23 വഴികൾ ബോർഡർലാൻഡ്സ് 3 ഫോർഡർ ഫോർ ബോർഡർലാൻസ് ഫോർമുല – ഗെയിംസ് റഡാർ

23 വഴികൾ ബോർഡർലാൻഡ്സ് 3 ഫോർഡർ ഫോർ ബോർഡർലാൻസ് ഫോർമുല – ഗെയിംസ് റഡാർ

ബോർഡർ 3 ഒരു ട്രേഡ്മാർക്ക് കാർട്ടൂണിഷ് ഔട്ട്ലൈൻസ്, നാവ്-ഇൻ-ചെകിക് ഡയലോഗ്, ഒപ്പം സാമാന്യബോധത്തിന് തികച്ചും അവഗണിക്കുന്നത് ബോർഡർ 2 മുതൽ കൂടാതെ ബോർഡർമാർ: പ്രീ-സീക്വെൽ . ഞാൻ മൂന്നു മണിക്കൂർ കൈയ്യിലുണ്ടായിരുന്നു, ഗിയർബോക്സിലെ അവരുടെ ഗോൾഡൻ ലൂതർ ഷൂട്ടർ ഫ്രാഞ്ചൈസിൻറെ അടുത്ത ഇൻസ്റ്റാൾമെന്റും, മൈക്രോട്രൊട്രാനറുകളിലേക്ക് നിങ്ങളുടെ കഴിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിൽ നിന്നും, ബോർഡർലാൻഡ്സ് 3 വ്യത്യസ്തമായി എന്താണ് ചെയ്യുന്നതെന്നത് വ്യത്യസ്തമായി ചെയ്യുന്നത്. ട്രാക്ക്. അപ്പോൾ എന്തിനാണ് നിങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുന്നു? പാണ്ഡോറയിലേക്കുള്ള അടുത്ത യാത്രയിൽ (അതിനും ശേഷവും) എത്ര ആശ്ചര്യം കാത്തിരിക്കുന്നു എന്നറിയാൻ ചുവടെ നോക്കുക.

1. മിക്ക തോക്കുകളും തമ്മിൽ വെടിവയ്ക്കുന്ന രീതികൾ ഉണ്ട്

2. Loot instancing എന്നത് ഒരു ഓപ്ഷണൽ സവിശേഷതയാണ്

3. ആക്ഷൻ സ്കിൽസ് ഓഗ്മെന്റുകളുമായി ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാനാകും

മുമ്പത്തെ ബോർഡർ ഗെയിംസിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി ബോർഡർലാൻഡിലെ 3 ലെ ആക്ഷൻ സ്കിൽസ് കൂട്ടിച്ചേർക്കപ്പെടും, ശക്തമായ, കൂടുതൽ വിനാശകരമായ ആക്രമണങ്ങൾ. അമാസയുടെ ഫസസാം ആക്ഷൻ സ്കിൽ (അതായത്, ആറ് ഭീമൻ നീല ആയുധങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് നിലത്തു പന്തലിച്ചോ) നിങ്ങൾ അൺലോക്കുചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ബ്ലിറ്റ് ടൈഗർ ഓഗ്മെന്റൽ വാങ്ങാൻ നിങ്ങളുടെ പോയിന്റുകൾ ഉപയോഗിക്കാം. മറ്റ് ആഘാതം ഒരു ആക്ഷൻ നൈപുണ്യം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ കൂടുതൽ നാശനഷ്ടങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നു, ശത്രുക്കൾ ആക്രമണത്തോട് എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കുന്നുവെന്നോ, അല്ലെങ്കിൽ പുനരുൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്ന ആരോഗ്യം പോലുള്ള സഹായകരമായ സഹായങ്ങൾ നൽകും. ഉചിതമായി, ഹു?

4. ഇപ്പോൾ കവർ ഇനിയാവില്ല

​​5.

ഫ്രാഞ്ചൈസിയിലെ മറ്റ് ഗെയിമുകൾ, അപ്രത്യക്ഷമായി നിലത്തു നിർമ്മിച്ച ബാരൽ, എല്ലാം ചുറ്റുക. ഇപ്പോൾ അവരെ നേരിട്ട് ശത്രുക്കൾക്ക് പഞ്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഒരു നല്ല ലക്ഷ്യത്തോടെയുള്ള മെലി സ്ട്രൈക്ക് ആ ബാരൽ പറക്കുന്നതിന് അയച്ചു, അവരെ നിങ്ങളുടെ ശത്രുക്കളുടെ മുഖത്തേക്ക് നേരിട്ട് കാർട്ടൂൺ ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കും. നിങ്ങളുടെ മൂലധനം ഒരു മൂലകവടിക്ക് അടുപ്പിക്കാൻ കഴിയാത്തത്രയും അല്ലെങ്കിൽ ബുള്ളറ്റുകളുടെ പുറത്തായിരിക്കുമ്പോഴും നിങ്ങൾക്ക് ചില ശ്വസനസ്ഥലം നൽകാൻ ചില പുരോഗമന നാശനങ്ങളെ കിക്ക്സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യേണ്ടതാണ്.

< h2 id = "6-റേഡിയേഷൻ-കേണൽ-മാറ്റിമറിക്കുന്ന-സ്ലാഗ്-ക്ഷതം"> 6. റേഡിയേഷൻ കേടുപാടുകൾ സ്ലാഗ് നാശത്തെ പ്രതികൂലമായി ബാധിക്കുന്നു

ബൈ, ബൈക്ക്, വിരളമായ ധൂമ്രവസ്ത്രധാരണം എനിക്ക് ശരിക്കും തൂക്കമുള്ളതായിരുന്നില്ല: റേഡിയേഷൻ കേടുപാടുകൾ ഒർഗെയ്-മഞ്ഞ ബാരൽ അവ്യക്തമായ കുമിളകൾ കെടുത്തിക്കളയുന്നു, ഒരു ശത്രു വിഭജിക്കപ്പെടുമ്പോൾ, അടുത്തുള്ള ശത്രുക്കളുടെ നാശത്തിൽ കടന്നുകയറാൻ കഴിയും, ഇത് ഒരു മാരകമായ ചങ്ങല ശൃംഖലയുടെ പ്രതികരണമായി മാറുന്നു.

7. യുദ്ധത്തിൽ പ്രധാനവും പശ്ചാത്തലമുള്ളതുമായ ദേശീയ പാർട്ടികൾ നിങ്ങളെ വീണ്ടും ജീവിപ്പിക്കുന്നു

ഗെയിം കളിയിൽ നിങ്ങൾ ലിലിത് പോലുള്ള പ്രധാന എൻപിസികൾക്കൊപ്പം പോരാടും, ചെറുപ്പക്കാരും, ഈ സമയം അവർ കൂടുതൽ ഉപയോഗപ്രദമായിരിക്കും. നിങ്ങൾ ഇറങ്ങിവന്ന് രണ്ടാമത്തെ കാറ്റ് ലഭിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ, എൻപിസികൾ സ്വയം ഗെയിമുകൾ മുമ്പത്തെ ഗെയിമുകൾ പോലെ നിങ്ങൾക്ക് പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കും – ഈ ഉപകാരപ്രദമായ ചെറിയ ഫീച്ചർ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് അവക്ക് പര്യാപ്തമാണെന്ന കാര്യം ഉറപ്പാക്കുക.

8. വോൾട്ട് ഹണ്ടേഴ്സ് കൂടുതൽ കസ്റ്റമൈസേഷൻ ഉണ്ട്

9. മികച്ച വേഗത്തിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് ഗ്യാരൻ സ്കോറുകൾ ഉണ്ട്

ഏതെങ്കിലും സ്ക്വയറിൻറെ മുകളിൽ ഇടത് കോണിൽ ഇനം സ്കോറുകൾ കണ്ടെത്താം നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്ന തോക്കുകൾ, ഏത് മികച്ച ആയുധമാണെന്നത് വേഗത്തിൽ കാണിക്കുകയും നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ സമയം പാഴാക്കുന്നത് തടയുകയും ചെയ്യുന്നതാണ്.

10 തയ്യാറാകുക. ഒരു ടോൺ കൂടുതൽ മുതലാളിമാർക്ക് തയ്യാറെടുക്കുക

11. ക്രെസ്റ്റ് വെല്ലുവിളികൾ ക്വസ്റ്റ് ശേഖരങ്ങളെ പോലെയാണ്.

