സാംസങ് ന്യൂസ് റൂം ഇന്ത്യയ്ക്ക് സാംസങ് ഗ്യാലക്സി എ 70 എന്ന പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോൺ പുറത്തിറക്കി

സാംസങ് ന്യൂസ് റൂം ഇന്ത്യയ്ക്ക് സാംസങ് ഗ്യാലക്സി എ 70 എന്ന പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോൺ പുറത്തിറക്കി

സാംസങ് ഇന്ത്യ ഗാലക്സി എ 70, ഗാലക്സി എ ലൈനിലെ ആറാം സ്മാർട്ട്ഫോൺ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഡിജിറ്റൽ തദ്ദേശീയരായ ജീവികളുടെ ജീവിതത്തെ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഒരു ശക്തമായ ഉപകരണമാണ് ഗാലക്സി A70. അവരുടെ അനുഭവങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കുന്നതിനും കൂടുതൽ കാലം ബന്ധം നിലനിർത്തുന്നതിനും ഇത് അവരെ അനുവദിക്കുന്നു.

“ലോഞ്ച് ചെയ്തതിനു ശേഷം ഞങ്ങളുടെ ഗാലക്സി എ ലൈനുകൾക്ക് അസാധാരണ വിജയമുണ്ടായി. 40 ദിവസത്തിനകം വിൽപ്പന 500 മില്ല്യൻ ഡോളറാണ്. 2019 അവസാനത്തോടെ ഗാലക്സി എ 4 ത്തിന്റെ 4 ബില്ല്യൻ ബ്രാൻഡാണ് ഞങ്ങൾ നിർമ്മിക്കുക, “സാംസങ് ഇന്ത്യയുടെ മുതിർന്ന വൈസ് പ്രസിഡന്റും ചീഫ് മാർക്കറ്റിംഗ് ഓഫീസറുമായ രഞ്ജിത്ജിത് സിംഗ് പറഞ്ഞു.

ഗ്യാലക്സി എ 70 ന് ഒരു 32 എംപി ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറയുമുണ്ട്. അതിശയിപ്പിക്കുന്ന സൂപ്പർ-എം.ഒ. ഗാലക്സി A70 യ്ക്ക് 2500 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഉള്ളത്. ചെറുപ്പക്കാരായ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് സൗജന്യമായി പങ്കുവയ്ക്കാൻ കഴിയുന്ന 25W വേഗത്തിലുള്ള ചാർജിംഗ് സംവിധാനമുണ്ട്. സാംസങ് പേയ്ക്കൊപ്പവും ഗാലക്സി A70 സൗകര്യമൊരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ഫോണിലെ വാലറ്റ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനും എല്ലായിടത്തും സുരക്ഷിതമായി അടയ്ക്കാനും സാധിക്കും.

നിൽക്കുന്ന ശക്തമായ ക്യാമറ

ഷട്ടർ ബിഗ്സ് ആവശ്യമെങ്കിൽ പുതിയ ഗാലക്സി A70 32 എംപി ട്രിപ്പിൾ റിയർ കാമറയാണ്. മികച്ച പ്രകാശം എടുക്കാൻ ജനറൽ സെൻ, യുവ മില്ലീനിയൽ എന്നിവ അനുവദിക്കുന്നതിനായി 32 എം.പി കുറഞ്ഞ ലോൻസ് ലെൻസ് ഉണ്ടാകും. 8MP അൾട്രാ വൈഡ് ലെൻസ് 123 ഡിഗ്രിയുടെ ഒരു ഫീൽഡ് കാഴ്ചയുമുണ്ട്, ഇത് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വിശാലമായ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും പകർത്താൻ സഹായിക്കുന്നു. 5 എംപി ആഴത്തിലുള്ള ലെൻസ് ശ്രദ്ധേയമായ പോർട്രെയിറ്റ് ഷോട്ടുകൾ പിടിച്ചെടുക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു, ഒപ്പം ലൈവ് ഫോക്കസ് ഫീച്ചർ ഒരു ഷോട്ട് കഴിഞ്ഞ് അതിനു ശേഷവും കളത്തിന്റെ ആഴത്തെ ക്രമീകരിക്കാൻ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു.

സാംസങിന്റെ ബുദ്ധിമാനായ സീൻ ഒപ്റ്റിമൈസറാണ് ഗാലക്സി A70 അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. 20 മോഡലുകളെ വിശകലനം ചെയ്താണ് ഇത് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. സെൽ-ഇമോജി, സെൽഫി-ഫോക്കസ് തുടങ്ങിയ സവിശേഷതകൾ ഉപയോഗിച്ചുള്ള രസകരമായ മാർഗങ്ങളെ പ്രകടിപ്പിക്കാൻ അവരെ സഹായിക്കുന്ന 32 എംപി ഫ്രണ്ട് ക്യാമറയുമുണ്ട്.

ഇമ്മേഴ്സീവ് കാണൽ അനുഭവം

മികച്ച HD ഫോട്ടോകളുടെ സ്ട്രീമിംഗിനുള്ള മികച്ച 6.7 “FHD + ഇൻഫിനിറ്റി- U ഡിസ്പ്ലേയും വൈഡ്വൈൻ എൽ 1 സർട്ടിഫിക്കേഷനും ലഭിക്കുന്നതിന് ഗാലക്സി A70 മികച്ച വിനോദപരിപാടികൾ നൽകുന്നു. സാംസങിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള സൂപ്പർ AMOLED സാങ്കേതികവിദ്യ പ്രദർശിപ്പിച്ച് പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും ദൃശ്യവും സുദൃഢവുമായ വീഡിയോകളുടെ സ്ട്രീമിംഗ് അനുവദിക്കുന്നു. ഡോൾബി അറ്റ്മോസ് ഉപയോഗിച്ച് 360 ഡിഗ്രി സൌരോർജ്ജസൗകര്യം ലഭ്യമാക്കാൻ ഗാലക്സി A70 ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്.

