ഐസിസി ലോകകപ്പ് 2019 | റസ്സൽ, പൊള്ളാർഡ്, വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് സ്ക്വാഡ് – ന്യൂസ് 18

ഐസിസി ലോകകപ്പ് 2019 | റസ്സൽ, പൊള്ളാർഡ്, വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് സ്ക്വാഡ് – ന്യൂസ് 18
ICC World Cup 2019 | Russell In, No Pollard in West Indies Squad

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ടീമിൽ. (AFP)

വെസ്റ്റിൻഡീസ് ലോകകപ്പ് ടീമിൽ ആന്ദ്രെ റസ്സലും ക്രിസ് ഗെയ്ലും ചേർന്നു.

എന്നാൽ, ഓൾ റൗണ്ടർ കീറോൺ പൊള്ളാഡ് ടീമിലുണ്ടായിരുന്നില്ല. ജിയോൺ ഹോൾഡർ ടീമിന്റെ ക്യാപ്റ്റനാണെന്നും, നിക്കോളാസ് പൂർനൻ, ഷാനൺ ഗബ്രിയേൽ, കെമർ റോച്ച് തുടങ്ങിയവരുടെ പേരുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് അണ്ടർ -19 വിഭാഗത്തിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻ ഷിംറോൺ ഹെറ്റ്മീർ ഉൾപ്പെടെ മൂന്നു വർഷം മുൻപ് ലോകകപ്പ് ടൂർണമെന്റിൽ ഒമ്പതു കളിക്കാരെ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തും. ബംഗ്ലാദേശിൽ.

കഴിഞ്ഞ രണ്ടു വർഷങ്ങളായി സ്ഥിരമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെടാത്ത പല കളിക്കാരെയും പരിഗണിക്കാൻ അനുവദിച്ച പുതിയ സെലക്ഷൻ പോളിസി സമീപനത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള വൈദഗ്ധ്യം ഞങ്ങൾക്ക് നൽകിയിരുന്നു, “സെലക്ഷൻ പാനൽ ഇടക്കാല ചെയർമാൻ പറഞ്ഞു. റോബർട്ട് ഹെയ്ൻസ്.

#MenInMaroon സ്ക്വാഡിന്റെ കാത്തിരിപ്പ് അവസാനിച്ചു! ഇംഗ്ലണ്ടും വെയിൽസും .. ഇവിടെ വന്നു 🌴 💪🏽🔥 #വെഅല്ലിന് #ഇത്സൊഉര്ഗമെ # ച്വ്ച്൧൯ pic.twitter.com/Wy9KHx9OZA

– വിൻഡീസ് ക്രിക്കറ്റ് (@ വിൻഡ്സ്ക്രൈക്ക്) ഏപ്രിൽ 24, 2019

“15 ടീമിൽ സ്ഥിരതാമസമാക്കാൻ ഞങ്ങൾക്ക് ധാരാളം ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. അതിൽ ചില തുടർച്ചകൾ ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തേണ്ടിവരും, എന്നാൽ ഞങ്ങൾ കളിക്കാരെ ശക്തമായ സ്ക്വാഡ് തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ടീം ബാലൻസ്, നിലവിലുള്ള രൂപവും വ്യവസ്ഥകളും. ”

ടൂർണമെന്റ് റെഗുലേഷനുകൾക്ക് അനുസൃതമായാണ് ഇന്നത്തെ കാലാവധി തിയതിക്ക് മുമ്പ് ഞങ്ങളുടെ ടീം അംഗങ്ങൾ സമർപ്പിച്ചത്. ത്രിമൂർത്തി പരമ്പരയ്ക്കുവേണ്ടിയുള്ള എല്ലാ കളിക്കാരും അവസാനമായി 15 അംഗ സമിതിയിൽ അംഗമായതിനാൽ, ത്രിരാഷ്ട്ര പരമ്പരയ്ക്ക് ശേഷം അടുത്ത മാസം അവസാനം അന്തിമ അന്തിമ അന്തിമ തീരുമാനമെടുക്കാൻ കഴിയുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഗെയ്ൽ വെസ്റ്റിൻഡീസിനെതിരായ അഞ്ചാം ലോകകപ്പിലെ ജേതാക്കളായപ്പോൾ, ബ്രയാൻ ലാറയെ മറികടക്കാൻ 253 റൺസ് വേണം. ഏകദിന മത്സരങ്ങളിൽ കരീബിയൻ ടീമിന് മികച്ച ബാറ്റ്സ്മാനായി മാറും. സ്വയംപ്രചോദിതമായ, “യൂണിവ്സ് ബോസ്” എന്റർപ്രൈസ് സ്ട്രോക്ക് പ്ലേ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് ഏതെങ്കിലും കളിയുടെ മുഖഛായ മാറ്റാൻ കഴിയുന്ന ബാറ്റിംഗ് ലൈനപ്പിലെ ഒരു തലക്കെട്ടാണ്.

