ഓസ്ട്രേലിയൻ ഹോം വേനൽക്കാലം – 28 അന്താരാഷ്ട്ര പരിശീലന മത്സരങ്ങൾ, ഓസ്ട്രേലിയൻ ഡേ കളികളില്ല – ക്രിക്റ്റ്സ് – ക്രിക്ക് ബസ്

ഓസ്ട്രേലിയൻ ഹോം വേനൽക്കാലം – 28 അന്താരാഷ്ട്ര പരിശീലന മത്സരങ്ങൾ, ഓസ്ട്രേലിയൻ ഡേ കളികളില്ല – ക്രിക്റ്റ്സ് – ക്രിക്ക് ബസ്
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107873/australias-home-summer-28-internationals- ഓസ്ത്രേലിയ-ഡേ-ഗെയിം "itemprop =" mainEntityOfPage "> ഓസ്ട്രേലിയയുടെ 2019-20 ഹോം SEASON

<വിഭാഗം> <വിഭാഗം itemprop = "image" ഐറ്റംസ്പോപ്പ് = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> പെർത്ത് സ്റ്റേഡിയം അതിന്റെ ആദ്യ ദിന രാത്രി ടെസ്റ്റ് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കും.

പാകിസ്ഥാൻ, ശ്രീലങ്ക ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്കെതിരായ ആദ്യ ട്വൻറി -20 പരമ്പരയിൽ ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്കെതിരായ ആദ്യ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ പാകിസ്താൻ കളിക്കാനിറങ്ങും. ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ പാകിസ്താൻ രണ്ട് ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ തുടരും. പരമ്പരയിലെ രണ്ടാമത്തെ മത്സരം അഡ്ലൈഡ് ഓവലിനു വേണ്ടി ഒരു ദിവസം രാത്രി രാത്രി നടത്തും.

ന്യൂസിലൻഡ്, പെർത്ത് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന ടെസ്റ്റ് ടാസ്മാനു മത്സരങ്ങളിൽ കളിക്കുന്ന 30 വർഷത്തിനിടയിൽ ബോക്സിങ് ഡേ ടെസ്റ്റും കളിക്കും. ന്യൂസിലാൻഡും ടെസ്റ്റ് പരന്പരയിൽ ഓസീസ് പര്യടനം നടത്തും ഐസിസ ടെസ്റ്റ് റാങ്കിങ്ങിൽ അവരെക്കാൾ മുന്നിലാണ് ഇന്ത്യ. അവരുടെ ഏഴ് ടെസ്റ്റ് (ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ 5, പാകിസ്താനെതിരെ 2) എന്നിവർക്ക് മുൻതൂക്കം നൽകും. ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ പരമ്പരയ്ക്കൊപ്പം വനിതാ ടീമിന് അവരുടെ ഹോം വേനാരം തുടങ്ങും – മൂന്നു ട്വന്റി -20 കളും മൂന്ന് ഏകദിനങ്ങളും – ട്വൻറി 20 ടൂർണമെൻറിന് ശേഷം ഇംഗ്ലണ്ടും ഇന്ത്യയും. ട്വന്റി 20 ലോകകപ്പ് മത്സരങ്ങളും ലോക ട്വന്റി 20 മത്സരങ്ങളും മനുക് ഓവലും ജംക്ഷൻ ഓവലും ആതിഥ്യമരുളും. ഐസിസി ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് മത്സരങ്ങൾക്ക് ഓസ്ട്രേലിയയിൽ നടക്കുന്ന ആദ്യ മത്സരങ്ങൾ പാകിസ്താൻ, ന്യൂസിലൻഡ് ടെസ്റ്റ് എന്നിവയാണ്. 2019-2021 ടൈറ്റിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന ഒൻപത് രാജ്യങ്ങളുമായി ഓരോ മത്സരങ്ങൾ കളിക്കും, “റോച്ച് പറഞ്ഞു. 2020 ൽ ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ് ലീഗ് തുടങ്ങുന്നതിനു മുൻപ് ന്യൂസിലാൻഡിനെതിരെ നടന്ന ഏകദിന പരമ്പരയും പ്രധാനമാണ്. 2023 ലോകകപ്പിലെ യോഗ്യതാ മത്സരത്തിൽ ഈ ലീഗ് മത്സരിക്കപ്പെടും.

209-2020 ഐസിസി വനിതാ ട്വന്റി -20 ലോകകപ്പ്, മാർച്ച് 8 ന് നടക്കുന്ന ഫൈനൽ മത്സരം മാർച്ച് 13 ന് തുടങ്ങുന്ന ഏകദിന പരമ്പരയിൽ ഇടംനേടി. “ഹോം സീസണ് ന്യൂസിലാൻഡിനെതിരെ ഒരു ‘റിട്രോവൈേജഡർ’ ഏകദിന പരമ്പരയിൽ അവസാനിക്കും.

മാർച്ച്, സിഡ്നി, ഹൊബാർട്ട് എന്നിവിടങ്ങളിൽ കളിക്കും.

©

itemprop = “name”> Cricbuzz

<വിഭാഗം>