എക്സ്ബോക്സ് ഗെയിം പാസ്സ് 3 വിലയുള്ള 6 മാസങ്ങൾ നൽകുന്നു – Comicbook.com

എക്സ്ബോക്സ് ഗെയിം പാസ്സ് 3 വിലയുള്ള 6 മാസങ്ങൾ നൽകുന്നു – Comicbook.com
എൻഡ് ഗെയിം 350 മില്യൺ ഡോളർ വരെ തുറക്കുന്നു, റെക്കോർഡ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ബോക്സ് ഓഫീസ് $ 400 മില്യൺ വീക്കെൻഡ്

എക്സ്ബോക്സ് ഗെയിം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ Xbox ഗെയിം സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകൾ പുതുക്കാനോ വിപുലീകരിക്കാനോ ആവശ്യമുള്ള ഒരു ഓഫർ പ്രയോജനപ്പെടുത്താം, ഇത് മൂന്ന് മാസത്തെ സേവനത്തിന് ആറുമാസത്തെ സേവനം നൽകുന്നു. ഈ എക്സ്ചേഞ്ച് നിങ്ങൾ ഒരു എക്സ്വാച്ച് ഗെയിം പാസിന്റെ മുഴുവൻ വർഷം ആവശ്യമില്ലെങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ മൂന്നുമാസത്തോളം അതിൽ തന്നെ ആസ്വദിക്കുമ്പോഴും മറ്റാരെങ്കിലും അതേ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ പരീക്ഷിക്കാൻ അനുവദിക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ ഈ സ്മാർട്ട്വാണിത്.

കരാർ ഇപ്പോൾ ആമസോൺ ലൈവ് ഒരു മാസം മാത്രം ലഭ്യമാണ്, അതിനാൽ നിങ്ങൾ അടിസ്ഥാനപരമായി ഒരു വാങ്ങൽ മൂന്നു മാസം അംഗത്വത്തിന് ഒരു കരാർ നേടുകയും വാങ്ങുക സമയം ലഭിച്ചു. ആമസോണിന്റെ ഓഫർ മൂന്നു മാസത്തെ അംഗത്വത്തിനും ബാധകമാണ്, അതിനാൽ നിങ്ങൾ ഒരു വർഷത്തെ മുഴുവൻ വർഷത്തേക്കുള്ള പ്ലാനിങ്ങിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പാണെങ്കിൽ, ഒരു വർഷത്തെ ഉൽപ്പന്നം ഏകദേശം $ 120 എന്ന വിലയ്ക്ക് വാങ്ങുന്നതാണ് നല്ലത്. മൂന്നുമാസമെങ്കിലും 30 ഡോളർ മാത്രമാണ്. എന്നാൽ ആറ് മാസത്തെ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ വിലയുടെ പകുതിയാണ്.

ആമസോണിന്റെ ഡീൽ ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പേജിന്റെ “സ്പെഷ്യൽ ഓഫറുകളും പ്രോത്സാഹനവും” ഭാഗമാണ്. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് “ഒരു 3 മാസം ഗെയിം പാസ അംഗത്വം വാങ്ങാം, അധികമായി ഒന്നും ലഭിക്കില്ല” എന്ന് പറയുന്നു. എന്നാൽ ആറുമാസത്തെ കോഡിലേക്കോ ഒരു വർഷത്തേക്കോ നല്ലതെങ്കിലോ ആ സന്ദേശം മാറുമ്പോൾ ആ സന്ദേശം അപ്രത്യക്ഷമാകും.

എങ്കിലും കരാറിനു് ബാധകമായ ചില നിബന്ധനകൾ ഉണ്ട്. ഇത് പരിമിത സമയ ഓഫറാണ്, പക്ഷെ ജൂൺ 30 വരെ ഇത് തൽസമയമാണ്, ആദ്യമായി നിങ്ങൾ വീണ്ടും സബ്സ്ക്രൈബ് അല്ലെങ്കിൽ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യാൻ തയ്യാറാകുന്നതുവരെ Xbox ഗെയിം പാസ് നേടാൻ തിരക്കുകൂട്ടരുത്. പ്രമോഷൻ വിശദാംശങ്ങൾ അനുസരിച്ച് ഉപഭോക്താവിന് ഒരു “ടോക്കൺ” മാത്രമേ ഉള്ളൂ.

തീർച്ചയായും, മൈക്രോസോഫ്റ്റ് പൂർണമായും പുതിയ പുതിയ Xbox ഗെയിം ഗ്യാരന്റി ഫീഡ് റിലീസ് തയാറാകുന്നതു വരെ കാത്തിരിക്കാനുള്ള ഓപ്ഷൻ എപ്പോഴും അവിടെ. ഒരു മാസത്തിനുള്ളിൽ $ 14.99 വിലയ്ക്കായി എക്സ്ബോക്സ് ലൈവ് ഗോൾഡ്, എക്സ്കോർ ഗെയിം പാസുകളെയും ഒരുമിച്ച് പണമടച്ചുള്ള ഒരു സബ്സ്ക്രിപ്ഷനായി ഇത് വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ഇത് ഇപ്പോൾ Xbox ഇൻസൈഡറുകൾ വഴി പ്രിവ്യൂ ചെയ്യുന്നു, ഈ വർഷം അവസാനത്തോടെ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

കുറിപ്പ്: ഇത് ഒരു സ്പോൺസേർഡ് പോസ്റ്റ് അല്ല, മറിച്ച് മുകളിൽ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ആകർഷണീയമായ ഉത്പന്നങ്ങളിൽ ഒന്ന് വാങ്ങുകയാണെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ റീട്ടെയിലറിൽ നിന്ന് ഒരു ചെറിയ കമ്മീഷൻ നേടാം. നിങ്ങളുടെ പിന്തുണയ്ക്ക് നന്ദി.

—–

0 അഭിപ്രായങ്ങൾ

നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ComicBook.com എന്ന ഔദ്യോഗിക പോഡ്കാസ്റ്റ് ആയ ComicBook Nation ലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ? ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്ത് താഴോട്ട് ചെന്ന് അത് പരിശോധിക്കുക.

ഈ പുതിയ എപ്പിസോഡിൽ നമ്മൾ ‘ അവ’എൻജേർസുകളിൽ പങ്കെടുക്കുന്നു: എൻഡ് ഗെയിം ! ഈ സിനിമയിൽ നിന്ന് പുറത്തുവന്നതിനു ശേഷം നിങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുന്ന സ്പൈ ഓവർ പൂരിപ്പിച്ച ചർച്ചയാണ് ഇത്. ഇപ്പോൾ തന്നെ സബ്സ്ക്രൈബുചെയ്യുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക, ഒരു എപ്പിസോഡും നഷ്ടപ്പെടുത്തരുത്!