കരീഷ്മ, രൺബീർ കപൂർ ആർകെ സ്റ്റഡിന്റെ ലെഗസി ഫോർവേഡാണ് എടുക്കുന്നത്, തന്റെ കുട്ടികൾ അതേ കാര്യം തന്നെ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – കരീന കപൂർ

കരീഷ്മ, രൺബീർ കപൂർ ആർകെ സ്റ്റഡിന്റെ ലെഗസി ഫോർവേഡാണ് എടുക്കുന്നത്, തന്റെ കുട്ടികൾ അതേ കാര്യം തന്നെ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – കരീന കപൂർ

കരീന കപൂർ ഖാൻ തന്റെ കുടുംബ ബാനറായ ആർകെ സ്റ്റുഡിയോയുടെ പൈതൃകത്തിൽ അടുത്തിടെ ഒരു റിയൽറ്റി കമ്പനിയായി വിറ്റഴിച്ചതായി വിശ്വസിക്കുന്നു.

മുംബൈയിൽ ചെമ്പൂരിൽ റിലീസ് ചെയ്ത ആർകെ സ്റ്റ്യൂഡിയുടെ ഭൂമി സ്വന്തമാക്കിയ റിയൽറ്റി കമ്പനിയായ ഗോദ്റെജ് പ്രോപ്പർട്ടീസ് കഴിഞ്ഞയാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഇത് മിക്സഡ് ആന്റ് പ്രോജക്ട് ഹൌസിങ് ആഡംബര ഫ്ളാറ്റുകളും റീട്ടെയിൽ സ്പേസുകളും വികസിപ്പിക്കും.

കരീനയും ആർ.കരുണയും പോലെ ആർക്കിടെക്സിന്റെ പൈതൃകം മുന്നോട്ടുവെച്ചിട്ടുണ്ട്, ഇപ്പോൾ രൺബീർ നമ്മുടെ ജോലി, പ്രകടനം എന്നിവയിലൂടെ മുന്നോട്ട് കുതിക്കപ്പെടുന്നു.അവസാനമായി ഞങ്ങളുടെ കുട്ടികൾ അത് മുന്നോട്ടു കൊണ്ടുപോകുക, “അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഇന്ത്യൻ ഫിലിം ആൻഡ് ടെലിവിഷൻ ഡയറക്ടർ അസോസിയേഷൻ (ഐഎഫ്ടിഡിഎ) അടുത്തിടെ റിയൽ ടൂർണമെന്റിൽ റിയൽ ടൂർ നിർമ്മിച്ചു. സ്റ്റുഡിയോയുടെ സ്ഥാപകനായ രാജ് കപൂർ മ്യൂസിയം സ്ഥാപിച്ചു.

കരീന കപൂർ ഖാൻ മുംബൈയിലെ യൂനിസെഫ്-ആറോയ് റേഡിയോ 4 ചൈഡ് അവാർഡുകളുടെ മൂന്നാം എഡിഷനിൽ. (ഐഎൻഎസ്)

1948 ൽ രാജ് കപൂർ സ്റ്റുഡിയോ നിർമ്മിക്കുകയും ഏതാനും ദശാബ്ദങ്ങളിലായി നിരവധി പ്രൊജക്ടുകൾ നിർമ്മിക്കുകയും നിർമ്മിക്കുകയും ചെയ്തു. 1999 ൽ ഋഷി കപൂറിന്റെ ആ അബ് അറ്റ് ലൗത് ചാലൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ കരീന നായികയായി അഭിനയിച്ചു. ഡിസംബർ 27 ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

അക്ഷയ് കുമാർ, ദിൽജിത് ദൊസജൻ, കിര അദ്വാനി, നരേന്ദ്രമോദൻ തുടങ്ങിയ നാലു നടിമാരാണുള്ളത്.ഒരു ആഴ്ചയോ രണ്ടോ ആഴ്ചക്ക് ശേഷമാണ് റിലീസ് റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്. രണ്ടു ചിത്രങ്ങൾ, ഇരുവരും പരസ്പരം വ്യത്യസ്തരാണ്, “കരീന പറഞ്ഞു. യൂനിസെഫ്-ആരൊ റേഡിയോ 4 ചൈൽഡ് അവാർഡുകളുടെ മൂന്നാമത് പതിപ്പിലും കരീന പറഞ്ഞു.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

മെയ് 10, 2019 19:29 IST