ്രാഫി നിങ്ങൾക്ക് ഒരു പ്രധാന മാനദണ്ഡമാണെങ്കിൽ, ഈ ഫോണിനായി 71,900 രൂപ നൽകുമ്പോൾ ഉത്തരം ലളിതമാണ്. കേക്ക്വിലെ സദൃശമായ ചെറി-അത് വെറും അതിശയകരമായ ഫോട്ടോകളേക്കാൾ കൂടുതൽ.

കഴിഞ്ഞ 12 മാസത്തിനുള്ളിൽ, ഹുവാവേ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഡിസൈനുമായി ഒരു നോട്ടേശ്വരം സൃഷ്ടിച്ചു. കഴിഞ്ഞ വർഷം P20 പ്രോ ഹുവാവേ നന്നായി ഉണ്ട് P30 പ്രോ കൂടെ പണിത ഒരു പൂർണമായും പുതിയ ഡിസൈൻ ഭാഷ എടുത്തു. അതേ സമയം, മനോഹരമായ മിട്ടും 20 പ്രോ പോലും നിഴലിൽ പതിയിരിപ്പുണ്ട്, ഹുവാവേ ഈ രണ്ടു തരം ഫോണുകളുടെ വ്യക്തിത്വങ്ങളും ദൃശ്യ ഐഡന്റിറ്റികളും പൂർണ്ണമായി വേർതിരിച്ച് സൂക്ഷിക്കുന്ന ഒരു അത്ഭുതം എന്നൊന്നില്ല. പല ഫോൺ കമ്പനികളും ഇത് കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടില്ല, ഡിസൈനർമാർ P30 Pro- ഉം Mate 20 Pro- ഉം ഉപയോഗിച്ച് ഡിസൈനർമാർ ചെയ്തതിന്റെ ഒരു സാക്ഷ്യപത്രമാണിത്.

6.47 ഇഞ്ച് OLED ഡിസ്പ്ലേക്ക് ഇത് ഒരു വലിയ ഫോണാണ്. എന്നാൽ സ്മാർട്ട് ഡിസൈൻ മാറ്റങ്ങൾ എല്ലാ വ്യത്യാസങ്ങളും ഉണ്ടാക്കുന്നു. വശങ്ങളിലെ മുള്ളുകളിലേക്ക് മനോഹരമായി വളഞ്ഞ സ്ഫടിക ഗ്ലാസ് തീരത്തലുകളും, മുകളിൽ മുകളിലും താഴെയുമുള്ള മുള്ളുകൾ വളരെ മനോഹരമാണ്. സ്ക്രീനിന് മുകളിലുള്ളതും അതിനുമുകളിലുള്ളതുമായ ബെസെലുകൾ നിലവിലില്ലാത്തതുപോലെ തന്നെ മികച്ചതാണ്. ഇയർപ്രിസ് സ്പീക്കറെ ഒഴിവാക്കുന്നതിലൂടെയും ഇത് കൈവരിച്ചിട്ടുണ്ട്. അപ്പോൾ ഒരാൾ ഒരു ഫോൺ കോൾ ചെയ്യുന്നതെങ്ങനെ, നിങ്ങൾ ആശ്ചര്യപ്പെട്ടേക്കാം? ഇലക്ട്രോ മാഗ്നറ്റിക് ലെവിറ്റേഷൻ ടെക്നോളജിയിൽ മാജിക് സ്ഥിതിചെയ്യുന്നു, അത് ഡിസ്പ്ലേയിലൂടെ വൈബ്രേറ്റുകൾ അയച്ച് ശബ്ദമുണ്ടാക്കുന്നു. സോണി ബ്രാവിയ ടിവികളിൽ ഈ സാങ്കേതികവിദ്യ ഞങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. ‘ലുക്ക് മാ, സ്പീക്കർ ഒന്നും’ ഞങ്ങളുടെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ മികച്ച ഹ്രസ്വമായ ഒന്നായിരുന്നു. വോയിസ് കോളിന് മികച്ച ഇൻകമിംഗ് ഓഡിയോ ലഭിക്കുന്നതിനായി നിങ്ങളുടെ ചെവി എവിടെയാണെന്ന് ഫോൺ സഹായിക്കും. ഉച്ചത്തിൽ സംശയം ഇല്ല, പക്ഷെ കേക്ക് എടുക്കുന്ന കോൾ മറ്റൊരു പാർട്ടിയുടെ ശബ്ദത്തിൻറെ വ്യക്തതയാണ്. ഉയർന്ന പരിശോധനാതീതമായ ശബ്ദ ചോർച്ച ഉണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിച്ച്, പരിശോധിച്ച ശേഷം പരിശോധിച്ച്, ഇപ്പോഴും ട്രിപ്പിൾ പരിശോധന നടത്തും- കൂടാതെ ഒന്നുമുണ്ടായിരുന്നില്ല. ഞങ്ങളുടെ ചെവി ഹൃദയവും മനസും കൊണ്ട് തന്ത്രങ്ങൾ കളിക്കുന്നതായിരുന്നു, പക്ഷേ, മറ്റ് കക്ഷികളിൽ നിന്ന് ചുറ്റുവട്ടത്തുള്ള ചുറ്റുപാടുകൾ കൌതുകത്തോടെ താഴാൻ തുടങ്ങി.

