ഗൂഗിൾ I / O 2019: പിയേക്കൽ 3 എ, ആൻഡ്രോയിഡ് 10 ക്വി, അസിസ്റ്റന്റ് ആൻഡ് മോറെ

ഗൂഗിൾ I / O 2019: പിയേക്കൽ 3 എ, ആൻഡ്രോയിഡ് 10 ക്വി, അസിസ്റ്റന്റ് ആൻഡ് മോറെ

2018 ൽ പിക്സൽ ഫോണുമായി അവതരിപ്പിച്ച നൈറ്റ് സൈറ്റിനൊപ്പം രണ്ട് ഫോണുകൾ ഇറങ്ങുമെന്നാണ് പ്രൊമോ വ്യക്തമാക്കുന്നത്. മോട്ടോർ ഫോക്കസ്, പോർട്രെയിറ്റ് മോഡ് എന്നിവയും പരിധിയില്ലാത്ത ഗൂഗിൾ ഫോട്ടോസ് സംഭരണത്തോടൊപ്പം പ്രദർശിപ്പിക്കും.

Google I/O 2019: How to Watch Live, With Pixel 3a, Android 10 Q, Assistant And More Expected
2018 ൽ പിക്സൽ ഫോണുമായി അവതരിപ്പിച്ച നൈറ്റ് സൈറ്റിനൊപ്പം രണ്ട് ഫോണുകൾ ഇറങ്ങുമെന്നാണ് പ്രൊമോ വ്യക്തമാക്കുന്നത്. മോട്ടോർ ഫോക്കസ്, പോർട്രെയിറ്റ് മോഡ് എന്നിവയും പരിധിയില്ലാത്ത ഗൂഗിൾ ഫോട്ടോസ് സംഭരണത്തോടൊപ്പം പ്രദർശിപ്പിക്കും.

മെയ് ഏഴിനും ഗൂഗിൾ സിഇഒയുമായ സുന്ദർ പിച്ചയ് ഗൂഗിൾ ഓ / ഒ 2019 മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തും. പത്ത് മണിക്ക് പത്താം തിയതി രാവിലെ 10 മണിയോടെ ഗൂഗിൾ സി.ഇ.ഒ സുന്ദർ പിച്ചയ് ലോഞ്ച് ചെയ്യും. ഒരാൾക്ക് ലൈവ്സ്ട്രീം കാണാൻ ഔദ്യോഗിക Google I / O വെബ്സൈറ്റിലേക്ക് പോകാനാകും. ലൈവ്സ്ട്രീം ഔദ്യോഗിക ഗൂഗിൾ ഡവലപ്പേഴ്സ് YouTube ചാനലിൽ കണ്ടു, അവിടെ നിങ്ങൾക്ക് പ്രധാന ഹൈലൈറ്റുകൾ പിടിക്കാൻ കഴിയും. തൽസമയ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കും കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കുമായി നിങ്ങൾക്ക് Google ഡവലപ്പേഴ്സ് ഫേസ്ബുക്ക് പേജ്, ട്വിറ്റർ ഹാൻറ്, Android- നുള്ള ഔദ്യോഗിക Google I / O 2019 ആപ്ലിക്കേഷൻ എന്നിവ പരിശോധിക്കാം.

ചടങ്ങിൽ പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ ഗൂഗിൾ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. പിക്സൽ 3 എ, പിക്സൽ 3 എ എക്സ് എൽ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് അറിയേണ്ടതെല്ലാം എല്ലാം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുളളത്, പിക്സൽ 3, പിക്സൽ 3 എക്സ്എൽ എന്നീ രണ്ട് വേഗതയേറിയ പതിപ്പുകൾ നമുക്ക് കാണാൻ കഴിയുമെന്ന് നിരവധി തകരാറുകളും കിംവദന്തികളും ഉറപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. 2018 ൽ പിക്സൽ ഫോണുമായി അവതരിപ്പിച്ച നൈറ്റ് സൈറ്റിനൊപ്പം രണ്ട് ഫോണുകൾ ഇറങ്ങുമെന്നാണ് പ്രൊമോ വ്യക്തമാക്കുന്നത്. മോട്ടോർ ഫോക്കസ്, പോർട്രെയിറ്റ് മോഡ് എന്നിവയും പരിധിയില്ലാത്ത ഗൂഗിൾ ഫോട്ടോസ് സംഭരണത്തോടൊപ്പം പ്രദർശിപ്പിക്കും. പതിവ് Pixel ഫോണുകൾ പോലെ, കുറഞ്ഞത് മൂന്ന് വർഷത്തെ സുരക്ഷയും പതിപ്പ് അപ്ഡേറ്റുകളും ലഭിക്കുന്നു, അങ്ങനെ നിങ്ങൾക്ക് Android Q, R, S എന്നിവ പ്രതീക്ഷിക്കാം. നിങ്ങൾക്ക് വേഗ ചാർജ്ജിംഗ്, ടൈറ്റൻ എം സെക്യൂരിറ്റി ചിപ്പ്, ഗൂഗിളിന്റെ കോൾ സ്ക്രീനിങ് കാനഡ ഉപയോക്താക്കളും.

3,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയുമായി 5.6 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേയും, പെയ്ൽ 3 എ എക്സ് എലും 6 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേയും 3,700 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി യൂണിറ്റും വരും. 12.2 മെഗാ പിക്സൽ ഡ്യുവൽ പിക്സൽ ക്യാമറ, 8 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ക്യാമറ, 4 ജിബി റാം, 64 അല്ലെങ്കിൽ 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനുകൾ, ആൻഡ്രോയിഡ് പൈ , പിൻപുതിയുള്ള വിരലടയാള സ്കാനർ.

ആൻഡ്രോയ്ഡ് ക്യുറേതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വരുന്ന മറ്റൊരു പ്രധാന പ്രഖ്യാപനമാണിത്. പുതിയ ആൻഡ്രോയിഡ് ക്യൂ ഡെവലപ്പർമാരുടെ ബീറ്റാ നിർമാണം ഗൂഗിൾ പുറത്തിറക്കും. സ്ഥിരതയുള്ള ആൻഡ്രോയിഡ് ക്യൂ റിലീസിന്റെ അപ്ഡേറ്റ് ഷെഡ്യൂൾ പുറത്തിറക്കും. ഗൂഗിൾ സ്റ്റഡി, മെറ്റീരിയൽ ഡിസൈൻ, സെൽഫ് ഡ്രൈവിംഗ് കാറുകൾ, ഡിജിറ്റൽ പേയ്മെന്റുകൾ, മെഷീൻ ലേണിംഗ്, ക്രോം, ഗൂഗിൾ മാപ്സ്, ഗൂഗിൾ അസിസ്റ്റന്റ്, ആൻഡ്രോയിഡ് ടിവ തുടങ്ങിയവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അറിയിപ്പുകളും ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കാവുന്നതാണ്.