ബിസിസിഐ മൂന്ന് ടീമുകൾ വനിതകളുടെ ട്വന്റി 20 വെല്ലുവിളി സ്ഥിരീകരിച്ചു – Cricbuzz – Cricbuzz

ബിസിസിഐ മൂന്ന് ടീമുകൾ വനിതകളുടെ ട്വന്റി 20 വെല്ലുവിളി സ്ഥിരീകരിച്ചു – Cricbuzz – Cricbuzz
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107679/bcci-confirms-three-team-womens-
<വിഭാഗം itemprop = "image" itemscope = " "മെറ്റീരിയൽ =" 396 "itemprop =" height "> മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = “http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595×396/i1/c168506/velocity-will-be-the-new-team.jpg” itemprop = “url”> സൂപ്പർനൊവസ് ആൻഡ് ട്രെയിൽ ബ്ലാസറുകൾ കൂടാതെ പുതിയ ടീം ആയിരിക്കും ഉയരം =

സൂപ്പർനോവസ് ആൻഡ് ട്രയൽ ബ്ലാസറുകൾ കൂടാതെ പുതിയ ടീവും ബിസിസിഐ

<വിഭാഗം itemp ജയ്പൂരിലെ സവായ് മാൻസിങ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ മെയ് 6 നും മെയ് 11 നും ഇടയിലുള്ള നാല് മത്സരങ്ങൾ വനിതകളുടെ ട്വന്റി 20 മത്സരത്തിന് വേദിയാകാൻ ഇന്ത്യയും ലോകത്തിന്റെ മറ്റു ചിലരുമടക്കം ഏറ്റവും മികച്ച വനിതാ ക്രിക്കറ്റർമാർ കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തും. സൂപ്പർ നോനോസ്, ട്രയൽ ബ്ലാസേഴ്സ്, വേലോസിറ്റി എന്നീ മൂന്നു ടീമുകളെ ഒരു റൗണ്ട് റോബിൻ ലീഗിൽ പങ്കെടുക്കും. മേയ് 11 ന് ഫൈനലിൽ യോഗ്യത നേടുന്ന രണ്ട് ടീമുകൾ. സ്മൃതി മന്ദഹയുടെ ട്രയൽ ബ്ലാസറുകളും ഹർമൻപ്രീത് കൗറിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സൂപ്പർനോവകളും കഴിഞ്ഞ വർഷം മുംബൈയിൽ നടന്ന ഒരു ഏകദിന പ്രദർശന മത്സരത്തിൽ നിന്ന് ഒരു ട്വന്റി 20 മത്സരത്തിന്റെ ഷെഡ്യൂൾ. എലൈസ് പെറി, മെഗ് ലാനിംഗ്, അലീസ്സ ഹീലി, ബെത് മൂണി, സുസീ ബേറ്റ്സ്, സോഫി ഡിവീയിൻ എന്നിവ വനിതാ സർക്യൂട്ടിൽ പങ്കെടുത്തു. ഈ വർഷത്തെ വിപുലീകൃത ടൂർണമെന്റ് ഒരു വനിത ഐ.പി.എല്ലിന്റെ സാധ്യതയെ കണ്ടെത്താനുള്ള മറ്റൊരു വഴിയാണ്.

മാൻഹാനയും ഹർമൻപ്രറ്റും തങ്ങളുടെ റോളുകൾ തിരിച്ചെടുക്കാൻ മനസിലാക്കിയെങ്കിലും, ലഭ്യമായ കളിക്കാരുടെ ക്യാപ്റ്റൻമാരും പട്ടികയും സ്ഥിരീകരിക്കും. ബിസിസിഐയുടെ ഹോട്ട് ബ്രോഡ്കാസ്റ്റായ സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് നാലു ഗെയിമുകളും പ്രദർശിപ്പിക്കും.

ഷെഡ്യൂൾ:

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

മേയ് 6 –

മെയ് 8 – Trailblazers vs Velocity

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

മെയ് 9 – മേയ് 11 – അന്തിമ

© Cricbuzz

<വിഭാഗം>

© 2018 Malayalam Daily Press. All Rights Reserved.