ഹുവാവേ p30 പ്രോ 1

അല്പം രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്ന ഭാഗത്ത്, ഹൂവായ് ഇന്ത്യയിൽ അരോറയും ശ്വസിക്കുന്ന ക്രിസ്റ്റൽ വർണ്ണങ്ങളുമാണ് വിറ്റഴിക്കുന്നത്. ആഗോളതലത്തിൽ, അവയ്ക്ക് അംബർ സൺറൈസ്, പേൾ വൈറ്റ് എന്നിവയും ഉണ്ട്. ഇവയെല്ലാം മുകളിൽ നിന്ന് രാത്രിയെ അല്ലെങ്കിൽ രാത്രിയിലെ വ്യത്യസ്ത സമയങ്ങളിൽ അടിസ്ഥാനമായി പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുന്നു. ഇപ്പോൾ, നിങ്ങൾ ഒറ്റ നിറത്തിൽ ഈ നിറങ്ങൾ നോക്കിയാൽ, ഹുവാവായിലെ ഡിസൈൻ ടീം പിന്തുടർന്ന് വളരെ ചിന്തനീയമായ ടച്ച് ആണ്.

എന്നാൽ എല്ലാവിധ കഴിവുകളുമിടയിലും, സ്ഫടികവും മെറ്റലും ഈ സ്ലാബ് കാലാകാലങ്ങളിൽ വളരെ സ്ലിപ്പകലാണെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് മറക്കാൻ കഴിയില്ല, ഗുരുതരമായ ഒരു സ്വാതന്ത്ര്യവും സ്വീകരിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല.

P30 പ്രോ നുറുങ്ങുകൾ 192 ഗ്രാം തൂക്കമുള്ളതാണ്, ഇത് മെറ്റ് 20 പ്രോ (189 ഗ്രാം), സാംസങ് ഗാലക്സി S10 + (175 ഗ്രാം) എന്നിവയേക്കാൾ ഭാരം കൂടിയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, അധികഭാഗത്തിന്റെ തുടക്കത്തിന്റെ തുടക്കത്തിനു ശേഷം, നിങ്ങൾക്ക് ഇത് എളുപ്പത്തിൽ ഉപയോഗിക്കും.

വായിക്കുക സാംസങ് ഗാലക്സി S10 + റിവ്യൂ: ഏറ്റവും അടുത്തുള്ള ഒരു ആൻഡ്രോയിഡ് ഫോൺ, ഒരു പ്യൂർ വരെ

