എല്ലാം ലീകെദ് ഫയർ നൈറ്റ് സ്കിൻസ് & കോസ്മെറ്റിക്സ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട് v8.40 അപ്ഡേറ്റ് – ഫോർട്ടിനെറ്റ് ഇൻസൈഡർ

എല്ലാം ലീകെദ് ഫയർ നൈറ്റ് സ്കിൻസ് & കോസ്മെറ്റിക്സ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട് v8.40 അപ്ഡേറ്റ് – ഫോർട്ടിനെറ്റ് ഇൻസൈഡർ

V8.40 അപ്ഡേറ്റിൽ കണ്ടെത്തിയ ഫോർട്ട്നൈറ്റ് തോലുകളും സൗന്ദര്യസംരക്ഷണങ്ങളുമെല്ലാം ഇവിടെ കാണാം.

എപിക് അപ്ഡേറ്റ് ഫോർട്ട്നൈറ്റ് ആഴ്ചതോറുമുള്ളതും സാധാരണയായി ഓരോ ആഴ്ചതോറുമുള്ള അപ്ഡേറ്റ് ഒരു അപ്ഡേറ്റ് ആയിരിക്കും, പുതിയ ഫയലുകൾ സാധാരണയായി ചേർക്കുന്നു എന്നാണ്. V8.30 അപ്ഡേറ്റിൽ , അനവധി പുതിയ തോലുകളും സൗന്ദര്യ വർദ്ധനവുമുണ്ടായിരുന്നില്ല , ഡിസ്കവറി വാര 8 ലോഡിങ് സ്ക്രീൻ ചോർന്നില്ല, അടുത്ത അപ്ഡേറ്റ് സ്ക്രീനിൽ ചേർക്കാൻ ചില നിർവ്വചനങ്ങൾ ആവശ്യമാണ്.

നിങ്ങൾക്കിപ്പോൾ v8.40 അപ്ഡേറ്റ് ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാം, ഡാറ്റ-ഖനികൾ ചേർത്തിട്ടുള്ളവയെ കാണാൻ ഫയലുകളിലൂടെ കടന്നുപോകുന്നു. ഇവിടെ എല്ലാ ചോർന്നു ചർമ്മങ്ങളും മറ്റ് സൗന്ദര്യവർദ്ധക ഡാറ്റ-ഖനിയിൽ ഈ അപ്ഡേറ്റ് കണ്ടെത്തി അവ @ ഹ്യ്പെക്സ, @ ക്സക്ലെഇന്മികെക്സ , @ പ്ക്സല്പത്_യ്ത് , ത്രിക്സബ്ര് @ ഒപ്പം @ ഫ്ന്ബ്ര്ഹ്ക് .

ഡാറ്റാ-ഖനികൾ 12 എൻക്രിപ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുള്ള പാക്ക് ഫയലുകൾ ഉണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്, അതായത് ധാരാളം സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കൾ മറച്ചിരിക്കുന്നു, അവർ കടയിൽ നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങിയാൽ മാത്രം അൺലോക്ക് ചെയ്യും.

തത്ഫലമായി തത്ഫലമായി കൂടുതൽ തപാൽ കാര്യങ്ങളെ കുറിച്ചറിയാൻ ഞങ്ങൾ കൂടുതൽ കോസ്മിറ്റീസിസ് ചേർക്കും, കൂടാതെ ട്വിറ്റർ @ ഫോർട്ട്നെറ്റ്_ബ്രീനിൽ പിന്തുടരുന്നതായി ഉറപ്പുണ്ടാകും .

ഈ സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കൾ വിലകുറഞ്ഞ തരത്തിലുള്ള സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളുടെയും വിലനിലവാരത്തിൻറെയും അനുസൃതമായി വരാനിരിക്കുന്ന വാരാന്തങ്ങളിൽ ഫോർട്ട്നെറ്റി ഇനങ്ങളുടെ ഷോപ്പിൽ ലഭ്യമാക്കും . ഓരോ ചർമ്മത്തിലും സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളുടെയും പേരുകളും കൃത്യതയും ഞങ്ങൾ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഈ സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ എന്താണ് ചിന്തിക്കുന്നത്?