സ്പേസ്, സ്വകാര്യത എന്നിവയ്ക്കായുള്ള മെസഞ്ചറിൽ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പ്രധാന മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുന്നു – TechRada

സ്പേസ്, സ്വകാര്യത എന്നിവയ്ക്കായുള്ള മെസഞ്ചറിൽ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പ്രധാന മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുന്നു – TechRada

Facebook Messenger

ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ഫേസ്ബുക്ക്

ഫേസ്ബുക്കിൽ അതിന്റെ ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ വലിയ മാറ്റങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു > ഈ ആഴ്ച അതിനെ വാർഷിക F8 കീനോട്ടായും, അതിൽ പ്രധാനമായും ഫേസ്ബുക്ക് മെസഞ്ചർ ആപ്സും വാട്സ് ആപ്പും. ആപ്പ് വർദ്ധിപ്പിക്കുമ്പോഴും ഫേസ്ബുക്ക് മെസഞ്ചർ മാറ്റാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.

കഴിഞ്ഞ രണ്ട് വർഷത്തിനുള്ളിൽ ശക്തമായ തിരിച്ചടി നേരിട്ടതോടെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് സ്വകാര്യ വിവരങ്ങളുടെ മേൽനോട്ടം വഹിക്കുന്നതിലൂടെ സ്വകാര്യത സ്വകാര്യമായി മുന്നോട്ട് പോകുന്നു. ഈ വർഷത്തെ F8 ലെ പല അറിയിപ്പുകളും ഈ പുഷ്്ക്ക് പ്രാധാന്യം നൽകി.

മെസഞ്ചറിന്, ആശയവിനിമയങ്ങൾക്ക് സ്ഥിരമായി അവസാനം-ലേക്കുള്ള-അവസാന എൻക്രിപ്ഷൻ രൂപത്തിലാണ്, ടെക്സ്റ്റ് മാത്രമല്ല പങ്കുവച്ച ലൊക്കേഷനുകൾ മാത്രമല്ല, വീഡിയോ ആശയവിനിമയങ്ങളും അതിലേറെയും. ജനകീയ പ്ലാറ്റ്ഫോമിന് ദീർഘകാലമായി കാത്തിരുന്ന ഒരു സവിശേഷതയാണ് ഇത്. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഹാക്കർമാർ, ഗവൺമെന്റുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ഫെയ്സ്ബുക്ക് എന്നിവപോലുള്ള ഉപയോക്താക്കളുമായി ആശയവിനിമയം നടത്താൻ സാധിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തുന്നു.