മോർട്ടൽ കൊമ്പാറ്റ് 11 ഖരക്റ്റർ ഗൈഡ്: സ്കോർപ്പിയൻ – ഗീക്ക്

മോർട്ടൽ കൊമ്പാറ്റ് 11 ഖരക്റ്റർ ഗൈഡ്: സ്കോർപ്പിയൻ – ഗീക്ക്

‘മോർട്ടൽ കൊമ്പാറ്റ് 11’ ഖരക്റ്റർ ഗൈഡ്: സ്കോർപ്പിയൻ

ഈ സൈറ്റിലെ ലിങ്കുകളിൽ നിന്നുള്ള അനുബന്ധ സൈറ്റുകൾ ഈ സൈറ്റ് നേടാം.

ഉപയോഗ നിബന്ധനകൾ

.

11 പ്രധാന മോർട്ടൽ കോംബാറ്റ് ഗെയിമുകൾ ഉണ്ട്. നിങ്ങള്ക്ക് ഇത് വിശ്വസിക്കാന് കഴിയുമോ? ഏറെക്കാലം മുമ്പുണ്ടായിരുന്ന 90 കളിൽ. അന്നുമുതൽ, വർണശബളമായ നിൻജകളും ജാലവിദ്യക്കാരും സ്പെഷ്യൽ സേന ഏജന്റുമാരും തന്ത്രപരമായ ആയോധന കലകളിൽ ടൂർണമെന്റുകളിൽ ഓരോരുത്തരും തട്ടിയെടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചുവെന്നത് ഒരു പോരായ്മ കളിയായി മാറിയിരിക്കുന്നു.

എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ ദശകത്തിൽ മോർട്ടാൾ കോംബാറ്റ് വെറും ഒരു അക്രമാസക്തമായ പോരാട്ടം എന്ന ഗെയിമിൽ നിന്നും വളരെ നന്നായി തിരിച്ചറിയപ്പെടാൻ കഴിയുന്ന ഒരു അക്രമാസക്തമായ പോരാട്ടവുമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ മോർട്ടൽ കോംബാറ്റ് 11 റീബൂട്ട് ട്രയോളജി ഹോം ഉപയോഗിച്ച് കഥാപ്രസംഗം മുഴുവൻ ചരിത്രത്തിലുടനീളം നീങ്ങുന്നു. പ്രതീകങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടാനുസൃതം രൂപപ്പെടുത്താൻ പുതിയ രീതികളും, വ്യത്യസ്ത കഴിവുകളും ഗിയറുകളും ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്ന മെക്കാനിക്സ് കൂടുതൽ വൈവിധ്യവും ആഴവും സൃഷ്ടിക്കാൻ പുതിയ രീതികൾ നൽകുന്നു.

നിങ്ങളുടെ പോരാട്ടത്തിന് ഒരു സോളിഡ് റോസ്റ്റർ ഇല്ലെങ്കിൽ ചെലവേറിയ cutscenes ഉം അനുബന്ധവും (വാദപൂർവ്വം ചൂഷകർക്ക്) സൈഡ് ഉള്ളടക്കം ഒന്നുമില്ല. ഭാഗ്യവശാൽ, മോർക്കൽ Kombat 11 നിങ്ങളുടെ bloodlust ചലിപ്പിക്കുന്നതിനായി കോംബാറ്റിൻസ്റ്റുകൾ വിഭിന്ന cast. നമ്മൾ ഓരോന്നും പരിശോധിക്കുകയാണ്. ഇന്നത്തെ പോരാളിയാകുന്നു: സ്കോർപിയൻ.

അവർ ആരാണ്?

നിങ്ങൾക്ക് മോർക്കൽ Kombat ന്റെ “പ്രധാന” പ്രതീകം ആർക്കാണ് വാദിക്കാൻ കഴിയുക, പക്ഷേ സ്കോർപ്പിയോ എന്നത് വസ്തുതയാണ് ഏറ്റവും പ്രചാരത്തിലുള്ള സ്വഭാവം, ഫ്രാഞ്ചൈസിന്റെ മുഖമാണ്. അത് കാണുന്നത് എളുപ്പമാണ്. നരകാഗ്നിയിലെ ഒരു ഉഗ്രൻ നിൻജ തണുത്ത വിരലാണ്. ഡിസി കഥാപാത്രങ്ങളുമായി അദ്ദേഹം മത്സരിച്ചെങ്കിലും, മാവേവയുടെ വിരുദ്ധ വോൾവെറൈൻ ആയിരിക്കാം. വോൾവെയിൻ പോലെ, സ്കോർപ്പിയോൺ പഴയ പരിഷ്കാരങ്ങളായ പഴയ ഹാൻസോ ഹാസാഷിയുടെ രണ്ടാംജീവിതമായിരുന്നു, തന്റെ മുൻകാല കോപത്തിന്റെ (അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ മോർട്ടൽ കൊമ്പത്ത് 11-ന്റെ ഇരട്ടപ്പേരിലാണ്) നേരിട്ടത്, അദ്ദേഹം നഷ്ടപ്പെട്ട ഷിറായ് റ്യു കുടുംബത്തെ പുനർനിർമ്മിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു.

