ഗവൺമെന്റ് ഇടപെടില്ലെങ്കിൽ കൂടുതൽ പേർ ആത്മഹത്യ ചെയ്യും: ജെറ്റ് എയർവെയ്സ് പ്രതിസന്ധി – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ഗവൺമെന്റ് ഇടപെടില്ലെങ്കിൽ കൂടുതൽ പേർ ആത്മഹത്യ ചെയ്യും: ജെറ്റ് എയർവെയ്സ് പ്രതിസന്ധി – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ജെറ്റ് എയർവെയ്സിന്റെ സീനിയർ ടെക്നീഷ്യൻ വയറുവേദനയുണ്ടായതിനെത്തുടർന്ന് ജീവനൊടുക്കി. ഒരു കെട്ടിടത്തിൽ നിന്നും ചാടി ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ചതിനാണ് വിമാനക്കമ്പനിക്കുള്ളത്.

Valiani also said that the employees of Jet were completely clueless of their fate.(Photo: Reuters)

ജെറ്റിലെ ജീവനക്കാർ തങ്ങളുടെ വിധി തികച്ചും ക്ലെയിമിലാണ് എന്ന് വാലിയണി പറഞ്ഞു.

ജെറ്റ് എയർവെയ്സ് ജീവനക്കാരനായ ശൈലേഷ് കുമാർ സിംഗ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തതായി ദേശീയ അവാർട്ടേഴ്സ് ഗിൽഡിന്റെ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് അസിം വാലിയിക്ക അറിയിച്ചു. ജെറ്റ് എയർവെയ്സ് പ്രതിസന്ധിയിൽ സർക്കാർ ഇടപെടുന്നില്ലെങ്കിൽ അദ്ദേഹം കൂടുതൽ നഷ്ടപ്പെടാൻ സാധ്യതയില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

കിംഗ്ഫിഷർ എയർലൈൻസ് പ്രതിസന്ധി വീണ്ടും ആവർത്തിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല.ജെയർ ഏവിയേഷൻ 22,000 ജോലിക്കാരെ സഹായിക്കാൻ സർക്കാരിന് ഒന്നും ചെയ്യാത്തതിൽ നിരാശയുണ്ട്. ജയ് എയർവേസിന്റെ ജോലിക്കാരൻ കൂടിയായ അദ്ദേഹത്തിന്റെ (ശൈലേഷ് സിംഗ്) മകനാണ് ക്യാൻസർ രോഗത്തിൽ നിന്ന് കഷ്ടപ്പെട്ട് മരിച്ചത്. പക്ഷേ, അയാൾക്ക് പണമില്ലായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇത് പോകാനുള്ള വഴിയല്ല, “വാലിയിക്ക പറഞ്ഞു. ANI.

ജെറ്റ് എയർവെയ്സിലെ ഒരു മുതിർന്ന ടെക്നീഷ്യൻ ശൈലേഷ് കുമാർ സിംഗ് വയറുവേദനയുണ്ടായതിനെത്തുടർന്ന് ജീവനൊടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. ജീവനക്കാർ ഇയാളെ തൂങ്ങിമരിച്ചു.

ജെറ്റിലെ ജോലിക്കാർ തങ്ങളുടെ വിധിയിൽ തികച്ചും ക്ലെയിമല്ലെന്ന് വാലിയാനിയും കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഓരോ പാസിലും പ്രതീക്ഷകൾ നഷ്ടപ്പെട്ടതിനാൽ എല്ലാ രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടികളും വിമാനക്കമ്പനികളിലെ പ്രതിസന്ധി പരിഹരിക്കുന്നതിനായി ഒരുമിച്ച് മുന്നോട്ടുവരണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

സുബ്രഹ്മണ്യൻ സ്വാമി ചില സുപ്രധാന വിഷയങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ജെറ്റ് എയർവെയ്സ് ആർക്കാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് എന്ന് അറിയാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. പഴയ പ്രൊമോട്ടർമാർ രാജിവച്ചിട്ടുണ്ട്.

“22,000 ജീവനക്കാരുടെ ഉപജീവനമാർഗ്ഗം തടസ്സപ്പെടുന്നില്ല, ഞങ്ങൾ ധനമന്ത്രിയെ കണ്ടുമുട്ടി, എല്ലാ രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടികളും ഒന്നിച്ച് ഒന്നിച്ചുചേർക്കാനും ഞങ്ങളുടെ പ്രശ്നത്തിന് ഒരു പരിഹാരം കണ്ടെത്താനും ഞാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു”.

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക