'മോർട്ടൽ കൊമ്പാറ്റ് 11' ഖരക്റ്റർ ഗൈഡ്: ലിയു കാങ് – ഗീക്ക്

'മോർട്ടൽ കൊമ്പാറ്റ് 11' ഖരക്റ്റർ ഗൈഡ്: ലിയു കാങ് – ഗീക്ക്

‘മോർട്ടൽ കൊമ്പാറ്റ് 11’ ഖരക്റ്റർ ഗൈഡർ: ലിയു കാങ്

ഈ സൈറ്റിലെ ലിങ്കുകളിൽ നിന്നുള്ള അനുബന്ധ സൈറ്റുകൾ ഈ സൈറ്റ് നേടാം.

ഉപയോഗ നിബന്ധനകൾ

.

11 പ്രധാന മോർട്ടൽ കോംബാറ്റ് ഗെയിമുകൾ ഉണ്ട്. നിങ്ങള്ക്ക് ഇത് വിശ്വസിക്കാന് കഴിയുമോ? ഏറെക്കാലം മുമ്പുണ്ടായിരുന്ന 90 കളിൽ. അന്നുമുതൽ, വർണശബളമായ നിൻജകളും ജാലവിദ്യക്കാരും സ്പെഷ്യൽ സേന ഏജന്റുമാരും തന്ത്രപരമായ ആയോധന കലകളിൽ ടൂർണമെന്റുകളിൽ ഓരോരുത്തരും തട്ടിയെടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചുവെന്നത് ഒരു പോരായ്മ കളിയായി മാറിയിരിക്കുന്നു.

എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ ദശകത്തിൽ മോർട്ടാൾ കോംബാറ്റ് വെറും ഒരു അക്രമാസക്തമായ പോരാട്ടം എന്ന ഗെയിമിൽ നിന്നും വളരെ നന്നായി തിരിച്ചറിയപ്പെടാൻ കഴിയുന്ന ഒരു അക്രമാസക്തമായ പോരാട്ടവുമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ മോർട്ടൽ കോംബാറ്റ് 11 റീബൂട്ട് ട്രയോളജി ഹോം ഉപയോഗിച്ച് കഥാപ്രസംഗം മുഴുവൻ ചരിത്രത്തിലുടനീളം നീങ്ങുന്നു. പ്രതീകങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടാനുസൃതം രൂപപ്പെടുത്താൻ പുതിയ രീതികളും, വ്യത്യസ്ത കഴിവുകളും ഗിയറുകളും ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്ന മെക്കാനിക്സ് കൂടുതൽ വൈവിധ്യവും ആഴവും സൃഷ്ടിക്കാൻ പുതിയ രീതികൾ നൽകുന്നു.

നിങ്ങളുടെ പോരാട്ടത്തിന് ഒരു സോളിഡ് റോസ്റ്റർ ഇല്ലെങ്കിൽ ചെലവേറിയ cutscenes ഉം അനുബന്ധവും (വാദപൂർവ്വം ചൂഷകർക്ക്) സൈഡ് ഉള്ളടക്കം ഒന്നുമില്ല. ഭാഗ്യവശാൽ, മോർക്കൽ Kombat 11 നിങ്ങളുടെ bloodlust ചലിപ്പിക്കുന്നതിനായി കോംബാറ്റിൻസ്റ്റുകൾ വിഭിന്ന cast. നമ്മൾ ഓരോന്നും പരിശോധിക്കുകയാണ്. ഇന്നത്തെ പോരാളികൾ: ലിയു കാങ്.

അവർ ആരാണ്?

മ്യുറിയൽ കോംബാറ്റ് പരമ്പരാഗത നായക കഥാപാത്രത്തിന് ലിയുകാംഗ് ഒരുപക്ഷേ അടുത്ത ബന്ധമുള്ള ആളാണ്. എൺപതാം ക്ലാസിക് ഏഷ്യൻ മാർഷൽ ആർട്ട് ഫിലിമുകളിൽ നിന്നും നേരിട്ട് വലിച്ചുകീറുള്ള കുങ്-ഫൂ എന്ന കഥാപാത്രമാണ് മോർട്ടൽ കോംബാറ്റ് ടൂർണമെന്റ്. എന്നാൽ മോർക്കൽ കോംബാറ്റ് ആയതിനാൽ, സ്വർണ്ണത്തിന് ഒന്നും ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല, പിന്നീട് ഗെയിമുകൾ ( മോർട്ടൽ കൊമ്പത്ത് 11 ഉൾപ്പെടെ) ലിയുകാംഗ് തികച്ചും ഹൃദയപൂർവമുള്ള യുവാക്കളിൽ നിന്ന് നീരസത്തോടെയുള്ള തിന്മയായ സോമ്പിയിലേക്ക് മാറുന്നു.