Kombat ക്രോനോളജി

യഥാർത്ഥ മോർട്ടാർ കോംബാട്ടിലെ സ്കോർപ്പിയോൺ സബ്-സീറോയും ഒരേ നിൻജയുടെ രണ്ട് വ്യത്യസ്ത നിറങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നതിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ നേട്ടമുണ്ടാക്കിയെന്ന് തെളിഞ്ഞു. ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ ചിഹ്നമായ “ഇവിടെ വരുക!” കോ-ക്രിയേറ്റർ എഡ് ബൂണിന്റേതാണ് കുന്തം. കൌതുകകരമെന്നു പറയട്ടെ, സ്കോർപ്പിയോൻ സ്വന്തമായി ഒരു സ്പിൻ-ഓഫ് ഗെയിം ഇതുവരെ ലഭിച്ചിട്ടില്ല. എന്നാൽ അവൻ, കോർ കളികൾ എല്ലാ പ്രത്യക്ഷനായി എൻ.ബി.എ. ജാം തുടങ്ങിയ ചില മിഡ് ആർക്കേഡ് എറിഞ്ഞ ഉണ്ടാക്കി, അനീതി കയറി മോശമെന്ന് ആദ്യ Mortal Kombat കഥാപാത്രം ആയിരുന്നു അത്. പ്രായപൂർത്തിയായവർ ഒരു പുതിയ മോർട്ടൽ കോംബാറ്റ് വേണ്ടി ഓരോ വെളിപ്പെടുത്തൽ ഇപ്പോൾ സ്കോർപ്പിയൻ നോക്കി ഇപ്പോൾ കളിക്കുന്നത് എങ്ങനെ കാണിച്ചു തുടങ്ങുന്നത്.

കെൽസ്റ്റ് Kustomizations

മഞ്ഞ നിറം ഒരു അഴുക്കുചാലിൽ ഒരു ഹിമക്കട്ടയുടെ നിറം പോലെയാണ്. എന്നാൽ എർമാക് ചുവന്ന നിൻജ ആക്ടിവിറ്റി എടുത്തു. അതുകൊണ്ട് എന്റെ സ്കോർപ്പിയോയിൽ ഓറഞ്ച് വസ്ത്രങ്ങൾ, കുന്തം, വാളുകൾ എന്നിവയും കൂടുതൽ സ്പഷ്ടമായ അഗ്നിവസ്തു വിശദാംശങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ഞാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന മിക്ക നീക്കങ്ങളും സ്കോർപ്പിയോണിയിൽ ചിലപ്പോൾ തീപിടിക്കുന്നുണ്ട്. ഫയർബാൾസ്, കത്തുന്ന ഡാഷുകൾ, ഹെൽ teleports, മെച്ചപ്പെട്ട സ്പിന്നിംഗ് കുന്തം എന്നിവയാണ് എന്റെ എതിരാളിയെ വെട്ടാൻ എന്നെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നത്.

മൂടുപടം എത്രത്തോളം?

ഒരു കത്തുന്ന കരിങ്കൽ തലയോട്ടി പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ തന്റെ മാസ്കിൽ നിന്ന് സ്കോർപയോൺ അഴിച്ചുവെച്ച് മോർട്ടൺ കൊമ്പാറ്റ് മരണത്തിൽ ഏറ്റവും ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്നതാണ്. അത് ഒരുപക്ഷേ തലവന്മാരില്ലായിരിക്കാം, ഒരു പക്ഷേ, നരകശൈലിയെ തടഞ്ഞുനിർത്താനായി ടീമിന് മുന്നിലെത്തുന്നു. നിന്റെ ശരീരം മധ്യഭാഗത്തെ തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുന്നു. അവൻ നിന്റെ തലമുടി വെട്ടിക്കളഞ്ഞു, അതിനെ അരക്കിട്ടു നിന്റെ വായിൽ ഒരു കുന്തം പറിച്ചു. രണ്ട് കൂട്ടക്കൊലകൾ അടിസ്ഥാനപരമായി ബന്ധമില്ലാത്തതാണെന്ന് ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

മോർട്ടോൾ Kombat 11 പ്ലേസ്റ്റേഷൻ ഇപ്പോൾ ലഭ്യമാണ് 4, Xbox, ഒരു പിസി, ഒപ്പം Nintendo സ്വിച്ച്. കൂടുതൽ കൂടുതൽ, കളി ഞങ്ങളുടെ മൂടുപടം ripping ഇംപ്രഷനുകൾ വായിച്ചു , സർക്കാർ കൂടെ മോർട്ടോൾ Kombat ചരിത്രം കുറിച്ച് കൂടുതൽ പഠിക്കുക, വളരെ കുറഞ്ഞ അക്രമാസക്തമായ യുദ്ധം ഗെയിം സൂപ്പർ സ്മാഷ് ബ്രോംസ് അൾട്ടിമേറ്റ് ഞങ്ങളുടെ പ്രതീക ഗൈഡ് പരിശോധിക്കുക.