സോനം കപൂർ – ആനന്ദ് അഹൂജ വിവാഹ വാർഷികം: കുടുംബാംഗങ്ങൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാത്ത ചിത്രങ്ങൾ – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

സോനം കപൂർ – ആനന്ദ് അഹൂജ വിവാഹ വാർഷികം: കുടുംബാംഗങ്ങൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാത്ത ചിത്രങ്ങൾ – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

സോനം കപൂർ – ആനന്ദ് അഹൂജ വിവാഹ വാർഷികം: കുടുംബാംഗങ്ങൾ കാണാൻ കഴിയാത്ത ചിത്രങ്ങൾ: https://indianexpress.com/photos/entertainment-gallery/sonam-kapoor-anand-ahuja-wedding-anniversary-wishes-anil-kapoor-rhea-kapoor-5716969 /

sonam kapoor കല്യാണം തീയതി

സോനം കപൂറും ആനന്ദ് അഹൂജയും അവരുടെ ആദ്യ വിവാഹ വാർഷികം ആഘോഷിക്കുന്നു. കപൂർ കുടുംബം ദമ്പതികൾക്ക് സ്നേഹവും അനുഗ്രഹവും നൽകിയിട്ടുണ്ട്. സോനാമിന്റെ പിതാവ് അനിൽ കപൂർ, സഹോദരി റിയ, അമ്മ സുനിത, അമ്മാവൻ സഞ്ജയ് കപൂർ എന്നിവരിൽ നിന്നും ഓരോ കുടുംബാംഗവും ഒരു പ്രത്യേക സന്ദേശത്തിൽ മനോഹരമായി ഫോട്ടോകൾ പങ്കിട്ടു. വീരേ ദീ വിവാഹ നടി പ്രത്യേക ദിവസം അവളെ ആഗ്രഹിച്ച എല്ലാവർക്കും നന്ദി പ്രകടിപ്പിച്ചു.

സോനം കപൂര് ആനന്ദ് അജോ പിക്

അനിൽ കപൂർ സോനം കപൂറിന്റെയും ആനന്ദ് അഹൂജയുടേയും ഒരു ഫോട്ടോ പങ്കുവെച്ചു, “നിങ്ങൾ രണ്ടുപേരും അത്തരമൊരു വർഷം ആയിരിക്കുന്നു, അത് ജീവിതത്തിലെ ഏതെങ്കിലും സൂചനകൾ ആണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് വളരെയധികം സ്നേഹം, സന്തോഷം, വിജയം (ഷൂസ്) നിങ്ങള് ഈ ഇനത്തിന് മുമ്പേ തന്നെ ദുരുപയോഗം റിപ്പോര്ട്ട് ചെയ്തു .നിങ്ങള് ഈ ഇനത്തിന് മുമ്പേ തന്നെ ദുരുപയോഗം റിപ്പോര്ട്ട് ചെയ്തു.

സോനം കപുർ ആനന്ദ് അജോ

സോനം കപൂറിന്റെ അമ്മ സുനിത കപൂർ ദമ്പതികളുടെ ചെവി പുഞ്ചിരിയോടെ പോസ്റ്റുചെയ്തു. എത്ര മനോഹരമായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നുവെന്നത് അവൾക്ക് ഇഷ്ടമായിരുന്നു, “ഹാപ്പി ഹാപ്പി വാർഷികം” ♥ ️ ♥ ️ ♥ ️ ♥ ️ എത്ര ദിവസം, മാസങ്ങൾ, വർഷങ്ങൾ എന്നിവ തമ്മിൽ പ്രണയമുണ്ടായാലും, ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️ ”

sonam kapoor വിവാഹ വാർഷികം

“ഹാപ്പി വാർഷികം കുടുംബം !!!!! ഞാൻ ഹോട്ട് സോസിനേക്കാളുമധികം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു.” # ആദ്യകാല മഹാനായ @ ഹുസൈൻ @sandamkja @sandahuja, “റിയ കപൂർ തന്റെ ആദ്യ വിവാഹാഘോഷത്തിൽ സോനം, ആനന്ദ് അഹൂജയെ അഭിനന്ദിച്ചു.

സോനം കപൂർ കല്യാണപ്പന്തുകൾ

സോനം കപൂറിന്റെ സഹോദരനും നടനുമായ ഹർഷവർദ്ധൻ കപൂർ സോനം കപൂർ, ആനന്ദ് അഹൂജയുടെ വിവാഹ ആൽബത്തിൽ നിന്നും ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ല. “വർഷം 1 @ സസൺകാപുൂർ @ അമ്ന്തഹുജ,” അദ്ദേഹം ഫോട്ടോയ്ക്ക് ക്യാപ്ചർ ചെയ്തു.

സഞ്ജയ് കപൂർ സോനം കപുർ

നടൻ സഞ്ജയ് കപൂർ മെമ്മറി ലൈനിലാണ് താഴേക്കിറങ്ങിയത്. സോനം കപൂർ, ആനന്ദ് അഹൂജയുടെ മേഹെണ്ടി ചടങ്ങ് എന്നിവയിൽ നിന്ന് ഒരു ഫോട്ടോ പോസ്റ്റുചെയ്തു. “ഹാപ്പി വാർഷികം 🤗🤗❤️❤️ @sonamkapoor @anandahuja,” അവൻ ഫോട്ടോ സഹിതം എഴുതി.

sonam kapoor ആനന്ദ് ഫോട്ടോസ്

മാഹീപ് കപൂർ ഒരു മൊണോക്രോം ചിത്രം എടുത്ത് എഴുതി, “എന്റെ ഹാപ്പി വാർഷികം ❤️❤️❤️ # ചീയേഴ്സ് ടുവാ ൂ # 🥂 # സ്നേഹം & സന്തോഷം എല്ലായ്പ്പോഴും xox”.