എൽ അജൻസ് ആൻഡ് ഇക്കയിൽ അലിയ ഭട്ട്: അല്ലേ അല്ലേ? – പിങ്ക്വില്ല

എൽ അജൻസ് ആൻഡ് ഇക്കയിൽ അലിയ ഭട്ട്: അല്ലേ അല്ലേ? – പിങ്ക്വില്ല

ലണ്ടനിൽ നിന്ന് അലിയ ഭട്ട് മടങ്ങിയെത്തി. അവൾ എൽ’അൻജനിൽ നിന്നും ഏകായിൽനിന്നും വേർപിരിഞ്ഞു.

ബോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ ‘കലാങ്ക്’ റിലീസ് ചെയ്തതിനുശേഷം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെയ്ക്കാനായില്ല. അലിയാ ഭട്ട് കുറച്ചു സമയം എടുത്തുമാറ്റി ലണ്ടനിലേക്ക് പോയി. രൺബീർ കപൂർ ആര്യ ഭട്ട്, രൺബീർ കപൂർ എന്നിവർ ചേർന്ന് ‘ബ്രഹ്മസ്ട്ര’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിച്ചു. അയ്യൻ മുഖർജി സംവിധാനം ചെയ്ത 2020 ൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചു. വി.എഫ്.എക്സ്., പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ പ്രൊസസ് മുൻകൂർ തീരുമാനമെടുക്കുന്നു. ഒരു നിശ്ചിത റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിക്കുക.

രൺബീർ കപൂറിനൊപ്പം അലിയ ഭട്ട് എയർപോർട്ടിൽ ഫോട്ടോയെടുക്കുന്നു. കലാങ് നർത്തകി വേനൽക്കാലം പാസ്റ്റൽ ടോണുകളിലേക്ക് പതിക്കുകയും വുഡ്ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് വേർപെടുത്തുകയും ചെയ്തു. പോൾ ഡോട്ട്, ബ്ലാഷ് പിങ്കി ടാങ്ക് ടോപ് എന്നിവയും ചേർന്ന് പൊരുത്തപ്പെടുന്ന പാന്റുമായി ചേർന്ന് ഇക്കയിൽ നിന്ന് ഒരു നീണ്ട ജാക്കറ്റിന് രൂപം നൽകിയിരുന്നു. യെസി, ബ്ലാക്ക് പിങ്ക് ഷീക്കറുകൾ, സെയിന്റ് ലോറന്റ്, വെളുത്ത, ഓവൽ സൺഗ്ലാസുകളിൽ നിന്നുള്ള വെളുത്ത കാൻവാസുകൾ തുടങ്ങിയവയുടെ മുഖഭാവം അവളെ ആകർഷിച്ചു. ഹാളിന്റെ മുടി ചുവന്നതും ലളിതമായ മുടിയും അവളുടെ നോക്കിക്കുള്ള അന്തിമ തൊപ്പികൾ ചേർത്തു.

അവളുടെ നോട്ടം കൊണ്ട് ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ നടക്കുന്നുണ്ട്, പക്ഷേ അവൾ അത് പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതുന്നു. നിങ്ങൾ സമ്മതിക്കുന്നു? ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളുടെ വിഭാഗം വഴി നിങ്ങളുടെ ചിന്തകൾ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.

തന്റെ അച്ഛനായ മഹേഷ് ഭട്ടിനൊപ്പം സദാക്ക് -2 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അലിയ ഭട്ട് പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. പൂജാ ഭട്ട്, സഞ്ജയ് ദത്ത്, ആദിത്യ റോയ് കപൂർ എന്നിവരോടൊപ്പം അഭിനയിക്കും. ഇരുപത് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷമാണ് മഹേഷ് ഭട്ടിന്റെ സംവിധായകൻ.