കിച്ചൻ ചാമ്പ്യൻ: എറിക ഫെർണാണ്ടസിന്റെ ആരാധകനായ അർജ്ജുൻ ബിജ്ലാനിയെ നിങ്ങളെ പിളർത്തും; വീഡിയോ കാണുക – PINKVILLA

കിച്ചൻ ചാമ്പ്യൻ: എറിക ഫെർണാണ്ടസിന്റെ ആരാധകനായ അർജ്ജുൻ ബിജ്ലാനിയെ നിങ്ങളെ പിളർത്തും; വീഡിയോ കാണുക – PINKVILLA

എറികയുടെ അമ്മയും കൂടെയുണ്ടായിരുന്നു. എറിക്സയുടെ വീട്ടിലെ പെരുമാറ്റത്തെക്കുറിച്ച് അർജുൻ ചോദിച്ചു. എറിക്ക വീട്ടുസാക്ഷിയായ പ്രെനയെ എങ്ങിനെയാണ് അമ്മയുടെ പ്രകൃതം സംസാരിച്ചത്.

അടുത്തിടെ നടന്ന പ്രദർശനമേളയിൽ കസൗട്ടി സിന്ദാജി കേയിലെ ഷുബവി ചൗസി, എറിക ഫെർണാണ്ടസ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. അടുത്തിടെ പൂർത്തിയായ പാചക റിയാലിറ്റി ഷോ അരവിന്ൻ ബിജലാനി നടത്തി 50 എപ്പിസോഡുകൾ പൂർത്തിയാക്കി. അടുക്കള ചാമ്പ്യൻ ഏറ്റവും പുതിയ എപ്പിസോഡ് ചെറിയ സ്ക്രീനിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട എറിക ഫെർണാണ്ടസും സഹ നടിയുമായ ശുഭാവവിയും കണ്ടു. ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് സമയത്ത് രണ്ടും രസകരമായിരുന്നു. എന്നാൽ, സെറ്റിൽ നിന്ന് ഒരു വീഡിയോ പങ്കിടുന്നതിന് അർജുൻ അടുത്തിടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിനെ സമീപിച്ചു.

എറികയുടെ അമ്മയും കൂടെയുണ്ടായിരുന്നു. എറിക്സയുടെ വീട്ടിലെ പെരുമാറ്റത്തെക്കുറിച്ച് അർജുൻ ചോദിച്ചു. എറിക്ക വീട്ടുസാക്ഷിയായ പ്രെനയെ എങ്ങിനെയാണ് അമ്മയുടെ പ്രകൃതം സംസാരിച്ചത്. എറിക ഒരുപാട് പാൻക്ലറ്റുകൾ വന്ന് ജനങ്ങളെ പേടിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ശീലമാണ് എന്ന് അവൾ വെളിപ്പെടുത്തി.

അർജ്ജുൻ അപ്രത്യക്ഷനായ വ്യക്തിയാണ്, തുടർന്ന് എറികയ്ക്ക് അതേ കാര്യം ചെയ്യാൻ അവൻ പോകുന്നു. താൻ ഭയന്നുവെന്ന് ഭാവിച്ച് താൻ അവളോട് പറയുന്നു. സാഹചര്യങ്ങൾ അറിയാമെങ്കിലും അർജുൻ പങ്കിടുന്ന തിയറ്ററുകളിൽ എറിക വാശിപ്പോകുന്നു. ചുവടെയുള്ള ഹോളിവുഡ് വീഡിയോ പരിശോധിക്കുക:

പ്രദർശനത്തിന്റെ ശൈലി അനുസരിച്ച്, അവർ ഒരു പ്രത്യേക ഭക്ഷണം പാകം ചെയ്തുകൊണ്ട് അടുക്കളയിൽ നിന്ന് അവരെ നേരിടുമ്പോൾ അവരുടെ കുടുംബാംഗത്തോടോരോന്നോ സഹ-സഹ-സ്റ്റാർനോടൊപ്പം ഒരു സെലിബ് ഉണ്ട്. വിവിധ പരിപാടികൾ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഈ പരിപാടി പ്രേക്ഷകരിലൂടെ വലിയ ഹിറ്റായി മാറിയിരിക്കുകയാണ്. അടുത്തിടെ, 50 എപ്പിസോഡുകൾ മറികടന്ന് അർജുൻ പറഞ്ഞു, “എത്ര കാലമായിരുന്നെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായില്ല, അതും ഒരു സന്തോഷകരമായ ഷോയാണ്.ഷോക്ക് 25 എപ്പിസോഡുകൾ മാത്രമായിരുന്നു, ഇപ്പോൾ 80 ആകും. 50 ആം എപ്പിസോഡ് വലിയ ആയിരുന്നു, ഞാൻ ഒരു റിയാലിറ്റി ഷോ ഈ നാഴികക്കല്ല് എത്തും എന്നു ഞാൻ ഒരിക്കലും വിചാരിച്ചിരുന്നില്ല. “