ഇൻറർവ്യൂ: ഇൻബാർ ലാവി ലൂസിഫർ സീസണിൽ ഫെലീസ് ആൻഡ് ഫെ ലെ ഓൺ എവ്വ് – ദ മേരി സ്യൂ

ഇൻറർവ്യൂ: ഇൻബാർ ലാവി ലൂസിഫർ സീസണിൽ ഫെലീസ് ആൻഡ് ഫെ ലെ ഓൺ എവ്വ് – ദ മേരി സ്യൂ

ഇൻറർവ്യൂ: ഇൻബാർ ലാവി ലൂസിഫർ നാലാം സീസണിൽ നമ്മൾ നിറയുന്നു

ലൂസിഫർ സീസണിൽ ഓൺലൈനാണായ ഇഫ്ഫ്ലി ലാവി ലെ ഇൻബാർ ലാവി.

ലൂസിഫറിന്റെ ആദ്യത്തെ മൂന്ന് സീസൺ എന്തെങ്കിലും തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, ഒരു നല്ല സാത്താനെ നിങ്ങൾ നിലനിർത്താനാകില്ല. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഫോക്സിന്റെ ഹൃദയമിടിപ്പ് റദ്ദാക്കിയതിനുശേഷം, ആരാധകർ റാലിക്കിടെ വന്നു, പ്രകൃതിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രക്രിയയെ രക്ഷിക്കാനും നെറ്റ് സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ അത് പുനർജ്ജീവിപ്പിക്കാനും നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിനെ പ്രേരിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ എപ്പിസോഡ് നാലാം സീസണിൽ ബുധനാഴ്ച തളർന്നു. ഞാൻ ആദ്യ ആറു എപ്പിസോഡുകളെയാണ് കണ്ടിട്ടുള്ളത്, ഈ പരമ്പര ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടുള്ളതിൽ ഏറ്റവും മികച്ചതാണെന്ന് ഞാൻ സന്തോഷിക്കുന്നു.

സീസൺ നാലാം പരമ്പരയും, നെറ്റ്വർക്ക് ടി.വി നിയമങ്ങളുടെ അഭാവത്തെ പ്രലോഭിപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്ന വൈകാരികത, ഹിസ്റ്റീരിയൽ അടവുകൾ നിറഞ്ഞതാണ്. അടിസ്ഥാനപരമായി നഗ്നതയിൽ നിന്ന് നോക്കിയാൽ, ഈ സീസണിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഉൽപന്നമാണ് ഇൻബാർ ലാവി ആദ്യ സ്ത്രീ എന്ന നിലയിൽ, ഹവ്വാ തന്നെ. ഷോയിൽ പങ്കുചേരുമ്പോൾ ആ യഥാർത്ഥ പാപിയെ കളിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ദ മേരി സായിനോട് സംസാരിക്കാനായി കുറെ സമയം ചിലവഴിച്ചു.

ആദാമിന്റെ വാരിയെല്ലിൽ നിന്നുമുള്ള ഹവ്വാ എന്ന കഥാപാത്രം ഒരു ബോട്ടിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ക്യാമ്പ് ആയിരിക്കാം. എന്നാൽ ലൂസിഫർ എഴുത്തുകാരും ലാവിയും ഈ കഥാപാത്രത്തിൽ വളരെ സങ്കീർണ്ണവും രസകരവുമാണ് സൃഷ്ടിച്ചിരിക്കുന്നത്. അവൾ “യഥാർത്ഥ പാപിയെ” എന്നു വിളിക്കുന്നു. ആ ഉപ്പു അവൾ തന്നെ നിർവ്വചിക്കുന്നു.

“അവൾ ആ കണി എടുത്തു; അവളുടെ ഹൃദയത്തിന്റെ മോഹങ്ങൾ കണ്ട് ജിജ്ഞാസയോടെ പോയി, “ലാവി വിശദീകരിച്ചു. “അതിനാലാണ്, ആദാമിനോട് കൂടെ സ്വർഗ്ഗത്തിൽ ജീവിതകാലം മുഴുവൻ ചെലവഴിക്കാൻ അവൾ ദയകാണിച്ചു, അവൾ അല്പം സങ്കടപ്പെട്ടു.” ഈ വിറകാണ് ഭൂമിയിലേക്ക് തിരികെ കൊണ്ടുവരുന്നത്, ലൂസിഫർ മോണിങ്സ്റ്റാർറിന്റെ (ടോം എല്ലിസ്) പരിക്രമണപഥത്തിൽ എത്തിക്കുന്നു. “ആ പാവത്തിന് വേണ്ടി അവൾ വീണ്ടും അന്വേഷിക്കുന്നു,” ലാവി പറഞ്ഞു. “എന്തായാലും ലൂസിഫർ ദിവസം തിരിച്ചെത്തിയതായി തോന്നുന്നു. അങ്ങനെ അവൾ വേറൊരു രുചി ലഭിക്കാൻ ഭൂമിയിലേക്കു വന്നു. ”