6.47 ഇഞ്ച് ഓൾഡി ഡിസ്പ്ലെ 2340 x 1080 പിക്സൽ റെസല്യൂഷനാണ്. ഇത് പേപ്പറിൽ മേറ്റ് 20 പ്രോ (3120 x 1440 റെസല്യൂഷനോടു കൂടിയ 6.39 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ), സാംസങ് ഗാലക്സി S10 + (3040 x 1440 റിസല്യൂഷനുള്ള 6.4 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ) എന്നിവയേക്കാളും ചെറുതാണ്. ഒരു പ്രശ്നം. ഹൊവായ് P30 പ്രോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ കാഴ്ചപ്പാടുകളൊന്നും ഒരു വശത്ത് പോലും താരതമ്യം ചെയ്തില്ല. ഈ OLED സ്ക്രീനിന്റെ തെളിച്ചം വളരെ നല്ലതാണ്, നിങ്ങളുടേതിന് തെളിച്ചോടുകൂടിയ സൂര്യപ്രകാശത്തിലേക്ക് നടക്കാൻ കഴിഞ്ഞാൽ, തെളിച്ചം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ കിട്ടും, ഡിസ്പ്ലേ വളരെ സ്പഷ്ടമാണ്. കൃത്യതയിൽ ഒരിക്കലും വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യാതെ, വർണ്ണങ്ങൾ വളരെ ആകർഷകമാണ്. ഈ പ്രത്യേക വളഞ്ഞ ഡിസ്പ്ലേയിൽ ഞങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചുവെന്ന ഒരു പോരായ്മയാണ് ഫോണിന്റെ കൈപ്പത്തി ഫോൺ ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതെങ്കിൽ അത് കുഴപ്പത്തിലാക്കാൻ ഇടയാക്കും, തുടർന്ന് നിങ്ങൾ സ്ക്രീനിന്റെ മറ്റൊരു ഭാഗം ടാപ്പുചെയ്യാൻ വേണ്ടി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നില്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ വിരൽ കൊണ്ട്.

സ്ക്രീനിൽ ചെറിയ നോട്ട് ഔട്ട് കട്ട് ഔട്ട് ഔട്ട് സെൽഫി ക്യാമറ, അതിൽ ലേസർ അധിഷ്ഠിത മുഖം അൺലോക്ക് ഹാർഡ്വെയർ സ്ഥലം ഇല്ല എന്നാണ്. അതായത്, P30 പ്രോ ക്യാമറ അധിഷ്ഠിത മുഖത്തെ അൺലോക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് താഴ്ന്ന വെളിച്ചത്തിൽ കുറച്ചുകൂടി ബുദ്ധിമുട്ടിയിരുന്നു, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഒരു കോണിൽ ഫോൺ നോക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, അത് വേഗത്തിൽ വേഗം സുഖമായിരിക്കുന്നു.

പ്യുനിക് പ്രോസിനോടനുബന്ധിച്ച്, കിങ് 980 പ്രൊസസ്സർ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ വർഷം കഴിഞ്ഞ മെറ്റിലെ 20 പ്രൊയിൽ നാം കണ്ടതാണ്. ഈ 7-നാനോമീറ്റർ ചിപ്പ് പ്രകടനത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനമാണ്. ഇൻഡ്യയിൽ ഹുവാവേ 8GB റാം, 256GB സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റ് മാത്രമേ വിൽക്കുന്നുള്ളൂ, ഇത് ലൈൻ-അപ്പ് ലളിതമാക്കാനും, പ്രകടനത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ ഏറ്റവും ഉന്നതമായതുമാണ്. P30 പ്രോയിൽ കൃത്രിമബുദ്ധി (AI) കാര്യമായ ഉപയോഗമുണ്ട്, അവയിൽ എല്ലാം പശ്ചാത്തലത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, നിങ്ങൾക്ക് അതിൽ മാറ്റം വരുത്താൻ ശരിക്കും ഒരു കെട്ടുകൾ ഇല്ല. ഉദാഹരണത്തിന്, നിങ്ങൾ ഓരോ ദിവസവും ഇത് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഫോൺ, നിങ്ങളുടെ ഉപയോഗ മുൻഗണനകൾ മനസിലാക്കുകയും അടുത്ത ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിക്കുമെന്ന് നിങ്ങൾ കൃത്യമായി പ്രവചിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുകയും നിങ്ങൾ തുറക്കാൻ ടാപ്പുചെയ്യുന്ന നിമിഷം തീർക്കാൻ തയ്യാറാവുകയും ചെയ്യുന്നു. രക്ഷിക്കപ്പെടുന്ന മില്ലിസെക്കന്റുകളും മൊത്തം വ്യത്യാസത്തിന്റെ ലോകം ഉണ്ടാക്കുന്നു. P30 പ്രോ ആൻഡ്രോയ്ഡ് 9 പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും, ഇഎംഐഐ സംയോജിതമാക്കൽ ധാരാളം ആരാധകരുണ്ടായിരിക്കില്ല. ഹുവായ് അതിനെ സൂക്ഷ്മമായ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ചില മോശം അറ്റങ്ങൾ ഇപ്പോഴും ഉണ്ട്. ഉദാഹരണത്തിന്, നിങ്ങൾക്ക് അപ്ലിക്കേഷൻ ഡ്രോവറിലെ ഐക്കൺ വലിപ്പം മാറ്റാൻ കഴിയില്ല. ഗാലക്സി, റൈഡ് മോഡ് പോലെയുള്ള ചില ഐക്കണുകൾ പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ, പിക്സൽ ഫോണുകളിലെ ശുദ്ധമായ Android ലേഔട്ടിലും ഗാലക്സി S10 + നൊപ്പം സാംസംഗ് എത്തിക്കുന്ന പുതിയ One UI ലും ഇത് വിരളമായി തോന്നുന്നില്ല. ഒരു പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോണിൽ ഈ അനുഭവം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് യഥാർഥത്തിൽ വിലമതിക്കാനിടയില്ല.