നിങ്ങൾ ചെയ്യുന്ന ചെറിയ മിനിറ്റ് ജോലികൾ, ചിലത് ക്യാപ്റപ്പ്സ് സ്റ്റെയർ-ക്ലൈമ്പിങ് ഗവേഷണം, അല്ലെങ്കിൽ വോൾട്ട് പ്രക്ഷേപണങ്ങളുടെ കുട്ടികളെ നിർത്തുന്നതിൽ നിന്ന് മോക്സ്ക്സിയെ സഹായിക്കുന്നു, ചില ജഡം മാംസഭുക്കുകൾക്ക് (എറിഡിയൻ എഴുത്തുണ്ടാക്കുന്നത് പോലെ). ഡെമോയിൽ ഒരു ദമ്പതികൾ ചെയ്തതിനുശേഷം ഞാൻ അവർ പെട്ടെന്നു തന്നെ പറയാം, നിങ്ങൾക്ക് ശേഖരങ്ങളിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ സമാനമാണ്.

13. സങ്കേതം 3 ഒരു വിന്യാസമാണ്

ബാർഡണ്ട്ലാന്റ് 2 ഒരു പ്രോട്ടോ സ്പെയ്സഷിപ് പോലെയുളള വായനയിലേക്ക് വനഭൂമിയിലേക്ക് ഒഴുകുകയുണ്ടായി, സേവിംഗ് സിറ്റി പൂർണ്ണമായ ഭൌമോപരിതലത്തിലേക്ക് പോയിക്കഴിഞ്ഞു, നിങ്ങൾ ഒരു അടിസ്ഥാനമായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ഫ്ലോട്ടിംഗ് വിന്യാസമാണ്. മാർക്കസ്, മോക്സ്ക്സി, എല്ലി എന്നീ സങ്കേതങ്ങൾ പോലുള്ള സാധാരണ കച്ചവടക്കാരും എൻപിസികളും നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു. ദൗത്യങ്ങൾക്കിടയിൽ നിങ്ങൾ സഞ്ചരിച്ച് വ്യത്യസ്ത ഗ്രഹങ്ങളിലേയ്ക്ക് നിങ്ങളെ കൊണ്ടുപോകും.

14 . നിങ്ങൾ കൊല്ലുന്ന മൃഗങ്ങൾ Hammerlock ന്റെ മതിലിനുമേൽ മൌണ്ട് ചെയ്യപ്പെടുന്നു

< /img>

പാവം സർ സർവേ 3 എന്നത് മോണിക്കബിൾ സർ ഹാംമർലോക്ക് ആണെങ്കിലും, അവന്റെ കാബിൻ അല്പം മാത്രം. ഭാഗ്യവശാൽ നിങ്ങൾ ശൂന്യമായ ഫലകങ്ങൾ നിറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കും, നിങ്ങൾ കൊല്ലുന്ന ഭൂരിഭാഗം തലകൾ നിങ്ങൾ ഒരു സ്ഥലത്ത് റെക്കോർഡുകളായി കാണും, നിങ്ങൾ ചെയ്തിരുന്ന സ്ഥലങ്ങളുടെ റെക്കോർഡ് പോലെ ട്രോഫികളും നിങ്ങൾ ചൊരിഞ്ഞു. കൂടുതൽ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്ന വോൾട്ട് ഹണ്ടർ ഓപ്ഷനുകൾ ബോർഡർലാൻഡ്സ് 3 യഥാർത്ഥത്തിൽ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം പോലെ ലോകം ഉണ്ടാക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു, അതിൽ നിന്നും കൂടുതൽ എവിടെയെങ്കിലും വരുന്നു …

15. നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം ഇഷ്ടാനുസൃത ക്വാർട്ടേഴ്സുണ്ട്

16. സങ്കേതം 3 നഷ്ടപ്പെട്ട തോക്കുകൾ ശേഖരിക്കുന്ന ഒരു ‘നഷ്ടപ്പെട്ട കൊള്ള’ യന്ത്രം ഉണ്ട്.