Kombat ക്രോനോളജി

മോർക്കൽ കോംബാറ്റ് കളിയിൽ ലിയു കങ് നായകൻ. അവൻ ആ ടൂർണമെന്റിലെ കാനോനിക്കൽ വിജയി. 90 കളിലെ റിയൂ, കെൻ സ്ട്രീറ്റ് ഫൈറ്ററിലെ മറ്റ് ആയോധന കലാകാരന്മാർക്കുപയോഗിക്കുന്ന കളിക്കാരെ നേരിടാൻ അദ്ദേഹം പരിചിതമായ ഒരു തുടക്കത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഈ നിഴൽ നിറമുള്ള നിൻജകളെ എതിർക്കുന്നു. ഷാലിൻ സന്യാസിമാർ: ലിയുകുംങും കൂട്ടുകാരി കുങ് ലാവയും ഒറിജിനൽ ഗെയിമിൽ മോർട്ടാർ കോംബാറ്റ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു.

കെൽസ്റ്റ് Kustomizations

മോർക്കൽ കോംബാറ്റ് 11-ൽ ലു കാംഗ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മാനവികത തിരിച്ചുപിടിക്കാൻ എനിക്ക് ഇഷ്ടമാണ്. കൈയ്യിൽ ചങ്ങലകളാൽ ചങ്ങലകളുള്ള ചുവന്ന തൊട്ട് ജാക്കറ്റ് കൊടുക്കുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രധാന പ്രസ്ഥാനത്തിൽ ഇപ്പോഴും ഫയർബോൾ, ഉയർന്ന സൈക്കിൾ ചവിട്ടികളുണ്ട്. നമ്മൾ ശല്യപ്പെടുത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. എന്നാൽ ഈ സാങ്കേതികവിദ്യകൾ വിപുലമായ നഞ്ചുക്ക് പമ്മൽജിങ്, എല്ലാ നീക്കങ്ങളും വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് ഡ്രഗൺ തീ, ഒരു ട്രാഗർ സ്റ്റാൻസ് മാറ്റം എന്നിവ ചുരുങ്ങിയത് ടെലികോപോർട്ട് നടപടികൾ ചുരുക്കത്തിൽ ലഭിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

മൂടുപടം എത്രത്തോളം?

കുൻ-ഫൂക് ക്ലാസിക്കുകളായ ലിയുകാംഗ് മുതൽ കൂടുതൽ രക്തച്ചൊരിച്ചിലുണ്ടെന്ന് മോർട്ടൽ കോംബാറ്റ് ഡവലപ്പർമാർ വ്യക്തമായി മനസ്സിലാക്കുന്നു. അയാൾ തീക്കുണ്ടാക്കിയ ഒരു മഹാസർപ്പത്തെ വിളിച്ചുവരുത്തുക എന്നതുപോലുള്ള അദ്ഭുതകരമായ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാൻ കഴിയും. നിങ്ങളുടെ നെഞ്ചിൽ നിന്ന് ഒരു ഇഞ്ച് അകലെ നിന്ന് നിങ്ങളുടെ ശരീരം കഷണങ്ങളാക്കി വെറും വെറും പൊട്ടിക്കാൻ കഴിയും. ബ്രൂസ് ലീ അഭിമാനിക്കും.

മോർട്ടോൾ Kombat 11 പ്ലേസ്റ്റേഷൻ ഇപ്പോൾ ലഭ്യമാണ് 4, Xbox, ഒരു പിസി, ഒപ്പം Nintendo സ്വിച്ച്. കൂടുതൽ കൂടുതൽ, കളി ഞങ്ങളുടെ മൂടുപടം ripping ഇംപ്രഷനുകൾ വായിച്ചു , സർക്കാർ കൂടെ മോർട്ടോൾ Kombat ചരിത്രം കുറിച്ച് കൂടുതൽ പഠിക്കുക, വളരെ കുറഞ്ഞ അക്രമാസക്തമായ യുദ്ധം ഗെയിം സൂപ്പർ സ്മാഷ് ബ്രോംസ് അൾട്ടിമേറ്റ് ഞങ്ങളുടെ പ്രതീക ഗൈഡ് പരിശോധിക്കുക.