സുസുക്കി ഹയാബുസ ഉടമ പോപ്കോൺ ബൈക്ക് എക്സസ് ഉപയോഗപ്പെടുത്തി – വീഡിയോ – RushLan

സുസുക്കി ഹയാബുസ ഉടമ പോപ്കോൺ ബൈക്ക് എക്സസ് ഉപയോഗപ്പെടുത്തി – വീഡിയോ – RushLan

ഇത് ഏറ്റവും ചെലവേറിയ പോപ്കോണിന് മെഷീൻ നിർമ്മിക്കാൻ കഴിഞ്ഞേക്കും. ഈ സുസുക്കി ഹയാബുസയുടെ ഉടമസ്ഥൻ ഒരു സൂപ്പർബൈക ബൈക്കിന്റെ എക്സോസ്റ്റിൽ ധാന്യം എങ്ങനെ പോക്കും എന്ന് കാണിച്ചുതരുന്നു.

സിനിമ കാണുന്ന സമയത്ത് ചില പോപ്കോൺ കഴിക്കാൻ പ്രേരകമായ ഈ സുസുക്കി ഹയാബുസയുടെ ഉടമസ്ഥന്റെ ആവേശം ഇളക്കി. അവൻ തന്റെ ഗാരേജിൽ ചെന്നു ചുവന്ന നിറമുള്ള ഹയാബാസയെ ഉണർത്തുകയും ചില ധാന്യം കെർണലുകളെ ക്ഷീണിപ്പിക്കുമ്പോഴും ചില പോംകോണുകൾ പിടിക്കാൻ കാത്തിരിക്കുന്ന ആൺകുട്ടികൾ നോക്കി നിൽക്കുന്നു.

ഇത് ഹയാബുബ ബൈക്കിന്റെ സ്റ്റോക്ക് എക്സ്ചേസ്റ്റ് അല്ല, പകരം അക്രപ്രൊവിക്യിൽ നിന്നുള്ള ഒരു മാർക്കറ്റ് യൂണിറ്റ് ആണ്. താപനില വളരെ കുറവായതിനാൽ ആരംഭം ഒന്നും സംഭവിക്കുന്നില്ല. താപനില ഉയരുമ്പോൾ, പൊടി നിറഞ്ഞ ധാന്യം ക്ഷീണം മൂലം നിലത്തു വീഴുന്നു. വേഗത കൂടിയ തുടക്കം, തുടർന്ന് പോംകോണിന്റെ മഴ തുടരുന്നു. താപനില വർദ്ധിക്കുന്നതിനനുസരിച്ച്, ഹയാബുസ മറ്റൊന്നിനെക്കാളും കൂടുതൽ ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നു. യൂട്യൂബിൽ വീഡിയോ ടേബിൾ ടൂർബോ എക്സ്പ്രീം

ഈ പോപ്പ്കോണുകൾ കഴിക്കാറുണ്ടെന്നത് ശുപാർശ ചെയ്യപ്പെടുന്നില്ല, പ്രത്യേകിച്ച് കുട്ടികൾ. ശുചിത്വ കാരണങ്ങളാൽ. പോങ്ങാപ്പിനെ കൂടുതൽ പരമ്പരാഗതവും ശുചിത്വപരവുമായ രീതിയിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ നിർദ്ദേശിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

മുകളിലുള്ള വീഡിയോയിലെ സുസുക്കി ഹയാബുസ, ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പല്ല. ഇന്ത്യയിൽ 1,440cc, ഇൻലൈൻ, 4 സിലിണ്ടർ, 9,500 ആർപിഎമ്മിൽ 197 ബി.എച്ച്.പി.എൽ പവർ, 7,200 ആർപിഎമ്മിൽ 155 എൻഎം ടോർക്ക് എന്നിവ 6 സ്പീഡ് ട്രാൻസ്മിഷനിലാണ്.

1999 ൽ ആരംഭിച്ച ഈ ട്രാക്ക് സ്പോർട്സ് ബൈക്കിനെ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വേഗതയേറിയ ഉൽപ്പാദനം എന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ചത് 312 കിലോമീറ്ററാണ്. റിയർ ഉപയോഗിച്ച് 260 മിനുട്ട് ഡിസ്കിനുള്ള മുൻ, റിയർ ടോക്കോകോ കാലിപ്പറുകളിൽ 310 മിനുട്ട് ഡിസ്കുകളുള്ള ബ്രെബോ മുൻ കാലിപ്പറുകൾ ലഭിക്കും. 43mm KYB വിപരീത ഫ്രണ്ട് ഫോർക്ക് വഴിയും ലിങ്ക് ടൈപ്പ് റിയർ സസ്പെൻഷൻ വഴിയും തൂക്കമുണ്ട്. ഹയാബുസ 266 കിലോഗ്രാം ഭാരവും 21 ലിറ്റർ ഇന്ധന ടാങ്കും കായികമായി നൽകുന്നു.

13,974 ലക്ഷമാണ് ഹയാബുസയുടെ വില. മെറ്റാലിക്ക് ഊർട്ട് ഗ്രേ, ഗ്ലാസ് സ്പാർക്ക് ബ്ലാക്ക് എന്നിവയുടെ നിറങ്ങളിൽ ഇത് ലഭ്യമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. എങ്കിലും ഏറ്റവും ശക്തവും വേഗതയേറിയതുമായ മോട്ടോർ സൈക്കിൾ എന്ന സ്ഥാനത്ത് ടൈറ്റിൽ നിലനിർത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും, അത് ഇപ്പോഴും മികച്ച ഡ്രാഗ് മോട്ടോർസൈഡുകളിൽ ഇന്നും നിലകൊള്ളുന്നു. ബൈക്ക് നിലവിലുള്ള ജനറൽ ഹയാബുസയും അതതു അവസാന ആണ് നിർത്തും അതിന്റെ നിലവിലെ രൂപത്തിൽ ഒരിക്കൽ ബ്സ്൬ മാനദണ്ഡങ്ങൾ ഏപ്രിൽ 1 2020 ന് പ്രാവർത്തികമാക്കിയാൽ.