ജെന്നിഫർ ആനിസ്റ്റൺ ടേറ്റിന് കിട്ടിയില്ല: ബ്രാഡ് പിറ്റ്

ജെന്നിഫർ ആനിസ്റ്റൺ ടേറ്റിന് കിട്ടിയില്ല: ബ്രാഡ് പിറ്റ്

ഹോളിവുഡ് താരം ബ്രാഡ് പിറ്റ് തന്റെ മുൻ ഭാര്യ ജെന്നിഫർ ആനിസ്റ്റണുമായി പ്രണയത്തിലാണെന്ന് അവകാശപ്പെട്ടിരുന്നു. പിറ്റാർജോസാണ് പിറ്റ് ചോദിച്ചത്.

ഫെബ്രുവരിയിൽ അഞ്ചാം പിറന്നാൾ ആഘോഷത്തിൽ പങ്കെടുത്ത് പിറ്റൻ ആസ്റ്റൺസ്റ്റോയ്ക്കൊപ്പം തന്റെ സ്നേഹം പുനരുജ്ജീവിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടാകുമെന്ന വാർത്തയുണ്ട്. എന്നാൽ ജെന്നിഫറിനെ നേരിട്ട് ചോദ്യം ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കരുതെന്ന് 55 കാരൻ പറയുന്നു. ചൊവ്വാഴ്ച നടക്കവേയാണ് അദ്ദേഹം ഇക്കാര്യം ആവശ്യപ്പെട്ടത്.

ഒരു ഫോട്ടോഗ്രാഫർ ചോദിച്ചു, “നിനക്ക് ചോദിക്കാനുണ്ട്, എല്ലാവർക്കും അറിയണമെന്നുണ്ട്, നിങ്ങൾക്കും ജാനും തിരിച്ചുവരുന്നുണ്ടോ?” പിറ്റ് ചിരിച്ചു, “ഓ എന്റെ ദൈവമേ!” ഫോട്ടോഗ്രാഫർ അവനോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൻ തെരുവിൽ നടക്കുമ്പോൾ, “നിങ്ങൾ മഹാനായതായി കാണുന്നു, സന്തുഷ്ടനായ മനുഷ്യനെ കാണുന്നത് നല്ലതാണ്.”

ആൻജിനീയ ജോളി യോഗത്തിനു ശേഷം ദിവസങ്ങൾ പിന്നിടുന്നതിനു മുൻപ് ഭാര്യ ജെന്നിഫർ ആനിസ്റ്റന്റെ ജൻമദിനാഘോഷത്തിൽ പങ്കുചേർന്നു. ചിത്രങ്ങൾ കാണൂ

ഒരു സ്രോതസ്സ് എന്റർടൈൻമെന്റ് ടുനൈറ്റിനോട് പറഞ്ഞു, “ജിൻ, ബ്രാഡ് എന്നിവ സുഹൃത്തുക്കളായി തുടരുകയാണ്, അവർ ഇരുവരും ഒന്നിച്ച് പരസ്പരം സംവദിച്ചതിനു ശേഷം പരസ്പരം സംസാരിച്ചു. അവർ സുഹൃത്തുക്കളാണ്. ചില സമയങ്ങളിൽ അവർ പരസ്പരം സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവരുടെ വിവാഹജീവിതത്തിനു ശേഷം അവർ വന്നു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. അവ തമ്മിൽ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഇല്ല. ”

2000 ൽ ആസ്റ്റൺ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. 2005 ൽ അവർ വേർപിരിഞ്ഞു. തന്റെ ഭാഗത്തുനിന്ന് പിരിഞ്ഞതിനു ശേഷം അദ്ദേഹം 2014-2016 മുതൽ വിവാഹിതനായ ആഞ്ചെലിന ജോളി ആയിരുന്നു. ആറ് കുട്ടികളെ ഒരുമിച്ച് കാണാറുണ്ട്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

മെയ് 07, 2019 20:50 IST