എല്ലാ ഭാവി എഎംജി മോഡലുകളും എ.ഡബ്ല്യു.ഡി – ബിഎംഡബ്ലിയു എം-യുടെ അനിവാര്യമായ ഭാവി ആയിരിക്കുമോ? – BMWBLOG

എല്ലാ ഭാവി എഎംജി മോഡലുകളും എ.ഡബ്ല്യു.ഡി – ബിഎംഡബ്ലിയു എം-യുടെ അനിവാര്യമായ ഭാവി ആയിരിക്കുമോ? – BMWBLOG

ബി.എം.ഡബ്ല്യു എം മാറുന്നുവെന്നത് രഹസ്യമല്ല. ബിഎംഡബ്ലിയു എം മോഡൽ എം മോഡൽ എം.

ബി.എം.ഡബ്ല്യു എം മാറുന്നുവെന്നത് രഹസ്യമല്ല. ബി.എം.ഡബ്ല്യു എം. എം. എം അതിനു മുൻപത്തെ എല്ലാ മോഡലുകൾക്കും മുൻപിൽ ബി.എം.ഡബ്ല്യു എം ലോഞ്ച് ചെയ്തു. എന്നിരുന്നാലും, ഉടൻ തന്നെ X5 M- ന്റെ മൂന്നാം തലമുറ ജനസാമാന്യത്തിനു സാക്ഷ്യം വഹിക്കുകയായിരുന്നു. പിന്നീട് എഫ് 90 ബിഎംഡബ്ല്യു M5 സംഭവിച്ചു. ഇത് എക്വുവൽ എം കാറുകളിലേക്ക് ആദ്യമായി എത്തി. അടുത്ത തലമുറ ജെ. ബി എം ഡബ്ല്യു എം 3 എല്ലാ വീൽ ഡ്രൈവുകളും ഉണ്ടെന്ന് നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കി. നമുക്ക് അറിയാവുന്നതിന് മുമ്പ് എം ഡിവിഷൻ ഓൾവീൽ ഡ്രൈവായി മാറ്റുമോ? തീർച്ചയായും ഇത് സാധ്യമാണ്, ഞങ്ങൾ സംസാരിക്കുമ്പോൾ എ എം ജിയുമായി ഇത് സംഭവിക്കുന്നു.

ഓട്ടോകാർഡുമായി അടുത്തിടെ സംസാരിച്ചിരുന്ന എഎംജി ബോസി, മെഴ്സിഡസ്-ബെൻസിൻറെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം നാല് ട്രാക്ക് ചെയ്ത ചക്രങ്ങളാക്കി മാറ്റും. “ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഞങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകിയിട്ടുണ്ട്, ഏറെയും നാലു-വീൽ ഡ്രൈവ് വേണം.”

BMW M5 Competition test drive122 830x553

“ഒരു എഎംജി ഇ-ക്ലാസ് റിയർ-വീൽ ഡ്രൈവ്, ഫോർ-വീൽ ഡ്രൈവ് എന്നിവ ഒരു ഓപ്ഷൻ ആയിരുന്നപ്പോൾ 90% ത്തിൽ നാലു വീൽ ഡ്രൈവ് തിരഞ്ഞെടുത്തു. പുതിയ E63 ഡിഫ്റ്റ് റൈറ്റ് ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങൾക്ക് യഥാർത്ഥ റിയർ-വീൽ ഡ്രൈവ് കാറായിരിക്കും, പക്ഷേ നാലു-വീൽ ഡ്രൈവ് ലഭ്യമാണ്. ”

എഎംജിയിൽ നിന്നുള്ള എല്ലാ വീൽ ഡ്രൈവ് പ്രകടനങ്ങളും പുതിയവയല്ല. ബ്രാൻഡിന്റെ സ്പോർട്സ് കാറുകൾ അധിക ഗ്രാഫിക്ക് ഡ്രൈവ്ട്രെയിനുകളിലേക്ക് മാറുന്നത് പുതിയതായിരിക്കും. എഎംജി ജിടി പോലും സ്വിച്ച് നിർമ്മിച്ച്, ഉപഭോക്താവിന്റെ ആവശ്യകതയ്ക്ക് നന്ദി പറയുന്നു. Moers ന്റെ കണക്കുകൾ പ്രകാരം, എല്ലാ വിപണികളിലും ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് എഎംജി ജിടി മത്സരികളെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു, കാരണം അവർ എല്ലാ വീൽ ഡ്രൈവുകളും ഓഫർ ചെയ്യുന്നില്ല. ബിഎംഡബ്ലിയു 8 സീരീസ് ഇപ്പോൾ ആ മത്സരാർത്ഥികളിൽ ഒന്നാണ്.

BMW M5 Competition test drive33 830x553

എഎംജി സ്വിച്ച് ഉണ്ടാക്കുന്നതോടെ ബി.എം.ഡബ്ല്യു എം അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്ന് ചിന്തിക്കുന്നില്ല. ഒരു ഓൾ-വീൽ ഡ്രൈവ് എഎംജി ജിടിക്ക് വേണ്ടി എഎംജി ചോദിക്കുന്ന ഭൂരിഭാഗം ഉപഭോക്താക്കളും മ്യൂണിക്കിൽ നിന്നുള്ളതാണ്.

ബിഎംഡബ്ല്യു എം ആരാധകരുടെ ബ്രാൻഡ് പാരമ്പര്യമായിരിക്കാം ഇത്. ഫ്രാൻസിന്റെ പിൻഭാഗം അതിന്റെ പിൻ ചക്രങ്ങളെ പ്രത്യേകമായി പിൻവലിച്ച് എം ഡിവിഷന്റെ കല്ല് വെച്ചിരിക്കുന്നു. എന്നാൽ എഎംജിക്ക് റിയർ വീൽ ഡ്രൈവിൽ കൂടുതൽ വേരോടുകൂടിയുണ്ടാകും. ബിഎംഡബ്ല്യു എം പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന ചക്രങ്ങളെക്കുറിച്ചല്ല, അത് മികച്ച പ്രകടനത്തെക്കുറിച്ചാണ്. എഎംജി എല്ലായ്പ്പോഴും ടയർ പുകയും ദേഷ്യക്കാരുടേയും അനുഭവമായിരുന്നു. എഎംജി സ്വിച്ച് ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചാൽ, അത് ബി.എം.ഡബ്ല്യു എം ഭാവിയിൽ അർത്ഥമാക്കുന്നത്.

[ഉറവിടം:

ഓട്ടോകാർ

]