ഫേസ്ബുക്ക് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഒരു പുതിയ ഡിസൈൻ ലഭിക്കുന്നു. മെസഞ്ചർ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ആപ്ലിക്കേഷൻ – Xda ഡവലപ്പർമാർക്ക് ലഭിക്കും

ഫേസ്ബുക്ക് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഒരു പുതിയ ഡിസൈൻ ലഭിക്കുന്നു. മെസഞ്ചർ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ആപ്ലിക്കേഷൻ – Xda ഡവലപ്പർമാർക്ക് ലഭിക്കും

ഇഷ്ടപ്പെട്ട രീതിയിൽ ഫേസ്ബുക്ക് ആപ്സ് ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായേക്കില്ല, എന്നാൽ അവർ ദിവസവും ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു. കമ്പനിയുടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ കഴിഞ്ഞകാലങ്ങളിൽ മോശമായി ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്തതും വീർത്തിരിക്കുന്നതും വിമർശിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. നന്ദി, ഫെയ്സ് മെസഞ്ചർ അടുത്തിടെ ഒരു വലിയ അപ്ഡേറ്റ് ലഭിക്കുകയും കമ്പനി ഇനിയും നടക്കില്ല.

Facebook ന്റെ വാർഷിക F8 ഡെവലപ്പർ കോൺഫറൻസിൽ, ഫേസ്ബുക്ക് ആപ്ലിക്കേഷൻ, മെസഞ്ചർ, വാട്സ് ആപ്പ് , ഇൻസ്റ്റഗ്രാം, AR / VR അനുഭവങ്ങൾക്കായി അനേകം അപ്ഡേറ്റുകൾ കമ്പനി പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്.

Facebook

ഫേസ്ബുക്ക് ആപ്ലിക്കേഷൻ “FB5” എന്ന് അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു പുതിയ ഡിസൈൻ ലഭിക്കുമെന്ന് അവർ അവകാശപ്പെടുന്നു. “ഇത് ലളിതവും വേഗതയും കൂടുതൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നവയുമാണ്, കൂടാതെ നിങ്ങളുടെ സമുദായത്തെ കേന്ദ്രത്തിൽ ഇടുന്നു.” പുതിയ ഡിസൈൻ നിങ്ങൾ തിരയുന്ന. ഗ്രൂപ്പുകൾ ഈ പുതിയ രൂപകൽപ്പനയിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കും. ഒരു ഫീഡിൽ നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഗ്രൂപ്പുകളിലും പ്രവർത്തനം ദൃശ്യമാക്കുന്ന ഒരു പുനർരൂപകൽപ്പനചെയ്ത ഗ്രൂപ്പുകളുടെ ടാബ് ഉണ്ടാകും. അവർ കൂടുതൽ ഗ്രൂപ്പുകൾക്ക് പുതിയ സവിശേഷതകൾ തുറക്കും.

ഒരു ഡേറ്റിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിലേക്ക് മാറിത്താമസിക്കുന്ന ഒന്നാണ് Facebook. കമ്പനി കൂടുതൽ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് ഫേസ്ബുക്ക് ഡേറ്റിംഗ് തുറക്കുന്നു, അവർ രഹസ്യ ക്രാഷ് ചേർക്കുന്നത്, ടിന്ഡറിന് സമാനമായ ഒരു സവിശേഷതയാണ്. നിങ്ങളുടെ വിപുലീകൃത സുഹൃത്തുക്കളുടെ ചങ്ങാതിമാരിൽ നിന്ന് 9 പേരെ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. നിങ്ങളുടെ “ക്രഷ്” തിരഞ്ഞെടുത്താൽ, നിങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ഒരു പൊസിഷനെ അറിയിക്കും. ഒരു പൊരുത്തക്കേട് ഇല്ലെങ്കിൽ ആരും ഒന്നും അറിയിക്കില്ല.

അവസാനമായി, ഒരു പുതിയ സവിശേഷത നിങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റിയിൽ നിന്ന് ആളുകളെ നേരിടാൻ എളുപ്പമാക്കുന്നു. കോണ്ടിനെന്റൽ ഇനങ്ങൾ കോണ്ടിനെന്റൽ യുഎസ്യിൽ എവിടെയും കൊണ്ടുപോകാൻ കഴിയും, ജനങ്ങൾക്ക് ഫെയ്സ്ബുക്കിൽ നേരിട്ട് പണമടയ്ക്കാനാകും. അടുത്ത ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ഈ സവിശേഷതകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും.

മെസഞ്ചർ

ഇപ്പോൾ ആ മെസഞ്ചർ പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, കെട്ടിടനിർമ്മാണം പുനർനിർമിക്കുന്നതിനുള്ള അടുത്ത നടപടി ഫെയ്സ്ബുക്ക് പറയുന്നു. വേഗതയാർന്ന, ഇ-എഞ്ചിനീയറായ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഈ വർഷം പുറത്തിറക്കും.