അതു വ്യക്തമല്ലെങ്കിൽ ലൂസിഫറിൻറെ ഏദൻ തോട്ടത്തിലെ ആപ്പിൾ ഈ കഥയിലെ കഥാപാത്രത്തെ വളച്ചൊല്ലിയല്ല, മറ്റെന്തോ അത് പോലെ, ഹവ്വാ അത് ഒരു എപ്പിസോഡിൽ, “ഒരു വാസ്തവം പോലെയാണ്” എന്ന് പറയുകയായിരുന്നു. ലാവി തുടർന്നു: ഞാൻ പറഞ്ഞത് പോലെ, അവൾ യഥാർത്ഥ പാപിയാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, പക്ഷെ ആ പ്രസ്താവനയെക്കുറിച്ച് ഞാൻ എപ്പോഴും വളരെ വിചിത്രനാണെന്ന്. നിങ്ങൾ അതിനെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കുകയാണെങ്കിൽ, അവളുടെ ജിജ്ഞാസയെ അനുഗമിക്കാൻ അവൾ ധൈര്യശാലിയായിരുന്നു. അറിവിന്റെയും ജ്ഞാനത്തിൻറെയും പര്യവേക്ഷണത്തിന്റേയും ദാഹം ശമിപ്പിക്കേണ്ടത് എന്തുകൊണ്ട്? ഞാൻ ഹവ്വായെപ്പറ്റി ചിന്തിക്കുമ്പോൾ, ലോകത്തെക്കുറിച്ച് അവൾക്ക് ചുറ്റുമുള്ള തന്റെ ഭാവി എന്താണെന്ന ചിന്തയെക്കുറിച്ച് ഞാൻ ചിന്തിക്കുന്നു. ന്യായവിധിയും തെറ്റും കൊണ്ട് ഭാരം ചുമക്കുന്നതിനുവേണ്ട ധൈര്യമില്ല. ”

ആ സങ്കീർണ്ണത ഹവ്വായെ ലൂസിക്ക് ഒരു വലിയ ഫൈലാക്കി മാറ്റുന്നു. അവൾ തനിക്കുവേണ്ടി തൻറെ ഉദ്ദേശ്യം തേടാൻ തയ്യാറാകുകയും അവനെ സേവിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്തു. “എന്തായാലും വളരെ ആവേശകരവും വളരെ ആനന്ദദായകവുമാണ് അവൾ കാണുന്നത്. അല്പം അപ്രതീക്ഷിതവും ഒരുപക്ഷേ അല്പം കൌതുകവും നിരോധിച്ചതുമായതുപോലെ,” ലവിഫറിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഈവ്പിയുടെ വീക്ഷണത്തെ ലവി ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു.

ലൂസിഫർ (ടോം എല്ലിസ്), ഈവ് (ഇബ്ബാർ ലവി), നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ലൂസിഫറിനൊപ്പം.

“എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, നന്മയുടെയും തിന്മയുടെയും മദ്ധ്യേയുള്ള സമരം, പുഷ്പവും ആഗ്രഹവും തമ്മിലുള്ള പിടുത്തം, ഏദെൻതോട്ടം എന്നിവയാണ് അത് പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുന്നത്.” ഹവ്വാ നോക്കിത്തന്ന കഴിഞ്ഞ സീസണിന്റെ വലിയ ക്ലൈഫാൻഗർ-ക്ലോ (ലോറൻ ജർമ്മൻ) ലൂസിഫറിൻറെ പിശാചിൻറെ മുഖം കാണുകയും, യഥാർഥത്തിൽ യഥാർത്ഥ പിശാചാണെന്നു മനസ്സിലാക്കുകയും ചെയ്തപ്പോൾ, അയാൾ കാട്ടുതീരാനൊരുങ്ങുകയാണ്.

