പതിവായുള്ള OnePlus 7 യോക്കുകൾ വീണ്ടും വ്യത്യസ്ത സവിശേഷതകളുമായി: ഇവിടെ എന്താണ് മാറ്റി – ഇന്ത്യ ടുഡേ

പതിവായുള്ള OnePlus 7 യോക്കുകൾ വീണ്ടും വ്യത്യസ്ത സവിശേഷതകളുമായി: ഇവിടെ എന്താണ് മാറ്റി – ഇന്ത്യ ടുഡേ

OnePlus 7 ലീക്ക് ഒരു ചെറുതായി മെച്ചപ്പെടുത്തിയ OnePlus 6T ആയിരിക്കും സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. OnePlus 6T- യിൽ നിന്നുള്ള പ്രധാന മാറ്റങ്ങൾ ക്യാമറായും ചിപ്സെറ്റിലും ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

OnePlus 7

ഫോട്ടോ: റോലാണ്ട് ക്വാണ്ടം

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • OnePlus 7-ന് 48 മെഗാപിക്സൽ, 5 മെഗാപിക്സൽ ഡ്യുവൽ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് എന്നിവയുണ്ട്.
  • 6 ജിബി അല്ലെങ്കിൽ എക്ജിം റാം, 128 ജിബി അല്ലെങ്കിൽ 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് സംവിധാനത്തിലൂടെ OnePlus വാഗ്ദാനം ചെയ്യും.
  • അതു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ അധികാരപ്പെടുത്തിയ ചെയ്യും 855 ചിപ്സെറ്റ്.

ഞങ്ങൾ OnePlus നെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചതിനു ശേഷം ഏതാനും ആഴ്ചകൾ കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു 7 പ്രോ – മുൻനിര സ്മാർട്ട്ഫോൺ പ്രദേശത്ത് കമ്പനിയുടെ ആദ്യ സംരംഭം. എന്തു തകരാറാണ് ഞങ്ങളെ പ്രതീക്ഷിക്കാൻ ഒരു ലളിതമായ ആശയം തന്നിരിക്കുന്നു (സങ്കല്പിക്കാൻ ഒന്നും ബാക്കി ഇല്ല) while OnePlus തന്നെ ഡിവൈസിന്റെ ചില ഹൈലൈറ്റുകൾ hinting ചെയ്തു. എങ്കിലും, സാധാരണ OnePlus 7 വളരെ ചർച്ചചെയ്തില്ല, ഒപ്പം കിംവദന്തികൾ ഒരു മെച്ചപ്പെടുത്തിയ OnePlus 6T ആക്കിത്തീർത്തു. ഇപ്പോൾ, ജനപ്രിയ ടിപ്സ്സ്റ്റാർ റോലോണ്ട് ക്വാണ്ടറ്റ് പുതിയ ഒരു കൂട്ടം ഔദ്യോഗിക റെൻഡറുകളും അത്ഭുതകരവുമായ വിവരങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ടു.

ആദ്യ തവണ, ഔദ്യോഗിക OnePlus 7 ന്റെ റെൻഡർമാർക്ക്, മേയ് 14 വിക്ഷേപണ പരിപാടിയിൽ എന്തെല്ലാം പ്രതീക്ഷിക്കാം എന്ന ആശയം നമുക്ക് നൽകുന്നു. റോളണ്ട് ക്വാണ്ടറ്റ് ഏറെക്കുറെ കൃത്യതയോടെ റെൻഡർ വിതരണം ചെയ്യുന്നതിനാൽ, നിങ്ങൾക്ക് അടുത്ത ആഴ്ച പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ OnePlus പ്രതീക്ഷിക്കാം. OnePlus ന്റെ കറുപ്പ് നിറത്തിലുള്ള വേരിയന്റ് മാത്രമേ റെൻഡർമാർ കാണിക്കുന്നുള്ളൂ. ഇത് ലോഞ്ച് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് OnePlus ഒരു വർണ്ണ വ്യത്യാസത്തിന് മാത്രമായിരിക്കും.