ഹുവാവേ P30 പ്രോ

ക്യാമറകൾ തീർച്ചയായും P30 പ്രോ എന്ന പാർട്ടിയുടെ ഭാഗമാണ്. 40 മെഗാപിക്സൽ, 20 മെഗാപിക്സൽ, 8 മെഗാപിക്സൽ, ഡെപ്ത് 3 ഡി ക്യാമറ എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം ഒരു ക്വാഡ് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ആണ് ഇവ. P30 പ്രോ, മെറ്റേഡ് 20 പ്രോ എന്നീ സവിശേഷതകൾ, P30 പ്രോയ്ക്ക് അനുകൂലമായ മിഴിവുമാണ്. ഗൂഗിൾ Pixel 3 XL, സാംസങ് ഗാലക്സി S10 എന്നിവയ്ക്ക് മുൻപിൽ തലയുയർത്തും തോളും മുന്നിൽ നിൽക്കുന്നു. പ്രകാശ ഫോട്ടോഗ്രാഫി. P30 Pro യുടെ ഫോട്ടോകളിൽ മികച്ച വിശദീകരണവും, ദൃശ്യവും, ചലനാത്മകവുമായ ശ്രേണിയിലുള്ള പുതിയ സൂപ്പർസ്പെക്റ്റ്രം സെൻസറാണ് ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ, മഞ്ഞ, നീല നിറങ്ങളിലുള്ള വർണ്ണങ്ങൾ. ഇത് RYYB എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു. ഇത് സാധാരണ ചുവപ്പ്, പച്ച, നീല (RGB) നിറങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ഒരു അപ്ഗ്രേഡാണ്. മഞ്ഞനിറം പച്ച നിറത്തിൽ പച്ചപിടിച്ചെടുക്കുന്നത് ചിത്രത്തിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് ഓരോ ഫോട്ടോയ്ക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാൻ കൂടുതൽ വെളിച്ചം വീശുന്നതാണ്. 8 മെഗാപിക്സൽ പെർസിസോപ്പ് ക്യാമറ യഥാർത്ഥ ഹൈലൈറ്റ് ആണ്. തീർച്ചയായും ഞങ്ങളുടെ അംഗീകാരം തീർച്ചയായും ഉണ്ട്. ഈ P30 പ്രോ 5x ഓപ്റ്റിക്കൽ സൂം ചെയ്യാനും, 10x ഹൈബ്രിഡ് സൂമും 50x ഡിജിറ്റൽ സൂം-സ്പെസിഫിക്കേഷനും 5x ൽ മികച്ചതാണ്, 10x ൽ വളരെ സ്വീകാര്യമാണ്, മികച്ച വിശദീകരണത്തിനായി നിങ്ങൾക്ക് വളരെ സ്ഥിരതയുള്ള കൈ ആവശ്യമാണ്. കുറഞ്ഞ വെളിച്ചം ഫോട്ടോകൾ കൂടുതൽ തിളക്കമുള്ളതും കൂടുതൽ വിശദമായതുമാണ്, ഇത് തീർച്ചയായും ലളിതമായ Google പിക്സൽ 3 തണൽ നിഴലിൽ (കുറേ നേരെയുള്ള ഉദ്ദേശം) കുറയുന്നു. ഇത് മതിയാകില്ലെങ്കിൽ, ഒരു 32 മെഗാപിക്സൽ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറയും ഉണ്ട്- ഈ സമയത്ത് ഏറ്റവും ഏതെങ്കിലും ആൻഡ്രോയിഡ് ഫ്ലാഗ് വാഗ്ദാനം.