മെസഞ്ചറിൽ ഒരുമിച്ച് വീഡിയോകൾ കാണുന്നതിനുള്ള ഫേസ്ബുക്ക് ഒരു ഫീച്ചർ പരീക്ഷിക്കുകയാണ്. ഇത് ഫേസ്ബുക്ക് ആപ്ലിക്കേഷനിൽ നിന്നുള്ള വീഡിയോകളിൽ മാത്രമേ പ്രവർത്തിക്കൂ, ചാറ്റിംഗ് ചെയ്യുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ വീഡിയോ കോൾ ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് മറ്റുള്ളവരെ ക്ഷണിക്കാനാകും.

മെസഞ്ചറിന് നിലവിൽ messenger.com ൽ ഒരു വെബ് വേർഷൻ ഉണ്ട്, എന്നാൽ വിൻഡോസ് ഒരു വിൻഡോസ് ആപ്ലിക്കേഷൻ പുറത്തിറക്കും. ഡെസ്ക്ടോപ്പ് അപ്ലിക്കേഷനിൽ മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷനിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഈ വർഷം ഇത് ലഭ്യമാകും.

ആപ്പ്

WhatsApp- ന്റെ ഒരു പ്രഖ്യാപനം ബിസിനസ്സുകളുമായി ആളുകളെ ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിനെ കുറിച്ച്. ഒരു ബിസിനസ് ഇടപഴകുമ്പോൾ ആപ്പ് ഒരു ആപ്ലിക്കേഷനിൽ ഒരു ബിസിനസ് കാറ്റലോഗ് ലഭിക്കുന്നത്. ഒരു സംഭാഷണത്തിനുള്ളിൽ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ കാണാൻ ഇത് ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

ആപ്ലിക്കേഷനിൽ നേരിട്ട് വാങ്ങാൻ കഴിവുള്ളവർക്ക് ഉടൻ തന്നെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ലഭിക്കും. നിങ്ങൾ Instagram കുറിപ്പുകളിൽ നിന്ന് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ടാപ്പുചെയ്ത് അപ്ലിക്കേഷൻ വിടാതെ തന്നെ വാങ്ങുക. ഒരു ചെറിയ സംഘം സ്രഷ്ടാക്കളുമായി ഇത് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ചെയ്യുന്നു. സ്റ്റോറിയ്ക്കായി സംഭാവനകൾ നൽകുന്ന സ്റ്റാമ്പറോടു കൂടി ഫണ്ടറൈസറുകൾ എത്തുന്നു. അവസാനമായി, ക്യാമറ മെച്ചപ്പെട്ടു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്, പുതിയ Create Mode ഫോട്ടോയോ വീഡിയോകളോ ഇല്ലാതെ പോസ്റ്റുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നു.

AR / VR

ഫേസ്ബുക്ക് AR ഉം VR യും വലിയവയാണ്, അതുപോലെ സ്വാഭാവികമായും, അതിനെ കുറിച്ചും ഏതാനും പ്രഖ്യാപനങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. പോർട്ടലുകളുടെ സ്മാർട്ട് ഡിസ്പ്ലേകൾ ഈ വീഴ്ചയുടെ യൂറോപ്പിലേക്ക് വരുന്നു, അവർ ആപ്പ് പിന്തുണ സ്വീകരിക്കും. ഇവന്റ് വിവരം, സ്മാർട്ട് ഹൗസ് കൺട്രോൾ, ഫേസ്ബുക്ക് ലൈവ്, ആമസോൺ പ്രൈം എന്നിവ പോലെയുള്ള കൂടുതൽ സവിശേഷതകൾ പോർട്ടലിൽ ലഭിക്കും. പോർട്ടലായി സ്ക്രീന് സേവറിലുള്ള Instagram ചിത്രങ്ങള് കാണിക്കാന് കഴിയും.

അവസാനമായി, ഒക്കുലസിന്റെ പുതിയ ഹെഡ്സെറ്റ്, ക്വസ്റ്റ്, റിഫ്റ്റ് എസ് എന്നിവ ഇപ്പോൾ മുൻകൂർ ഓർഡറിന് ലഭ്യമാണ് . മേയ് 21 ന് അവർ കപ്പൽ ആരംഭിക്കും. ക്വസ്റ്റ് ഒരു ഹെഡ്സെറ്റ് ആണ്, അത് ഒരു ടെതർഡ് പിസി ആവശ്യമില്ല.


ഉറവിടം: ഫേസ്ബുക്ക്

നിങ്ങളുടെ ഇൻബോക്സിലേക്ക് ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ പോസ്റ്റുകൾ ആവശ്യമുണ്ടോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പിലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.