ഡിസൈൻ സ്ഥിരീകരിച്ചു പോലെ, അതു OnePlus 6T സമാനമായ തോന്നുന്നു. OnePlus 7 ചെറുതായി കോണീയ കോണുകളും ചെറുതായി പുനഃസംഭരിച്ച ബട്ടൺ ലേഔട്ടുകളും ഉണ്ട്. മുന്നിൽ ജലമലിനീകരണമുണ്ടാക്കുന്ന 6.4 ഇഞ്ച് വലിപ്പത്തിലുള്ള ഇടുങ്ങിയ വസ്തമായ ഡിസ്പ്ലേയാണ് മുൻവശത്ത്. ഇമേജ് റിസല്ട്ട് ഇപ്പോള് 2340 x 1080 പിക്സല് ആണ്. ഇയർപ്രിസ് ഗ്രില്ലി ഇപ്പോഴും നോക്കിക്കടുത്ത് നിൽക്കുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ OnePlus 6T- യിൽ നിന്നുള്ളതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ വലുതാണ്. AMOLED ഡിസ്പ്ലേ ഇപ്പോഴും നിലനിൽക്കുന്നു, എന്നാൽ അത് OnePlus പാനലിൽ സമാനമായിരിക്കുകയില്ല 7 പ്രോ.

അലേർട്ട് സ്ലൈഡറും പവർ ബട്ടൺ ഇപ്പോൾ പരസ്പരം അടുത്തും ഇരിക്കും. ഫ്രെയിം ഒരു പുതിയ chrome ഫിനിഷ് ലഭിക്കുന്നു, അത് തീർച്ചയായും ഉപകരണത്തെ ക്ലാസിക്കാരെ ആകർഷിക്കുന്നു. പിൻവശത്ത്, ലേഔട്ട് OnePlus 6T ന് സമാനമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, അടുത്തായി നോക്കൂ, ഡ്യുവൽ ക്യാമറ ലേഔട്ടിനായി ഒരു പുതിയ ഡിസൈൻ നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കും, വലിയ ക്യാമറ ബമ്പിൽ എൽ.ഇ.ഡി. ഒരു പുതിയ ടെക്സ്റ്റ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ലോഗോ ഇപ്പോൾ താഴേക്ക് താമസിക്കുമ്പോൾ, ക്യാമറകൾക്കപ്പുറത്ത് OnePlus ലോഗോ.

OnePlus 7 പൂർണ്ണമായി പൂർണ്ണമായി പുനർ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് എന്നു Roland Quandt പറയുന്നു. 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി ക്യാമറ F1 / 7 അപ്പേർച്ചർ, സെക്കൻഡറി 5 മെഗാപിക്സൽ ഡെപ്ത് സെൻസർ എന്നിവയുമുണ്ട്. വൈഡ് കോങ് ക്യാമറയോ ടെലിഫോട്ടോ ക്യാമറയോ ഇല്ല. ഒന്നിലധികം ഫോട്ടോ മോഡിൽ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സോഫ്റ്റ്വെയർ തന്ത്രവും പ്രാഥമിക 48 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയുമാണ് OnePlus 7 പ്രധാനമായും ആശ്രയിക്കുന്നത്.

ക്യാമറ കൂടാതെ, OnePlus 6T യിൽ നിന്നും കൊണ്ടുവന്ന 3700mAh ബാറ്ററിയും. ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് തിരിച്ചുവരുന്നില്ല, ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ഇപ്പോഴും ഡിസ്പ്ലേയുടെ ചുവടെയുള്ളതാണ്. സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ചിപ്സെറ്റ് ഫോണിന്റെ മസ്തിഷ്ക്കങ്ങൾ രൂപപ്പെടുത്തും. 6GB അല്ലെങ്കിൽ 8GB RAM, 128GB അല്ലെങ്കിൽ 256GB സ്റ്റോറേജ് സംവിധാനത്തിലൂടെ ഇത് ലഭിക്കും.

ഇത് ഇപ്പോഴും അനൌദ്യോഗിക വിവരമാണ്. ഒരുപക്ഷേ ഉപ്പ് ഒരു നുള്ള് കൊണ്ട് നിങ്ങൾ എടുത്തേക്കണം. എന്നിരുന്നാലും, ഏതാനും ദിവസങ്ങൾ കൂടി ശേഷിക്കുമ്പോൾ, OnePlus 7 എന്നതിന്റെ ലീക്ക് കാണിക്കുന്നതിന്റെ സമാനമായ ഒരു സാധ്യതയും ഉണ്ട്. നിങ്ങൾ OnePlus ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു 7 അല്ലെങ്കിൽ OnePlus കൂടുതൽ ചെലവഴിക്കാൻ 7 പ്രോ?

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക