ഇന്ത്യയിലേക്ക് 24 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് എൻഡ് ഗെയിം: പുതിയ വാർത്തകൾ കൂടി: റിപ്പോർട്ട് – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ഇന്ത്യയിലേക്ക് 24 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് എൻഡ് ഗെയിം: പുതിയ വാർത്തകൾ കൂടി: റിപ്പോർട്ട് – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ഇതിനകം തന്നെ ഒരു ദശലക്ഷം ടിക്കറ്റുകൾ വിറ്റഴിയുമ്പോൾ, സിനിമാ ഹാൾ ഉടമകൾ അവൻജർമാരായിരിക്കും . ഒരു റിപ്പോർട്ട് ബോളിവുഡ് ഹംഗാമ നടക്കുന്ന മാർവൽ മാമോത്തിന്റെ ഇന്ത്യയിൽ സംപ്രേഷണം 24×7 തന്നെ പറയുന്നത്.

വെബ്സൈറ്റിൽ ഒരു മൾട്ടിപ്ലെക്സ് ചെയിൻ ഇന്ത്യ മുഴുവൻ സിനിമയുടെ പാതിരാത്രി തുറക്കുവാനുള്ള അനുമതി നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യൻ സിനിമകളിലെ നിയമങ്ങളൊന്നും അർദ്ധരാത്രിയിൽ തുടങ്ങാൻ പാടില്ല. എന്നാൽ അവൻജർമാർ തന്നെ നിയമങ്ങൾ അനുസരിക്കണമെന്നു തോന്നുന്നു.

ഒരു മൾട്ടിപ്ലക്സ് ശൃംഖലയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ഉറവിടം ബോളിവുഡ് ഹംഗാമയോട് പറഞ്ഞു, “ഈ അനുമതി ഇന്ന് വന്നതും അതേ വാക്കുകളെ പറ്റി ഞങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും അവെൻജറുകൾക്ക് മാത്രമേ അനുമതി നൽകൂ. ഈ പോസ്റ്റ്-അർദ്ധരാത്രി പ്രദർശനങ്ങൾക്കായി പ്രോഗ്രാമുകൾ ചോയിക്കാൻ ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾ ഇരിക്കുകയാണ്. എ ഡി ടയർ നഗരങ്ങളിലും, പ്രത്യേകിച്ച് ഐമാക്സിലും, 4 ഡിഎക്സ് പതിപ്പുകളിലും മാത്രമാണ് ഈ ഷോകൾ നടത്താൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. “മുംബൈയിലെ കാർണിവൽ ഐമാക്സിലെ വാഡലയിലെ ബുക്കിംഗിന് 3.20 ന് പുതിയ ഷോറൂം തുറന്നിട്ടുണ്ടെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.

‘അവൻജേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ലോകപ്രശസ്ത ചിത്രത്തിൽ ചുവന്ന പരവതാനി വിരിച്ചാണ് കാസ് അവാർഡ്. (REUTERS)

ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ്: സോഫി ടേണർ മൈസ് വില്ല്യംസ് തന്റെ സെക്സ് സ്റ്റേഷനിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

ടിക്കറ്റ് ബുക്കിങ് ആപ്ലിക്കേഷനായ ബുക്കിമിഷോ റെക്കോർഡ് അഡ്വാൻസ് ടിക്കറ്റിന് ഒരു ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഒരു മില്യൺ ടിക്കറ്റുകൾ വിറ്റഴിച്ചു. ഇംഗ്ലീഷ്, ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിലെ ഏപ്രിൽ 26 ന് റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിനു മുമ്പുതന്നെ ഈ ചിത്രത്തിന് സെക്കൻഡ് 18 സെക്കന്റിൽ ഒരു മികച്ച ചിത്രം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അവൺജർമാർ: എൻഡ് ഗെയിം മാവേൽ സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ 22 മത് ചിത്രം ആണ്. കഴിഞ്ഞ മാസം പുറത്തിറങ്ങിയ ക്യാപ്റ്റൻ മാവേവൽ കഴിഞ്ഞകാലത്തെ ഏറ്റവും അവസാനത്തെ ചിത്രം. ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റ് ടാരൻ ആദർശ് തിങ്കളാഴ്ച ട്വീറ്റ് ചെയ്തു: “അവഗേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം അഡ്വാൻസ് ബുക്കിങ്, കേൾവിക്കാര്യമല്ലാത്തതും അഭൂതപൂർവവുമില്ലാത്തതാണ്. 2018 ലും 2019 ലും തുറന്ന നിരവധി ഹിന്ദി മഹാബലിയേക്കാൾ എത്രയോ നല്ലതാണ്. ”

റോബർട്ട് ഡൗനി ജൂനിയർ, ക്രിസ് ഇവാൻസ്, മാർക്ക് റഫലോ, ക്രിസ് ഹംസ്വർത്ത്, സ്കാർലെറ്റ് ജോഹാൻസൺ, ബ്രെ ലാർസൻ തുടങ്ങിയവർ അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നു. ഏപ്രിൽ 26 വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് ഇത് റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 23, 2019 20:47 IST