ഡെസ്റ്റിനിയുടെ പോസ്റ്റ്മാസ്റ്റർ പോലെ, ബോർഡർലാൻഡിൽ 3 സങ്കേതം 3 നിങ്ങളുടെ നഷ്ടപ്പെട്ട കൊള്ളയടിച്ച മെഷീൻ ഉണ്ട്, നിങ്ങളുടെ സാഹസികതകളിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് നഷ്ടപ്പെടാനിടയുള്ള എല്ലാ തോക്കുകളും സംഭരിക്കുന്നതോ മറന്നുപോകുന്നതോ ആണ്. വളരെ ഉപയോഗപ്രദമാണ്.

17. ഡോൺ സെഡ്

ഡോസ് സൈഡ് എവിടെയാണ് അർത്ഥമാക്കിയതെന്ന് എനിക്കറിയില്ല. ശാന്തി ശാലയിൽ അല്ല. പകരം, പാൻട്രിഷ്യാ ടാനീസ് (The Patricia Tannis), അസാധാരണവും അസാധാരണവുമായ പ്രതിഭയാണ്.

18. വാഹനങ്ങൾ മാർഗവും വഴി കൂടുതൽ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതുമാണ്

വോൾട്ട് ഹണ്ടറുകളുടെ ഇഷ്ടാനുസരണത്തിന്റെ പുതിയ നിലയെപ്പോലെ, വാഹനങ്ങൾ നോക്കൂ. നിറവും ആയുധവുമൊക്കെയായി മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന വസ്തുക്കളും അവയുടെ കവറുടേയും മാറ്റി, സൈക്ലോൺ ബൈക്കിൽ (ഒരു ഭീമൻ ചക്രത്താൽ നിർമിക്കുന്ന മോട്ടോർ ബൈക്ക്) നിങ്ങൾക്കൊരു ചക്രവാകത്തെ പോലെയാകാൻ കഴിയും.

19. നിങ്ങൾ ശത്രു വാഹനങ്ങളെ മോഷ്ടിക്കുക, അവരെ എയ്ലിയെ ക്യാച്ച്-എ-റൈഡിലേക്ക് സ്കാൻ ചെയ്യാൻ കഴിയും.

അസൂയ നിറഞ്ഞ നാളുകൾ ശത്രുക്കളായ ‘വാഹനങ്ങൾ, ബോർഡർലാൻഡിലെ 3 പോലെ നിങ്ങൾക്ക് ശത്രു കാറുകളെ മോഷ്ടിക്കാൻ കഴിയും, അവയെ അവരെ ഏലിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകും, ​​അവരെ നിങ്ങൾക്കൊരു ക്യാച്ച്-എ-റൈഡിലേക്ക് സ്കാൻ ചെയ്യാനാകും, അങ്ങനെ നിങ്ങൾക്ക് അവയെ സ്വയം ഉപയോഗിക്കുക. ഡെമോ പ്ലേ ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾക്ക് മോഷ്ടിക്കാൻ കഴിയുന്ന പുതിയൊരു മാലിവാണർ ഹോവർകാർ ഉണ്ടായിരിക്കും. അതിനാൽ വാഹനത്തിൽ മറ്റെവിടെയെങ്കിലും ധാരാളം വാഹനശേഖരങ്ങൾ മറച്ചു വയ്ക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

20. Zane- ൽ രണ്ട് വ്യത്യസ്ത കഴിവുകൾ സജീവമാണ്

സെയ്ൻ അല്ലെങ്കിൽ അമര എന്ന കളിക്കാരൻ എന്നോടൊപ്പം പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനുള്ള അവസരം എനിക്കുണ്ടായിരുന്നു, എന്നാൽ Zane ഒരേ സമയത്ത് രണ്ട് ആക്ഷൻ സ്കിൽസ് ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരേ വോൾട്ട് ഹണ്ടർ ആണ്. ബുള്ളറ്റുകളെ വെടി വയ്ക്കുക, ശത്രുക്കൾക്ക് വ്യത്യാസം വരുത്തൽ എന്നിവയും ഹോളോഗ്രാം സൃഷ്ടിക്കും. കൂടാതെ, ഒരു ബട്ടന്റെ അമർത്തുകയുമൊത്ത് അതിനായി ലൊക്കേഷനുകൾ സ്വാപ്പുചെയ്യാം. അടുത്ത ശത്രുക്കളെ ആക്രമിക്കുന്ന റോബോട്ട് സെന്റീനേയും സെയ്ൻ വിളിച്ചുവരുത്തും. സെന്റിനൽ സജീവമായിരിക്കാനായി നിങ്ങളുടെ ഗ്രനേഡുകൾ ഉപേക്ഷിക്കേണ്ടിവരും, എന്നാൽ പരീക്ഷിച്ചതിന് ശേഷം അത് തീർച്ചയായും വിലമതിക്കും.