എന്നാൽ ഹവ്വായുടെ ജീവിതത്തിലെ മറ്റേയാൾക്കൊപ്പം ഹവ്വയും എങ്ങനെയാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്? ക്ഷീണിച്ച വേഷത്തിന് പകരം, ഹവ്വാ, ചിയോ, എല്ല, മറ്റുള്ളവർക്കൊപ്പം ഹവ്വായും ഹവ്വാ കഴിക്കുന്നു. ഒരു കെയർ ടേക്കറാകാനുള്ള ഹവ്വയുടെ സഹജബോധം ഒരു അസൂയയ്ക്കും മുൻഗണന നൽകുന്നു, അത് വളരെ നവോന്മേഷപ്രദമാണ്. “ആരെയെങ്കിലും ഒരു തടസ്സമോ പ്രതിസന്ധിയോ ശത്രുവായി കാണുകയോ ചെയ്യുന്നില്ല,” ലാവി വിശദീകരിച്ചു, “അത് ഈ രസകരമായ എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളോടും കൂടി കളിക്കാൻ എനിക്ക് അവസരം ലഭിച്ചു. എല്ലാവരും അഴിച്ചു വിടാനുള്ള അവസരം മാത്രമാണ്. നല്ല സമയം.”

അവർ ഹവ്വാകളെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ചില കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് പോലും അതിശയിപ്പിക്കുന്നതാണ്, പക്ഷെ അത് പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിക്കുന്നവയല്ല, എത്രമാത്രം നിഷ്കളങ്കവും നിഷ്കളങ്കവും രസകരവുമാണ്. “ഹവ്വയുടെ ഏറ്റവും വലിയ പാഠം അനുകമ്പയാണ്. ഏറ്റവും വലിയ തെറ്റ് വരുത്തിയതിന് ആരെയെങ്കിലും തല്ലിച്ചതുകൊണ്ടാണ്, “ലവി വിശദീകരിച്ചു. “അതിനാലാണ് അവൾ എളുപ്പം, ക്ഷമിക്കാനും സ്വീകരിക്കാനും സന്നദ്ധരാകാനും കഴിയുന്നത്. കാരണം, അത് ശരിക്കും ദോഷം ചെയ്യുന്നില്ലെന്ന് അവൾ മനസ്സിലാക്കുന്നു.” ലൂസിഫറിനൊപ്പം ആ ബന്ധം ആശ്ചര്യവും അപ്രതീക്ഷിതവുമായ വഴികളിലൂടെ അവളുടെ ബന്ധത്തെ ആഴത്തിൽ അറിയിക്കുന്നു.

ഇരുട്ടിന്റെ അദ്ഭുതനായ രാജകുമാരി സംസാരിച്ചത്, ലൂസിഫറിൻറെ ഗാസ് പാൽ കളിക്കുന്നത്, ലാസി തന്റെ സീനുകൾ നല്ലൊരു ഹിമാനിനു വേണ്ടി ചെലവഴിച്ചു. “ഞാൻ ശരിക്കും ഓഡിഷനായിരുന്നില്ല,” അവൾ പങ്കുവച്ചു. “ഷോയുടെ എഴുത്തുകാരന്മാരിൽ ഒരാൾ … ഇമ്പാസ്റ്റിസർമാരുടെ ഒരു വലിയ ഫാൻ ആയിരുന്നു. അദ്ദേഹം എന്റെ കൂടെ ഹവ്വാ എഴുതുകയും ചെയ്തു, തുടർന്ന് സമയം പാഴാക്കാൻ വന്നപ്പോൾ അവൻ എന്നെ മാനവികതയുടെ ആദ്യത്തെ വനിതയായിട്ടാണ് കരുതിയിരുന്നത്”.

പഴയ ജ്വലിക്കുന്ന ലൂസിഫറിനും എല്ലിസിനുമൊപ്പം വലിയ രസതരം ഉണ്ട്. ലാവിക്ക് പ്രശംസകളല്ലാതെ മറ്റൊന്നും ഇല്ല. “യഥാർഥത്തിൽ ഞാൻ എത്രമാത്രം സത്യസന്ധതയുള്ളവനാണ് [ടോം] എന്നോടൊപ്പമാണ്. അവന്റെ പ്രവൃത്തിയും, അവന്റെ ദയാലുവും, അവന്റെ കഴിവുകളും, അവന്റെ ഭീമാകാരനായ ഹൃദയവും. ലൈംഗിക ദേവതയുടെ ഈ ശരീരത്തിൽ പിടികൂടിയ വലിയ ഗോഫ്ട്ബോൾ മാത്രമാണദ്ദേഹം. നല്ലതും ആത്മാർഥതയുള്ളതുമായ ഒരു ആത്മാർഥത മാത്രം, സന്തോഷവും സന്തോഷവും എല്ലാവർക്കുമായി സന്തോഷം വരുത്താനും. മികച്ചത്. എനിക്ക് വളരെ ഭാഗ്യമുണ്ടായി. ”

ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ എങ്ങനെ താല്പര്യമുണ്ടെന്ന് ലക്കി വ്യക്തമായും വിശദീകരിക്കുന്നുണ്ട്, സെറ്റിന്റെ തോന്നൽ ആഴത്തിൽ കൃതജ്ഞത നിറഞ്ഞതാണെന്ന് ലാവി ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. “മൂന്നു കാലത്തേയ്ക്ക് അവർ അവരുടെ കഴുതകളെ ചലിപ്പിച്ചു. അവർ ഈ കുടുംബം നിർമ്മിച്ചു, ചേർന്നു, പിന്നെ അത് എടുത്തു, “അവൾ വിശദീകരിച്ചു,” പിന്നെ പെട്ടെന്ന്, ഷോയുടെ വിചിത്രരായ ആരാധകരുടെയും അവരുടെ പിന്തുണയുടെയും നന്ദി, അവർ തിരികെ കൊണ്ടുവന്നു. പുനരുത്ഥാനത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഈ യഥാർത്ഥ തോന്നൽ ഉണ്ടായി. ”

സാത്താനെ കൊല്ലുന്നതിനെ കുറിച്ചുള്ള ഒരു ഷോയ്ക്കായി ആഹ്ലാദകരമായ സന്തോഷത്തോടെയുള്ള ഉത്പന്നങ്ങളിലാണ് അത് കാണിക്കുന്നത്. “ആരെങ്കിലും അവിടെ ഉണ്ടായിരിക്കുമ്പോഴും സന്തോഷവും ഉല്ലാസവും സന്തുഷ്ടിയും ആകുലതയോടെ പ്രവർത്തിക്കുമ്പോഴാണ്,” ലാവി പറഞ്ഞു, “നല്ല കാര്യങ്ങൾ മാത്രമേ അതിൽ നിന്ന് വരൂ. ഈ സീസണിൽ വളരെ സ്നേഹത്തോടെ തളിച്ചു. ഈ സീസണിലെ ആരാധകരെക്കാളേറെ മികച്ച പ്രകടനം നടത്താൻ അവർ ആഗ്രഹിച്ചു. ”

അത് ലക്ഷ്യം ആണെങ്കിൽ, അഭിനേതാക്കളും ജോലിക്കാരും തീർച്ചയായും വിജയിച്ചിട്ടുണ്ട്. സീസൺ നാല് ഇപ്പോഴും മികച്ചവയായിരിക്കാം, മാത്രമല്ല ഈ പുതിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ പലരിൽ ആദ്യത്തേത് മാത്രമാണെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ആരാധകർ യാത്ര ആസ്വദിക്കാൻ തീർച്ചയായും ഉറപ്പുണ്ട്, ഹവ്വായും ഇൻബാർ ലാവിയും അവരുടെ കണ്ണിലെ ആപ്പിൾ ആകുമെന്നാണ് ഞാൻ കരുതുന്നത്.

ലൂസിഫർ സീസൺ നാലിലെ എല്ലാ പത്തു എപ്പിസോഡുകളും മേയ് 8 ന് നെറ്റ്ഫ്രിപ്പിൽ ലഭ്യമാകും.

(ചിത്രങ്ങൾ: ജോൺ പി. ഫ്ലെണർ / നെറ്റ്ഫിക്സ്)

ജെർസിക മേസൺ പോർട്ട്ലാൻഡിൽ താമസിക്കുന്ന ഒരു എഴുത്തുകാരനും അഭിഭാഷകനുമാണ്. ഓറിഗോൺ, കരോളി, ഫാൻഡ്രം, ആകർഷണീയമായ പെൺകുട്ടികളേക്കുറിച്ച്. ട്വിറ്ററിലും ഫംഗൽജിംഗിലും അവളെ പിന്തുടരുക.

ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ കഥകൾ വേണോ? ഒരു സബ്സ്ക്രൈബർ ആകുകയും സൈറ്റ് പിന്തുണയ്ക്കുകയും ചെയ്യുക !

ആരോടും , വ്യക്തിത്വത്തെ അപമാനിക്കുന്നതും വിദ്വേഷഭാഷണം നടത്തുന്നതും, ട്രോളിലുമൊക്കെ വിലക്കുന്ന ഒരു കർശനമായ അഭിപ്രായം നയം മാരിസ്കിക്ക് ഉണ്ട്.-