“ഒരു കളിക്കാരനെന്ന നിലയിൽ ഒരു ബാറ്റ്സ്മാനെന്ന നിലയിൽ ഒരു ബാറ്റ്സ്മാൻ നയിക്കണമെങ്കിൽ ബാറ്റിങ്ങിനെ നയിക്കണം, അതിലെ മികച്ച കളിക്കാരനും കളി-കളി മാറ്റുന്ന ഇന്നിംഗ്സിനും കളിക്കാനുള്ള കഴിവ് നമ്മിൽ ഒരു അനുഗ്രഹമാണ്. വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് മത്സരത്തിനുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച സ്കോററാകാനുള്ള പ്രചോദനം ഏകദിനങ്ങളിൽ താൻ ആവേശഭരിതനാകുമെന്നാണ് ഞാൻ കരുതുന്നതെന്നും ഹെയ്ൻസ് പറഞ്ഞു.

“ഇംഗ്ലണ്ടിലും വെയിൽസിലും കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു വർഷങ്ങളായി ഏകദിനങ്ങളിൽ പിച്ചുകളുടെ അവസ്ഥ നോക്കിയാൽ, വലിയ സംഖ്യകൾ ആ ദിവസത്തിന്റെ ക്രമമായിരിക്കും, അതിനാൽ ബോർഡിൽ വലിയ തുകകൾ സ്ഥാപിക്കാനാകുന്ന ഒരു ലൈനപ്പ് ഞങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു. അടുത്തിടെ നടന്ന മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് കണ്ടതുപോലെ അവരെ പിന്തുടരു.

“ക്യാപ്റ്റനെ പോലെയുള്ള താരങ്ങളായ ജാസൺ ഹോൾഡർ, ആന്ദ്രെ റസ്സൽ എന്നിവ മധ്യനിരയിലെ താഴ്ന്ന പ്രകടനത്തിൽ നമ്മൾ ബാറ്റിംഗിൽ നല്ല ആഴം ഉള്ളവരാണെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു. ക്രിക്കറ്റിന്റെ ബ്രാൻഡിനെ കളിക്കാൻ ഞങ്ങളെ അനുവദിക്കും. ലോകകപ്പ് നേടി. ”

റോച്ച് തന്റെ മൂന്നാമത്തെ ലോകകപ്പ് കളിക്കാരനും ഗബ്രിയേലും ഒന്നാമതെത്തിക്കഴിഞ്ഞു. ആക്രമണത്തിനു നേതൃത്വം നൽകുന്ന ഏകദിന ഫോമിലെയ്ക്ക് ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയ വെസ്റ്റിൻഡീസിൽ അടുത്തിടപഴകാൻ അവർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

കെമർ, ഷാനൻ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള പേസ് ആക്രമണത്തെ കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ ഉത്സുകരാണ്. പാർക്കിന് നമ്മളോട് എന്തെങ്കിലും ബൗളിംഗ് കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് വിശ്വാസമുണ്ട്. ഏത് സാഹചര്യത്തിലും പ്രതിപക്ഷത്തിന് ഒരു വെല്ലുവിളി ഉയർത്താൻ കഴിയുമെന്നും ഹെയ്ൻസ് പറഞ്ഞു.

ഇത് ഒരു നീണ്ട ടൂർണമെന്റായിരിക്കും. ബൌളിംഗ് ആക്രമണത്തിന് ലോകകപ്പ് നേടാൻ ശക്തമായ പുഷ്പം വേണം. ബൌളിംഗ് ആക്രമണത്തിന് അനുയോജ്യമാണ്.

വിരലും തോളും പരിക്കേറ്റതിനെത്തുടർന്ന് ഓഫ് സ്പിന്നർ സുനിൽ നാരായണും ഉയർന്നു വരുന്ന ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ അൽജരി ജോസഫും പരിഗണിച്ചില്ലെന്ന് ഹെയ്ൻസ് പറഞ്ഞു.

വെസ്റ് ഇൻഡീസ് ടീം: ജേസൺ ഹോൾഡർ (സി), ആന്ദ്രെ റസ്സൽ, ആഷ്ലി നഴ്സ്, കാർലോസ് ബ്രാത്ത്വെയ്റ്റ്, ക്രിസ് ഗെയ്ൽ, ഡാരൺ ബ്രാവോ, ഇവിൻ ലെവിസ്, ഫാബിയൻ അലൻ, കെമാർ റോച്ച്, നിക്കോളാസ് പുവാൻ, ഓഷൻ തോമസ്, ഷായ് ഹോപ്പ്, ഷാനൺ ഗബ്രിയേൽ, ഷെൽഡൺ കോട്രൽ, ഷിംറോൺ ഹെറ്റ്മീർ

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 24, 2019, 11:14 PM ന്യൂഡൽഹി