21. വെൻഡിംഗ് മെഷീനുകളിൽ നിങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളുടെ ammo തൽക്ഷണം റീഫിൽ ഒരു ബട്ടൺ അമർത്താൻ കഴിയും

ചില സമയങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ ചില സമയങ്ങളിൽ അമർത്തിയാൽ വെൻഡിങ് മെഷീനുകളിൽ പോകാൻ ശേഷമുള്ള സെക്കന്റുകൾ വേണമായിരുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ ഒരു യന്ത്രത്തെ സമീപിക്കാൻ കഴിയും, നിങ്ങളുടെ എല്ലാ മോഷണങ്ങളും ഉടൻ റീഫിൽ ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു ബട്ടൺ അമർത്താം.

22. ട്രാഫിംഗ് ബുള്ളറ്റുകളുള്ള ഒരു ഫിഫ്ത് എലമെന്റ് ഗൺ ഉണ്ട്

ഗിയർ ബോക്സ് അവതരണം അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തു നിന്ന് നേരിട്ട് എടുത്തതുപോലെ തോന്നുമ്പോൾ ഘടകം, ഒരു ടാഗ് ചെയ്ത ശത്രു ട്രാക്കുചെയ്യുന്ന വെടിയുണ്ടകൾ തീകൊളുത്താൻ കഴിയുന്നു. ഈ വെടിയുണ്ടകൾ കോർണറുകൾക്കും മറ്റ് ശത്രുക്കൾക്കും ചുറ്റുമുള്ളവയാണ്, നിങ്ങൾ നേരെ വെടിവെക്കുകയാണെങ്കിൽ – നിങ്ങൾ കൊല്ലാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരാൾ ഉള്ളിടത്തോളം, ഈ തോക്ക് ഒരു വൈവിധ്യമാർന്നതാണ്.

23. ഓഫ്ലൈൻ പ്ലേ, “സൌജന്യ പ്ലേ ജങ്ക്” ഇല്ല

ബോർഡർലാൻഡ് 3 അവതരണത്തിൽ റാൻഡി പിറ്റ്ഫോർഡ് തയ്യാറാക്കിയത്, ഓഫ്ലൈൻ പ്ലേ ഉണ്ടാകും, അതിനാൽ ബോർഡർലാൻഡുകൾ ആസ്വദിക്കാൻ ഇന്റർനെറ്റിൽ ശാശ്വതമായി കണക്റ്റുചെയ്യേണ്ടതില്ല. പ്ലസ് ഒരേ ശ്വാസത്തിൽ പിച്ച്ഫോർഡ് പറഞ്ഞു, കളിക്കാൻ കഴിയാത്ത മൈക്രോപ്രോഗ്രാസസ് ഇല്ല (അതിനാൽ ഞങ്ങൾ സുരക്ഷിതമായി ബോർഡർ ഷിപ്പിംഗ് കോഡ് s ) അല്ലെങ്കിൽ ഏതെങ്കിലും കളിക്കാൻ അനുവദനീയമായ ഘടകങ്ങൾ. ഗിയർ ബോക്സ് പിസി ഗാമർ , എന്നാൽ അവർ മിക്കപ്പോഴും സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കൾക്കായിരിക്കും.

3! സെപ്തംബർ 13 വരെ നിങ്ങൾക്ക് തിരക്കുപിടിച്ച എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ, ഇവിടെയുണ്ട് മികച്ച ഓപ്പൺ ലോകം ഗെയിമുകൾ ഇപ്പോൾ കളിക്കാൻ അല്ലെങ്കിൽ ഗെയിമുകൾ, ടിവി, മൂവികൾ എന്നിവയിൽ ഈ ആഴ്ചയിൽ എന്താണ് നടക്കുന്നതെന്നറിയാൻ ചുവടെ നോക്കുക!