ബിഗ് ബോസ് 12 മത്സരാർത്ഥിയായിരുന്ന റോഷ്മി ബാനിക് സബ ഖാന്റെ സ്യൂട്ടിന്റെ പിൻഗാമിയായി അഭിനയിച്ചു.

ബിഗ് ബോസ് 12 മത്സരാർത്ഥിയായിരുന്ന റോഷ്മി ബാനിക് സബ ഖാന്റെ സ്യൂട്ടിന്റെ പിൻഗാമിയായി അഭിനയിച്ചു.
റോഷി ബാനിക്, സാബ ഖാൻ

ബിഗ് ബോസ് 12 മത്സരിക്കുന്ന റോഷി ബാനിക് അഭിനയരംഗത്ത് എത്തുന്നു

ബിഗ് ബോസ് 12 ൽ ടി.വി. നടിയായിരുന്ന ദീപിക കക്കർ ഇബ്രാഹിം വിജയിയുടെ ട്രോഫി ഹോസ്റ്റുമായി നടന്നു. റോമിൽ ചൗധരി, സാബാ ഖാൻ-സോമി ഖാൻ, ദീപക് ഠാക്കൂർ, റോഷ്മി ബാനിക് തുടങ്ങിയ മറ്റു സാധാരണ മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. എബിപി.കോം റിപ്പോർട്ടു ചെയ്തതുപോലെ, സബ ഖാൻ ഇപ്പോൾ അഭിനയരംഗത്ത് എത്തുന്നു. ബിഗ്ബോസ് 12 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കെ തന്നെ അഭിനയരംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാനുണ്ടെന്നും ബോളിവുഡ് താരം രോഷി ബാനിക് പറഞ്ഞു.

ബിഗ് ബോസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒരു പൊതുപരിപാടിയായ റോഷിമി ബാനിക് ഉടൻ തന്നെ ഒരു സീരീസുമായി പരിചയപ്പെടുത്തും. ‘ഭാരത് കാ വീർ പുത്തര – മഹാറാണ പ്രതാപ്’, ‘മഹാഭാരതം’, ‘ധൂം’, ‘ഹൗസ്ഫുൽ’ 3 എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ, റോഷ്മി ബനിക് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ആദ്യ ചിത്രമായ അരവി ചൗധരി എന്നിവരാണ്.

റിയാലിറ്റി ഷോ മത്സരാർത്ഥിക്ക് ഇതേക്കുറിച്ച് ഏതെങ്കിലും ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണത്തിന് ഇതുവരെ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, Instagram കുറിപ്പുകൾ ഈ റിപ്പോർട്ടുകൾ ശരിയാണെന്നും അത് ഒരു വാർത്തയുമില്ലെന്നും സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഒരു നോക്കുക

മറ്റ് ബിഗ്ബോസ് താരങ്ങളെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നത് സാബാ ഖാൻ ഉടൻ ഡാൻസൽ ടി.വി.യുടെ ദ്വാകകാശ് 2 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കും. ‘ബിബി 12’യുടെ ശത്രു ദീപിക കപാറാണ് റൊമാൽ ചൗധരിയുടെ നായികയായെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകളുണ്ട്. സാൻഡിയിങ് സിക്കന്ദിന്റെ സ്റ്റാർ പ്ലസ് ഷോയിൽ’ പാനി പുരി ‘എന്ന പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രം പ്രദർശിപ്പിക്കും. എങ്കിലും, റോമിൽ അഭിനയരംഗത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണം ഇപ്പോഴും കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കും വാർത്തകൾക്കുമായി ZoomTv.com ലേക്ക് തുടരുക.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ജനപ്രിയ വീഡിയോ