നോക്കിയ 9 PureView ഇപ്പോൾ സുരക്ഷാ സുരക്ഷാ അപ്ഡേറ്റ് ഒരു പുതിയ പൈ ബിൽഡ് ലഭിക്കുന്നു 2019 ഇപ്പോൾ – നോക്കിയ poweredus

നോക്കിയ 9 PureView ഇപ്പോൾ സുരക്ഷാ സുരക്ഷാ അപ്ഡേറ്റ് ഒരു പുതിയ പൈ ബിൽഡ് ലഭിക്കുന്നു 2019 ഇപ്പോൾ – നോക്കിയ poweredus
നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ നിലവിൽ ഒരു പുതിയ ആൻഡ്രോയിഡ് പെയ്ൽ ഏപ്രിൽ സുരക്ഷാ അപ്ഡേറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിച്ചു. പുതിയ Android P ബിൽഡ് V4.22D ആണ്. മറ്റ് നോക്കിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്ക് ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക എല്ലാ സോഫ്റ്റ്വെയർ അപ്ഡേറ്റ് വാർത്തകൾക്കും.

ഞങ്ങളുടെ വായനക്കാരിൽനിന്ന് ലഭിച്ച നുറുങ്ങുകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഏപ്രിൽ സുരക്ഷ അപ്ഡേറ്റ് ഇപ്പോൾ ലഭ്യമാകുന്ന Nokia 9 PureView- യുടെ മാർക്കറ്റിന്റെ ഒരു ലിസ്റ്റ് ഞങ്ങൾ കോപ്പി ചെയ്യും. അതിനാൽ, അഭിപ്രായങ്ങൾ വിഭാഗത്തിൽ നിങ്ങൾ അപ്ഡേറ്റ് ലഭിച്ചാൽ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.

നോക്കിയ 9 PureView അപ്ഡേറ്റ് സൈസ്:

നോക്കിയ 9 PureView നായുള്ള അപ്ഡേറ്റ് 72.1 എംബി വലിപ്പം. ഈ അപ്ഡേറ്റ് ഡൌൺലോഡുചെയ്യാൻ നിങ്ങളോട് ആവശ്യപ്പെടും, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ക്രമീകരണങ്ങളിലേക്ക് പോയി സിസ്റ്റം അപ്ഡേറ്റുകൾ തിരഞ്ഞ് പരിശോധിച്ച് അപ്ഡേറ്റിനായി പരിശോധിച്ചുകൊണ്ട് പരിശോധിക്കാൻ കഴിയും.

Nokia 9 PureView Pie ​​+ ഏപ്രില് സെക്യൂരിറ്റി അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്ഞ്ച്ലോഗ്:

മെച്ചപ്പെടുത്തൽ സിസ്റ്റം സ്ഥിരത, യുഐ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളും ഏപ്രിഡ് Android സെക്യൂരിറ്റി അപ്ഡേറ്റും സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്നു. നിരവധി സുരക്ഷാ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഏപ്രിൽ Android സെക്യൂരിറ്റി അപ്ഡേറ്റ് പരിഹരിക്കുന്നു. ഈ വിഷയങ്ങളിൽ ഏറ്റവും ഗുരുതരമായത് മീഡിയാ ചട്ടക്കൂടിനുള്ളിൽ ഒരു വിദൂര ആക്രമണകാരിയെ നിയന്ത്രിക്കുന്ന ഒരു നിർണായക സുരക്ഷാ വഞ്ചനയാണ്, അത് പ്രത്യേക അവകാശപ്പെട്ട സന്ദർഭത്തിന്റെ പരിധിക്കുപുറമേ നിശ്ചയദാർഢ്യമുള്ള കോഡ് എക്സിക്യൂട്ട് ചെയ്യുക.

ഏപ്രിൽ സുരക്ഷയുടെ പൂർണ്ണമായ വിശദാംശങ്ങൾ വായിക്കുക.

നോക്കിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്കായി പ്രതിമാസ സുരക്ഷാ അപ്ഡേറ്റുകൾ പുറത്തിറക്കുന്നതിനുള്ള & തികച്ചും അനുയോജ്യമാണ് HMD. ചന്തയിൽ. എല്ലാ നോക്കിയ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഫോണുകളും മിനിമം