എറണാകുളം ഗെയിം: ആര്യ സ്റ്റാർക് ഐരൺ സിംഹാസനത്തിൽ ഇരുന്ന്, നിക്കോളജ് കോസ്റ്റർ വാൽഡൗവിൽ വാർത്താക്കുറിപ്പ് – NDTV News

എറണാകുളം ഗെയിം: ആര്യ സ്റ്റാർക് ഐരൺ സിംഹാസനത്തിൽ ഇരുന്ന്, നിക്കോളജ് കോസ്റ്റർ വാൽഡൗവിൽ വാർത്താക്കുറിപ്പ് – NDTV News
ലോസ് ഏഞ്ചലസ്:

മൈസ് വില്ല്യംസിന്റെ കഥാപാത്രമായ ആര്യ സ്റ്റാർക്ക് ഐരൺ ഓഫ് ത്രോൺസ് എന്ന സ്വപ്നസാമഗ്രികളിലെ ഐക്കൺ സിംഹാസനത്തിൽ ഇരിക്കുമെന്നാണ് നടൻ നികോളജ് കോസ്റ്റർ വാൽഡൗ പറയുന്നത്.

നിക്കോളജ്, ജാമി ലാനിസ്റ്റർ, ഈ ഗെയിം ഓഫ് ഓഫ് ത്രീസ് ബ്രാക്കറ്റ് ഓഫ് ബ്രാക്കറ്റ് ഓൺ ദി ഐഎംഡിബി ഷോ ഓൺ ദി ഐഎംഡിബ് ഷോ .

ടൈറൺ ലാനിസ്റ്റർ (പീറ്റർ ഡൈൻലേജ്), ആര്യ സ്റ്റാർക്ക് – നിരോളാജ് പറഞ്ഞു: “ടയർ സ്മാർട്ട് സ്മാർട്ട് എന്നാൽ അയാൾ പോരാളിയല്ല.അവൾക്കെല്ലാം ആര്യ (ആര്യ) ഏറ്റവും മഹത്തരമാണ്, അവർ അവനെ കൊല്ലും അവന്റെ മുഖത്തു നിന്നു.

ആര്യ സ്ട്രോക്കിനും സ്വന്തം കഥാപാത്രത്തിനും വേണ്ടിയായിരുന്നു അയാൾ ചോദിച്ചു. “ചോദ്യമില്ലാത്തില്ല, അവൾ ടൈറെയോനെ കൊന്നു, ട്യിയോൺ ആയിട്ടാണ് ഞാൻ വരുന്നത്, ‘ഹേയ് സഹോദരൻ’ എന്നെ കൊല്ലും.

ആര്യ സ്റ്റോക്ക് ആൻഡ് ഡിനീരിസ് ടാർഗറിയെൻ (എമിലിയ ക്ലാർക്ക്), അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, “ആര്യ ഇപ്പോൾ ടൈറിൻറെ മുഖം ധരിക്കുന്നു, അവൾ എങ്ങനെയാണ് എന്റെ രാജ്ഞിയേ, എങ്ങനെ വരും? ഡീനേറിസ് ചോദിക്കും ‘ഹേയ്, കുറേപേരെ എന്റെ ഡ്രാഗണുകളോടൊപ്പം കൊല്ലാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ജോണിവിടെ?’ ആര്യ പറയും, ‘ഓ, ജോണ് മരിച്ചു, നീയും മരിച്ചിരുന്നു’.

ജോർജ് ആർ ആർ മാർട്ടിൻ നോവലുകൾ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് , അയൺ സിംഹാസനം അവകാശപ്പെടാനുള്ള അന്വേഷണമാണ്. എന്നാൽ, സങ്കീർണ്ണമായ രാഷ്ട്രീയ കച്ചവടവൽക്കരണത്തിനും, ജനങ്ങളുടെ പിന്നാമ്പുറ സ്വഭാവത്തിനും, ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള സമയങ്ങളിൽ സ്നേഹത്തെ കണ്ടെത്തുന്നതിനും അത് നിലകൊള്ളുന്നു.

ഈ മാസം അവസാനം അവസാന സീസൺ ആരംഭിച്ച മെയ് 19 നാണ് അത്.

(തലക്കെട്ടിനുപുറമെ, ഈ സ്റ്റോറി എൻ.ഡി.ടി.വി. സ്റ്റാഫ് എഡിറ്റുചെയ്തില്ല, ഒരു സിൻഡിക്കേറ്റഡ് ഫീഡിൽ നിന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നു.)

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.