മഹീന്ദ്ര എക്സ്യുവി 300 ലാണ് ബുക്കിംഗ് ആരംഭിച്ചത്

മഹീന്ദ്ര എക്സ്യുവി 300 ലാണ് ബുക്കിംഗ് ആരംഭിച്ചത്
xuv300 features

മഹീന്ദ്ര XUV300 ഡീസൽ വേരിയന്റേക്കാൾ പെട്രോൾ മോഡലിന് ഡിമാൻഡ് വർധിച്ചിട്ടുണ്ട്. 70 ശതമാനം വിൽപനയും

മഹീന്ദ്ര XUV300 ഇതുവരെ 26,000 ബുക്കിംഗുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട് എന്ന് നമുക്ക് അറിയാം. മാരുതി വിതര ബ്രെസയുടെ എതിരാളിക്ക് ബുക്കിങ് ഫെബ്രുവരിയിൽ ആരംഭിക്കുന്നതിനു കുറച്ചു നാൾ കഴിഞ്ഞാണ് നടക്കുന്നത്. മഹീന്ദ്ര എക്സ്യുവി 300 ന്റെ പെട്രോൾ മോഡലിന് 70 ശതമാനത്തിൽ കൂടുതൽ ബുക്കിങ് ഉണ്ട്. അതേസമയം ടോപ് എൻഡ് സ്പെസിഫിക്കേഷൻ പരമാവധി ഡിമാൻഡ് നൽകുന്നുണ്ട്.

1.2 ലിറ്റർ ടർബോചാർജ്ജ്ഡ് പെട്രോൾ എൻജിനാണ് എക്സ്യു 3 300 ന്റെ പെട്രോൾ-മദ്യപാന മോഡൽ. സെഗ്മെൻറിൽ ഏറ്റവും ശക്തമായ എസ്.യു.വി. SsangYong’s X100 പ്ലാറ്റ്ഫോമിലാണ് പുതിയ മഹീന്ദ്ര XUV300 നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. SsangYong Tivoli- ന്റെ സ്പോൺസറാണ് ഇത്. ഇത് XivV300 ടിവോളിയുടെ ചില കഥാപാത്രങ്ങൾ കൈമാറുന്നു എന്നാണ്.

എന്നാൽ, മഹീന്ദ്ര എക്സ്യു 3 300 ന്റെ മറ്റൊരു അടിത്തറയിൽ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയതുപോലെയല്ല. ഉദാഹരണത്തിന്, പൂർണ്ണമായും പുതിയ സ്റ്റീയറിംഗ് മെഷീനിനൊപ്പം പുതിയ സസ്പെൻഷൻ സജ്ജീകരണവും ലഭിക്കുന്നു.

ഇൻഡ്യൻ മഹീന്ദ്ര -6 ൽ ആരംഭിച്ച xuv300

7 ഇഞ്ച് ടച്ച്സ്ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, ആപ്പിൾ കാർപേയ്, ആൻഡ്രോയിഡ് ഓട്ടോ, ഷോർട്ട്ഡ് ആർഎസ്എസ്എസ് ബോക്സ്, ക്രൂയിസ് കൺട്രോൾ, സ്റ്റിയറിങ് മൗണ്ട്ഡ് ഓഡിയോ കൺട്രോൾ, എഞ്ചിൻ സ്റ്റാർട്ട് സ്റ്റോപ്പ് ബട്ടൺ, റിയർ ക്യാമറ കാണുക

ഡ്യുവൽ-സോൺ ക്ലൈമറ്റ് കൺട്രോൾ, ഇലക്ട്രിക് സൺറൂഫ്, ഫ്രണ്ട് പാർക്കിങ് സെൻസറുകൾ, ഓട്ടോ ഡൈമ്മിംഗ് ഇൻറർ റിയർ വ്യൂ മിറർ തുടങ്ങിയവയാണ് മഹീന്ദ്ര എക്സ്യുവി 300. മാരുതി വിതര ബ്രെസയുടെ എതിരാളി ഒന്നിലേറെ സ്റ്റിയറിങ് സെറ്റിംഗുകൾ സ്വന്തമാക്കും.

മഹീന്ദ്ര എക്സ്യുവി 300 ന്റെ മഹത്തായ ഡിമാൻഡിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു മഹീന്ദ്ര. വിൽപ്പന ആരംഭിച്ചതിന് ശേഷം 26,000 ബുക്കിങ്ങുകളിൽ 26,000 ബുക്കിങ് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. പുത്തൻ പ്രകടനം, ആദ്യ സെഗ്മെന്റ് സുരക്ഷാ ഫീച്ചറുകൾ, ഹെഡ് റണ്ണിംഗ് ഡിസൈൻ തുടങ്ങിയ ആകർഷകമായ, വിശാലമായ പാക്കേജായി XUV300 കൺസ്യൂമർമാർ കണ്ടെത്തുന്നു, ഇത് ശ്രദ്ധേയ ബുക്കിങ്ങ് നമ്പറുകളിൽ പ്രതിഫലിക്കുന്നു. പെട്രോൾ വേരിയന്റിന് ബുക്കിങ് ഉണ്ട് എന്നതും ശ്രദ്ധേയമാണ്. ഒരു ഉപഭോക്തൃ കേന്ദ്രീകൃത സംഘടന എന്ന നിലയിൽ, ഞങ്ങൾ കാത്തിരിയ്ക്കുന്ന കാലയളവിനെ ഒരു മിനിറ്റിനേക്കാൾ നിലനിർത്താനും ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ XUV300s കഴിയുന്നത്ര വേഗത്തിൽ ലഭിക്കാനും ഞങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. XUV300 ബ്രാൻഡിന്റെ വരവ് വരും വർഷങ്ങളിൽ കരുത്തുറ്റ ശക്തിയിലേക്ക് വളരുമെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു. ”