പ്രിയങ്ക പ്രകാശ് വാര്യർ – ദീപിക രോഗം

പ്രിയങ്ക പ്രകാശ് വാര്യർ – ദീപിക രോഗം
അപ്ഡേറ്റ്: മെയ് 8, 2019, 19:20 ന്യൂഡൽഹി 946 കാഴ്ചകൾ

ഇന്റർനെറ്റിന്റെ പ്രായത്തിൽ, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ മാറുന്നതും നിങ്ങൾ തൽക്ഷണ പ്രശസ്തി കൈവരിക്കുന്നതും ഒരു തികഞ്ഞ ചിത്രമോ വീഡിയോയോ ആണ്. ബാംഗ്ലൂരിലെ റോയൽ ചാലഞ്ചേഴ്സ് ദീപിക ഘോഷിനെയാണ് ഇത് എടുക്കുക. അടുത്തിടെ അവൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ ഒട്ടേറെ വ്യത്യാസങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചു. ഐപിഎൽ 2019 ലെ ആർസിബിയുടെ പ്രോത്സാഹനത്തിൽ വൈറസുകൾ പോയി. സമയം കഴിയാതെ, നെറ്റ്ജിൻസുകൾ അവളുടെ പേര് കണ്ടെത്തി അവൾ തൽക്ഷണം ഒരു വികാരമായി മാറി. ദീപിക, ചുവന്ന ഓഫ്-തോളിൽ വിളവെടുക്കുന്നതിൽ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി, ഇപ്പോൾ ഒറ്റരാത്രികൊണ്ട്. ഗൂഗിളിൽ നിങ്ങൾ ‘ആഴത്തിലുള്ള’ ടൈപ്പാണെങ്കിൽ അവിശ്വസനീയമാകുമ്പോൾ, ആദ്യ രണ്ടു തിരച്ചിൽ ഫലങ്ങൾ നടി ദീപിക പദുകോണിനു പിന്നിലുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിരവധി ഫാൻ പേജുകൾ നൽകിയതിന് ശേഷം, 300k ഫോളോവർമാർക്ക് പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ച അക്കൗണ്ട് അല്ലാതെയല്ല, ദീപിക തീർച്ചയായും ഈ നിമിഷത്തെ ‘ദേശീയ തകർപ്പൻ’ ആണ്. പ്രിയങ്ക പ്രകാശ് വാര്യർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുമോ? ശരി, സമയം പറയാം.

കൂടുതൽ വായിക്കുക