P30 പ്രോ നിങ്ങളുടെ മികച്ച ആൻഡ്രോയിഡ് ഫ്ലേപ്പ്ഷോപ്പ് ഫോണിനേക്കാൾ കൂടുതലാണ്. വലിയ 4200mAh ബാറ്ററിയാണ് ഇത് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. ഇത് രണ്ട് ദിവസം നീണ്ടുനിൽക്കുകയും, മിതമായ ഉപയോഗവും ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ ഫോൺ 40-വാട്ട് വേഗത്തിൽ ചാർജിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, അതായത് പൂർണമായും ഡിസ്ക്രീചെയ്ത P30 പ്രോ 30 മിനിറ്റിൽ 70 ശതമാനം വരെ ചാർജുചെയ്യുമെന്നാണ്. ഫോൺ വയർലെസ് ആയി ചാർജ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നെങ്കിൽ, ഇത് 15-വാട്ട് വേഗത്തിൽ ചാർജിംഗ് വരെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. മെറ്റ് 20 പ്രോയിൽ റിവേഴ്സ് ചാർജുചെയ്യൽ പോലെ, P30 പ്രോ ഉപയോഗിച്ച് വീണ്ടും പിൻവാങ്ങിക്കൊണ്ട് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കുന്ന മറ്റൊരു ഫോണും P30 പ്രോയ്ക്ക് ചാർജ് ചെയ്യാനാകും.

ചെക്ക്ലിസ്റ്റിലെ ഒരു ഹ്രസ്വ നോട്ടം, ഹുവാവേ P30 പ്രോ, ഡിസൈൻ, പ്രകടനം, മികച്ച ബാറ്ററി ലൈഫ്, ധാരാളം AI, നന്നായി സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഫോട്ടോഗ്രാഫിയിൽ ഒരു പുതിയ ബെഞ്ച്മാർക്ക് സ്ഥാപിക്കുന്ന ക്യാമറകൾ എന്നിങ്ങനെയാണ്. ഗാലക്സി S10 + ന്റെയും ഗൂഗിൾ പിക്സൽ 3 XL ന് വേണ്ടിയുള്ള നിരന്തരമായ സ്നേഹത്തേയും ഇത് ഇപ്പോൾ വെറും 71,990 രൂപയാണ്. ഒരു അടിസ്ഥാന മുഖമുദ്രയുടെ സംവിധാനം, ഒരു പ്രൊപ്രൈറ്ററി മെമ്മറി കാർഡ് സ്ലോട്ട്, ഡേറ്റുചെയ്ത ഇഎംയുഐ യൂസർ ഇന്റർഫേസ്, ചില കട്ടിയുള്ള അരികുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നത്, എന്നാൽ കരാർ ലംഘനം ഒന്നും ഇല്ലെങ്കിലും, തെറ്റുകൾ ഒന്നും തന്നെയില്ല. നിരവധി എതിരാളികളായ ഫോൺ നിർമ്മാതാക്കൾ ഇപ്പോൾ അടിയന്തര മീറ്റിംഗുകളിൽ വേട്ടയാടുന്നുവെന്ന് നമുക്ക് ഉറപ്പുണ്ടായിരിക്കാൻ കഴിയും.

വായിക്കുക ഹുവാവേ മേറ്റ് 20 പ്രോ അവലോകനം: ദി ഗീയ്കിസ്റ്റ് ആൻഡ്രോയിഡ് ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ് എവർ, ദി നികസ്റ്റ് വേഡ് പോസിബിൾ