പണത്തെ വിപ്ലവകരമായ വഴി

ഗ്യാലക്സി എ 70 കമ്പനിയുടേത് സാംസങ് പേയാണ്. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ഫോണുകളിൽ അവരുടെ കെണിയിൽ പെടുത്താൻ സാധിക്കും. സൈനിക ഗ്രേഡ് സുരക്ഷ നോക്സിലൂടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് എല്ലായിടത്തും സുരക്ഷിതമായി നൽകാം.

“സാംസങ്ങിൽ, ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് പുതിയ അനുഭവങ്ങൾ എത്തിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ശ്രമിക്കുന്നു. തൽസമയം ഒരു കാലഘട്ടം മുതൽ ഗാലക്സി A70 വരെയുള്ള മാറ്റങ്ങൾക്ക് സാക്ഷ്യമാണ് ഞങ്ങൾ ഈ കാലഘട്ടത്തിന് വേണ്ടി നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, ഇത് അനുഭവങ്ങൾ പിടിച്ചെടുക്കുകയും അവയെ ലോകവുമായി തത്സമയം പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ക്ലാസിക് ഡിസ്പ്ലേയിൽ, വിപ്ലവാത്മകമായ സാംസങ് പേ, പാത്ത് ബ്രൈക്കിംഗ് ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ, ടോപ്പ് റീച്ച് പ്രൊസസർ, പുതുതായി പുറത്തിറക്കിയ ഗാലക്സി A70 എന്നിവയാണ് എല്ലാ അനുഭവങ്ങളും. ഈ ആത്യന്തിക വൈദ്യുതനിലയത്തിൽ ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് സന്തോഷം ഉണ്ടെന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്- രഞ്ജിത് സിംഗ് പറഞ്ഞു.

ശക്തമായ പ്രകടനം

സാംസങ് പേ, ഗാലക്സി A70 എന്നിവ പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷകമാക്കും വിധം, ആകർഷകങ്ങളായ കാലിഫോർണിയ, ഷോഹൊഹൊലിയോ എന്നിവയോട് വിടപറയുന്നു. വേഗതയേറിയ ജീവിത സാഹചര്യങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഗാലക്സി A70, ഒക്ട കോർ ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 675 പ്രോസസ്സറാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. 6 ജിബി റാം, ഗാലക്സി A70 എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം മൃദുലവും മിതമായ മൾട്ടിടാസ്കിംഗ് അനുഭവവും ലഭ്യമാക്കുന്നു. ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈയിലെ സാംസങ് വൺ യുഐ ഇന്റർഫേസ്, ഒരു ഹാൻഡ്ഡ് ഉപയോഗിക്കാനുള്ള സൗകര്യവുമുണ്ട്.

4500 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഫോണിന് കരുത്ത് പകരുന്നത്. രണ്ട് ദിവസം വരെ ചാർജ് ചെയ്താൽ ഗാലക്സി A70 25W സൂപ്പർ-ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് ടെക്നോളജി, യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്- C പോർട്ട് എന്നിവ ലഭ്യമാകും.

വിലയും ഓഫറുകളും

പ്രീ ബുക്കിന് 30 നും 25 നും ഇടയ്ക്ക് പ്രീമിയം ബ്ലൂടൂത്ത് ഉപകരണമാണ് സാംസങ് യു ഫ്ലെക്സ്. 999 രൂപയ്ക്ക് 3,799 രൂപയുടെ പ്രീമിയം ബ്ളൂടൂത്ത് വാങ്ങാം.

മെയ് 1 മുതൽ ഗാലക്സി A70, റീട്ടെയിൽ സ്റ്റോറുകളിലും സാംസങ് ഇ-ഷോപ്പ്, സാംസങ് ഓപറ ഹൗസ് എന്നീ നിറങ്ങളിലും വൈറ്റ്, ബ്ലൂ, ബ്ലാക്ക് എന്നീ നിറങ്ങളിലും ലഭ്യമാണ്. ഫ്ളിപ്കാർട്ടിൽ ഗാലക്സി A70 ലഭ്യമാകും.

ഗാലക്സി A70 – വ്യതിയാനങ്ങൾ

പ്രദർശനം വലിപ്പം / മിഴിവ് 6.7 ഇഞ്ച് FHD + (1080X2400)

സൂപ്പർ AMOLED

ഇൻഫിനിറ്റി ഡിസ്പ്ലേ ഇൻഫിനിറ്റി-യു
പ്രൊസസ്സർ ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 675

ഒക്ട കോർ

ക്യാമറ ഫ്രണ്ട് 32MP (F2.0)
പുറകിലുള്ള 32MP മെയിൻ (F1.7)

8 എംപി അൾട്രാ വൈഡ് (F2.2)

5MP ആഴം F2.2

മെമ്മറി 6 ജിബി റാം | 128 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജ്
മൈക്രോ എസ്ഡി സ്ലോട്ട് (512GB വരെ)
ബാറ്ററി 4,500mAh
25 വേഗത്തിൽ വേഗതയുള്ള ചാർജ്ജിംഗ്
യുഎസ്ബി ടൈപ്പ് സി
സുരക്ഷ ഓൺ-സ്ക്രീൻ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ
നിറങ്ങൾ വെള്ള, നീല, കറുപ്പ്
OS Android പൈ